Ask off leads.

anhyueml

Junior
Reactions
17
MR
0.000
các bờ rồ cho e hỏi xíu minh làm con off khoản 10-15p sau nó mới trả leads. là bị sao thế các bác có phải do đường truyền internet mình kém nó báo leads về site chậm không. tks nhiều ạ

trả lead muộn vì nó có bộ phận kiểm tra xem địa chỉ ip vs info đúng hay giả mạo đó mà :(

đúng nó trả lead :)

ko đúng nó band ac :confused:

chết ông rồi mau chỉ tôi con ông đang lead và net nào để tôi kiểm tra phụ cho :rolleyes:

trả lead muộn vì nó có bộ phận kiểm tra xem địa chỉ ip vs info đúng hay giả mạo đó mà :(

chết ông rồi mau chỉ tôi con ông đang lead và net nào để tôi kiểm tra phụ cho :rolleyes:
bác chiến pc thì em share cho :)

các bờ rồ cho e hỏi xíu minh làm con off khoản 10-15p sau nó mới trả leads. là bị sao thế các bác có phải do đường truyền internet mình kém nó báo leads về site chậm không. tks nhiều ạ
Mà bạn ở HD à ib fb trò truyện nhé có thể mình sẽ giúp đc bạn

bác share e mấy con pc với e mới làm chẳng biết được mấy con cả :(:(

để ổng vô làm cho banh luôn :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,527
Latest member
Chouchou

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week