Nỗi Lo của Những Người Làm Giàu To

lamgiauto

Hero
Verified
Reactions
3,201
MR
0.187
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Nghi ngờ có chút áp đảo nick mmo4me. cho hỏi 4rum mình có kiểu đăng nhập này ko. khi gõ chử m tìm trên trên thanh địa chỉ thì nó sẽ ra mmo4me.com. enter cái thì ra nó. còn vào "Trang Đánh dấu" thì vào luôn ko thấy hỏi pass nữa

và mỗi ngày đăng nhập yh mình cũng thường nhận 1 tin nhắn yh kiểu này,hỏi có ai như vậy ko

EM là newbie nên máy bác xuống tay nhẹ nhẹ chút nhớ:D

Last edited:
đọc cái title ko ăn nhập gì cảm giác như bác đang post bài seo :))
Thằng thớt nó tự nhận nó là 1 trong những thằng LÀM GIÀU TO đó mà. con anh em mình làm giàu nhỏ nên khỏi lo :rolleyes:

Chả biết ai SCAM cái gì nhà nó mà nó post vô box này . các MOD đâu xử lý gấp -- không thì forum toàn là rác

Thằng thớt nó tự nhận nó là 1 trong những thằng LÀM GIÀU TO đó mà. con anh em mình làm giàu nhỏ nên khỏi lo :rolleyes:

Vát bôn thèn thớt , ăn nói hàm hồ :D

Chả biết ai SCAM cái gì nhà nó mà nó post vô box này . các MOD đâu xử lý gấp -- không thì forum toàn là rác
Oh có lý, còn mềnh LÀM ĐỦ ĂN nên chắc ko nằm trong tầm ngắm :p:p:p

Trùm PTC mà lì. Ngày kiếm hàng chục Obama. :oops:

Nghi ngờ có chút áp đảo nick mmo4me. cho hỏi 4rum mình có kiểu đăng nhập này ko. và mỗi ngày đăng nhập yh mình cũng thường nhận 1 tin nhắn yh kiểu này,hỏi có ai như vậy ko

+ Cũng đang dính lỗi như chủ theart .xem history bằng yahoomessenger ko được .Muốn xem phải vào web xem

+ FIx thì change password là fix dc .nhưng dc mấy tiếng là nó lại bị như thế

+ Ai fix được thông phát , hậu tạ :D

1 là dùng 3G , 2 là sài Wifi phát bằng 3G.
Vì tin nhắn cảnh báo đó chỉ xuất hiện khi bạn sài trên mobile hoặc mạng của mobile.

Khổ thân mấy bác "Làm giàu to" :(

:| max , anh thangquynho, annp... mấy người ma :|

nhìn cái hình yahoo đó. mình thấy nít yahoo mình cung hien lên cái đó ko bit có pải là yahoo bị kiểm soat ko sao kêu lưu lại nội dung chát làm gì. ÉO HIểu nỗi. nít yahoo nào cug hiên lên như vậy. remove rồi lock nít luôn khi vô lại lại hien lên như vậy nên mình ghi ngờ YAHOO bị kiểm soát rùi ...

Mình cũng bị vậy.Hình như yahoo mới update thì phải.

Thớt dùng 3G đúng k ?
Dùng 3g cũng như mạng dây đều vậy,khi gõ chử m tìm trên trên thanh địa chỉ thì nó sẽ ra mmo4me.com. enter cái thì ra nó. còn vào "Trang Đánh dấu" thì ko thấy hỏi pass nữa

Dùng 3g cũng như mạng dây đều vậy,khi gõ chử m tìm trên trên thanh địa chỉ thì nó sẽ ra mmo4me.com. enter cái thì ra nó. còn vào "Trang Đánh dấu" thì ko thấy hỏi pass nữa
cậu dùng nhiều ip cụ thể là 3g thì sẽ bị như vậy . không những thế vào facebook hay bị ver captcha nữa :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back