Tutorial Những kiến thức cơ bản về lĩnh vực Offers và cơ bản về PPD Real Traffic

Topic này có hữu ích không?

• Có, rất hữu ích với newbie :)

• Còn chung chung quá, cụ thể xíu đi!

• Topic nhảm nhí, mất mấy s liếc :T

Results are only viewable after voting.
đọc lại bài 1 lượt bác sẽ hiểu. mình có ghi mà :D
như bác nói ko phải là real publisher
học seo online ở đâu hả bác (giá rẻ tí nhé bác) :D
p/s: hình như bác là pro bên CF, trước thấy yêu cầu uban acc phát được ngay!

học seo online ở đâu hả bác (giá rẻ tí nhé bác) :D
p/s: hình như bác là pro bên CF, trước thấy yêu cầu uban acc phát được ngay!

chịu á bác :D mình cũng chưa từng tham gia khóa học nào :p
CF thì đói nhăn ý chứ, có điều traffic thực nên nó phải unban chứ ko kiện đến thằng Kyle :))

chịu á bác :D mình cũng chưa từng tham gia khóa học nào :p
CF thì đói nhăn ý chứ, có điều traffic thực nên nó phải unban chứ ko kiện đến thằng Kyle :))
cho cho em hỏi, để có thể kiếm traffic thì phải biết nhưng j, e liệt kê rồi bác bảo e nhé, html, css,js, php,sql,seo...(cần thêm j bác có thể viết thêm cho e)

cho cho em hỏi, để có thể kiếm traffic thì phải biết nhưng j, e liệt kê rồi bác bảo e nhé, html, css,js, php,sql,seo...(cần thêm j bác có thể viết thêm cho e)
hic mình cũng chả phân biệt mấy cái đó nữa. mình thì hiểu là cần 2 thứ: nội dung và cách quảng bá (SEO)

còn làm thế nào cũng dc :D

Con đường này có phải là mình treo các yêu cầu của nhà cung cấp cho các khác hàng quan tâm đúng không?
Mình có vào trang cleanfiles mà mình muốn hỏi thớt thế này
Vào web Cleanfile thì mình suy nghĩ thế này
What methods will you use to promote Cleanfiles links?-> Vậy mình dùng gì để quảng bá cho Cleanfiles:tự làm website, dùng kênh youtube,blog,hay.....
Nếu làm webstie thì mình bỏ ra chi phí bao nhiêu để cho 1 website hoạt động?Và website đó mình dẫn link từ Cleanfiles vào luôn và có cần phải viết sản phẩm gì không(Mình biết sơ sơ là phải có từ khóa giống như lúc mình tra từ khóa goole)
Và cuối cùng thì mình không phải dân CNTT thì có làm được bước 2 không?(Vì có kiến thức làm web gì đâu,Còn suy nghĩ từ khóa thì ai củng nghĩ được quan trong là từ có phổ biến hay không thôi)
Mong thớt trả lời giúp.Nếu được mình có thể theo

E cũng muốn làm off, muốn học việc thì e có thể kiên trì nhưng sock e cực lười, hết fake này đến fake kia nản lắm e muốn làm ip thực của vn, nhưng e lại chưa biết gì, đọc bài của bác e chỉ hiểu tí chút mong bác có thể chỉ dạy thêm

Chủ thớt ơi, nếu bắt đầu làm thì làm gì đâu tiên vậy? giới thiệu cho mình ít nhé.:)

mình cần bạn này dạy offfer..... mình sẽ trả fee xứng đáng với những gì mình dc học.tks bạn,nếu dc cho mình câu trả lời nhá

thanks chủ thớt nhé

bạn có thể up cái soft cần thiết để làm offer hk?

bạn có thể up cái soft cần thiết để làm offer hk?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,764
171,845
Latest member
landroverhanoivn
Back
Top Bottom