Tutorial Những kiến thức cơ bản về lĩnh vực Offers và cơ bản về PPD Real Traffic

Topic này có hữu ích không?

• Có, rất hữu ích với newbie :)

• Còn chung chung quá, cụ thể xíu đi!

• Topic nhảm nhí, mất mấy s liếc :T

Results are only viewable after voting.
các bạn ơi cho mình hỏi networktoken là gì vậy
cảm ơn nhiều

chủ topic cho mình hỏi, fake ip us vậy có cần tài khoản paypal us không? thanks cậu nhiều

Mình thấy mấy nhóm offer android có 1 thằng là admin, và nó ăn 1 phần tiền từ các thành viên làm ra.
Vậy mình muốn lập 1 nhóm thì cần những gì ?
Thấy mấy người bán NET mà chả hiểu gì
Ai giải thích hộ với hoặc cho mình cái link đi :)

Mình thấy mấy nhóm offer android có 1 thằng là admin, và nó ăn 1 phần tiền từ các thành viên làm ra.
Vậy mình muốn lập 1 nhóm thì cần những gì ?
Thấy mấy người bán NET mà chả hiểu gì
Ai giải thích hộ với hoặc cho mình cái link đi :)
bạn đã làm mem chưa? chưa thì làm mem cho biết rồi tính chuyện admin, chứ ko có tiền lên làm admin member nó cheat cho cũng nát :v

Bài viết hay nhưng đọc xong chẳng hiểu gì cả?

Các pro cho em hỏi chơi dollarupload có cần chú ý đến tỷ lệ click-lead không ạ ? nếu có thì tỷ lệ bao nhiêu là đẹp ạ ?

Các pro cho em hỏi chơi dollarupload có cần chú ý đến tỷ lệ click-lead không ạ ? nếu có thì tỷ lệ bao nhiêu là đẹp ạ ?
đảm bảo tỉ lệ lead/click dưới 10% là ổn vì traffic thực thường cũng cỡ đó đổ lại :D

mình newbie mấy bạn cho mình hỏi với:
mình dùng SSH thì thấy tốc độ load web rất nhanh, xem đc cả video khi làm off mà ko lag, có khi sống hơn cả tháng.
Giờ mình định chuyển sang xài vip72 xem như nào do ssh có khi làm trùng ip người ta nên ko trả tiền rất nhìu, giờ chuyển sang vip72 bạn nào dùng rồi cho mình hỏi tốc độ load web ntn? sống đc 2,3 ngày ko? có khi nào làm trùng ip với người ta ko?
cảm ơn nhìu :)

mình newbie mấy bạn cho mình hỏi với:
mình dùng SSH thì thấy tốc độ load web rất nhanh, xem đc cả video khi làm off mà ko lag, có khi sống hơn cả tháng.
Giờ mình định chuyển sang xài vip72 xem như nào do ssh có khi làm trùng ip người ta nên ko trả tiền rất nhìu, giờ chuyển sang vip72 bạn nào dùng rồi cho mình hỏi tốc độ load web ntn? sống đc 2,3 ngày ko? có khi nào làm trùng ip với người ta ko?
cảm ơn nhìu :)

vip72 sock chết cũng nhanh, đại khái từ 10ph tới 1 tiếng, có thể lâu hơn. Dùng mạng từ VN thì xác định ko nghĩ tới video nổi :D .
Với h vip72 trùng đầy ra ấy bạn :)

vip72 sock chết cũng nhanh, đại khái từ 10ph tới 1 tiếng, có thể lâu hơn. Dùng mạng từ VN thì xác định ko nghĩ tới video nổi :D .
Với h vip72 trùng đầy ra ấy bạn :)
hi hồi sáng vừa thuê 2 ngày xài thử thấy cũng ngon ko nhanh = ssh để mai vào check xem sống chết thế nào

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom