Nhờ anh chị em tư vấn gấp liên quan đến tính mạng

Em kể chuyện như sau :
Em ngồi học trong phòng tin cùng nhỏ bạn (B) cùng lớp
Bạn (C) lớp khác cũng thực hành tin nên lại ngồi gần nhỏ bạn (B) chơi
Em đùa cầm chuột tắt web của bạn (B) tí nghĩ thân nên chả sao
Tự dưng bạn (C) lại phá máy em tức quá em lườm phát .
Bạn (C) chửi e (A) bê đê . Em bảo bóp vú mày giờ , (C) bảo tao thách .
Em lại làm thiệt . Nó hơi cười sơ sơ rồi nói làm thiệt hả mày .

Ra về nó nhắn tin bảo vẫn coi em là bạn bảo em phải xin lỗi nó rồi nó dọa em không xin lỗi thì tự nghĩ hậu quả đi.
Em bảo thích thì gọi người lên trường đánh tao. Đứa nào sai trước xin lỗi trước rồi tao xin lỗi lại .
Kết quả là em bị đánh bởi bạn trai nó . Giờ bạn trai nó bảo ngày mai thầy cô hỏi gì em phải nhận lỗi hết .

Giờ em muốn hỏi mọi người là giờ có nên giết con này hay không ? Hay nhịn để tiếp tục sống học và làm MMO hiện tại em cũng dư khoảng 2tr tháng(ngày 2 tiếng) , nhịn có nhục không? có bị bảo là đàn bà hay không ?

Update tí :
Em con 1 không cha không có anh em hay bạn giang hồ được cái liều là muốn giết ai đó khi tức thôi

Liều thế thôi nhịn nhục mà sống cho rùi có tý chuyện chút xíu mà kill làm gì thay vì kill nó thì bỏ ta ít tiền thuê ai múc cho nó tả tơi tơi rả răng hàm lẫn lộn :binhsua35::binhsua35:

-------------------

2tr tháng(ngày 2 tiếng)

Làm gì ngon thế chỉ em với anh
Y!H: bo.3byz

Nhịn đi bạn, nhịn ko phải là nhục mà là nhịn để thừa nước đục thả câu
Bóp..ẹc ẹc..bạn gái người ta thì bị đánh cũng phải rồi@@. Nhưng thôi tự thủ lấy thân đi. Giết người rồi thì là thú vật chứ ko còn là người nữa, định làm đàn em của Luyện à

Cái thớt này cũng hơi bị ảo . Bạn nào comment bậy bạ, ko lịch sự, nói bậy là mình méc mod xử hết đó nha. Đừng thừa nước đục thả câu ;))

NG ta thách có 1 câu mà chú làm thật..chú cũng liều lắm đấy..chú ko có máu mặt gì thì nhịn đi..1 câu nhịn bằng 9 câu lành..còn có máu mặt thì cứ choảng thằng bồ nó..ko có j fai xoắn..

Lấy tiền MMO ra thuê đầu gấu chơi nó, sợ gì !!!

Liều thế thôi nhịn nhục mà sống cho rùi có tý chuyện chút xíu mà kill làm gì thay vì kill nó thì bỏ ta ít tiền thuê ai múc cho nó tả tơi tơi rả răng hàm lẫn lộn :binhsua35::binhsua35:

-------------------

2tr tháng(ngày 2 tiếng)

Làm gì ngon thế chỉ em với anh
Y!H: bo.3byz

Thuê giết 1 người ở xa là bao nhiêu vậy bạn ? Bạn biết ai làm cái đó êm chuyện không ?

Em kể chuyện như sau :
Em ngồi học trong phòng tin cùng nhỏ bạn (B) cùng lớp
Bạn (C) lớp khác cũng thực hành tin nên lại ngồi gần nhỏ bạn (B) chơi
Em đùa cầm chuột tắt web của bạn (B) tí nghĩ thân nên chả sao
Tự dưng bạn (C) lại phá máy em tức quá em lườm phát .
Bạn (C) chửi e (A) bê đê . Em bảo bóp vú mày giờ , (C) bảo tao thách .
Em lại làm thiệt . Nó hơi cười sơ sơ rồi nói làm thiệt hả mày .

Ra về nó nhắn tin bảo vẫn coi em là bạn bảo em phải xin lỗi nó rồi nó dọa em không xin lỗi thì tự nghĩ hậu quả đi.
Em bảo thích thì gọi người lên trường đánh tao. Đứa nào sai trước xin lỗi trước rồi tao xin lỗi lại .
Kết quả là em bị đánh bởi bạn trai nó . Giờ bạn trai nó bảo ngày mai thầy cô hỏi gì em phải nhận lỗi hết .

Giờ em muốn hỏi mọi người là giờ có nên giết con này hay không ? Hay nhịn để tiếp tục sống học và làm MMO hiện tại em cũng dư khoảng 2tr tháng(ngày 2 tiếng) , nhịn có nhục không? có bị bảo là đàn bà hay không ?

Update tí :
Em con 1 không cha không có anh em hay bạn giang hồ được cái liều là muốn giết ai đó khi tức thôi

Em Luyện là đây :siunhan:

Thuê giết 1 người ở xa là bao nhiêu vậy bạn ? Bạn biết ai làm cái đó êm chuyện không ?

Cái đó thì chịu mà thuê đánh thôi chứ giết thì nhìu tiền lắm chắc cg tầm 10tr> theo cách ngỷ của em

Anh chỉ em làm 1 tháng 2tr đi anh e đang cần

Nhịn đi bạn, nhịn ko phải là nhục mà là nhịn để thừa nước đục thả câu
Bóp..ẹc ẹc..bạn gái người ta thì bị đánh cũng phải rồi@@. Nhưng thôi tự thủ lấy thân đi. Giết người rồi thì là thú vật chứ ko còn là người nữa, định làm đàn em của Luyện à

Cái thớt này cũng hơi bị ảo . Bạn nào comment bậy bạ, ko lịch sự, nói bậy là mình méc mod xử hết đó nha. Đừng thừa nước đục thả câu ;))
nhưng mà thấy chủ thớt trẻ trâu quá. thanh niên bây giờ thật manh động :binhsua37:

Cái đó thì chịu mà thuê đánh thôi chứ giết thì nhìu tiền lắm chắc cg tầm 10tr> theo cách ngỷ của em

Anh chỉ em làm 1 tháng 2tr đi anh e đang cần

Anh cho em yahoo hay số điện thoại người đó để em gom đủ tiền rồi liên lạc .
Em kể trên là sự thật hết không có gì chém gió hết mong mod tư vấn cho

chuyện nho~ thui mà cậu, gí mà ghê vậy

Anh cho em yahoo hay số điện thoại người đó để em gom đủ tiền .
Làm đi rồi vô tù xem trong đó có cho chú rục xương ra hay không! Học làm người ko lo.... lo làm côn đồ

Anh cho em yahoo hay số điện thoại người đó để em gom đủ tiền rồi liên lạc .
Tư vấn cái đếch gì...cái mạng là của chú..ae đã tư vấn rồi..cứ đâm chém..vãi bữa tớ lên báo dân trí xem có cậu không

nó thách bạn, bạn bóp nó mà nó cười, nó cười tức là nó phê, nó phê tức là nó thích, nó thích tức là nó muốn retry, con nhỏ này thú vị thật ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,711
171,813
Latest member
nhatkihkilx123
Back
Top Bottom