Spotlight Nhờ ae chỉ trang chiến PTU ở các diễn đàn VN.

P/s: Ở cái 4rum này thì pro qui ẩn hết, còn lại toàn là chuyên gia chém gió với chuyên gia ném gạch newbie.

Chắc chú pro trong vấn đề offline rồi, mấy năm nay trên mạng suốt ngày anh em ầm ầm kiếm tiền bàn tán mà chú chẳng hay biết gì cả thì đúng là có vấn đề hơn nữa chú nói pro mà không biết hỏi anh google hay sao mà lên đây hỏi vớ vẩn

Đừng đánh đồng rằng ai cũng phải google. Đây là diễn đàn MMO cơ mà, lên đây ko tốt hơn sao. Có hỏi google thì nó search về diễn đàn này thì làm sao ? cũng bị chửi nữa hả ?
Tự cho mình là pro rồi ko xem ai ra gì à ?

Mình tin chắc nhiều Mod của diễn đàn lớn ko biết PTU là gì nhé. đừng ở đó mà luyên thuyên

Last edited by a moderator:
Đừng đánh đồng rằng ai cũng phải google. Đây là diễn đàn MMO cơ mà, lên đây ko tốt hơn sao. Có hỏi google thì nó search về diễn đàn này thì làm sao ? cũng bị chửi nữa hả ?
Tự cho mình là pro rồi ko xem ai ra gì à ?

Mình tin chắc nhiều Mod của diễn đàn lớn ko biết PTU là gì nhé. đừng ở đó mà luyên thuyên

Cám ơn bạn đã hiểu và thông cảm . Thực sự tôi không nói lĩnh vực tôi làm ở đây và tôi sử dụng tên khác vì tôi biết newbie là phải vậy thôi .
Xin thưa với các ace lĩnh vực mmo tôi biết cách đây khoảng 3 năm rồi , tôi luôn nghĩ tất cả là scam và tất cả anh em đồng nghiệp của tôi cũng nghĩ vậy .

Hiện tại tôi đang chơi zeek , founder globalone ,chuẩn bị đàu tư uinvest . Khi tôi có proof và thời cơ tôi sẽ thuyết phục member lĩnh vực của tôi tham gia mmo . Lúc đó biết người biết ta cũng chưa muộn .

Hiện tại em có nghiên cứu sơ qua các trang PTU , nhưng cảm thấy các trang đó không hợp với tình hình VN .
Hiện em cũng là mod , vip của nhiều diễn đàn với khoảng 500,000 thành viên , tạm thời em không nói đó là về lĩnh vực gì.

Nay em muốn tìm cao nhận chỉ cách chiến tốt nhất ở diễn đàn việt nam , có hậu ta .Thanks :binhsua43:

buzz yahoo: ninhvan_07 . minh nhe hợp tác nào

Mod hay admin thì chắc bít seo, vậy lập cái site rùi seo kím víit nước ngoài ấy post soft ăn sale chứ vn thì chỉ có adf.ly mà cái này rate thấp lắm

nếu là forum kiểu vnsharing thì chẳng bao giờ kiếm được tiền từ ptu ngoại trừ dùng adf.ly, mà với forum VN thì tốt nhất là đừng nghĩ tới việc kiếm tiền từ các filehost.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,735
Latest member
Skijan
Back
Top Bottom