Nhật ký những thằng k có não

BangChu

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chuyện là do t k đóng học phí, mỗi lần có tiền đóng học phí là tiêu hết, mỗi lần xin tiền đóng học phí thường đều xin > 2 lần, vậy là em gái t phải đi cùng để nộp học phí. nhưng mấy thằng k có não (hay ngu dốt) lại nói những câu đểu dành cho bạn gái đưa tiền cho bạn trai :binhsua35:

lúc đó trong người có dao, trắc giờ này t đang bóc lịch :binhsua48:

#2 hiểu j chết liền
mời #3 cho ý kiến

chak tại mình ngu dốt
chuyển xuống tuyến 4
-----------------------------------------------------------

bây giờ đã hiểu ý thớt rồi:

Topic mang tên "Nhật ký những thằng ít não" --> những ai comment đều là ít não =)) nội dung chỉ đánh lừa thôi

Last edited by a moderator:
chắc là bác này nói là em gái bạn đi theo cùng để nộp tiền học phí nhưng có mấy thằng không biết tưởng em gái bạn đó là bạn gái và nói là bạn gái đưa tiền cho bạn trai đóng học phí
Lúc đó bác này có dao thì mấy thằng đó xong đời

#2 thế mà cũng ko hiểu ah`
ý là : #1 như là stt của chủ thớt ak

:m098: nếu đủ bản lĩnh, đã ko có topic ở đây :m020: rốt cuộc đọc xong chỉ hiểu mỗi 1 điều là bạn phải xin tiền đóng tiền học , đã thế mất lòng tin của gia đình :)

Thớt đếu biết giữ tiền nên con em nó phải hộ tống đến đóng tiền. Nhụt đếu chịu được.

:m098: nếu đủ bản lĩnh, đã ko có topic ở đây :m020: rốt cuộc đọc xong chỉ hiểu mỗi 1 điều là bạn phải xin tiền đóng tiền học , đã thế mất lòng tin của gia đình :)
Bác này phán chuẩn quá :)

Topic " Nhật ký những thằng không có não " =))
Ai comment ở topic này đều không có não hết , chủ topic cũng không có não :| Khôn vãi . Mình vào comment thế này cũng là không có não :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,504
Latest member
w88direct

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week