Chat Bán hàng trên taphoammo và ăn 3 gậy cùng 1 thời gian

Reactions
336
MR
0.760
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Câu chuyện là mình dạo gần đây có đăng software lên taphoammo bán :)) cả 2 tháng trời có vài người ib hỏi mua nhưng thường thì pmmm lại rất lâu nên mình gửi info cho khách liên lạc cho tiện như zalo và telegram :)))

một ngày đẹp trời ngày 25/06/2023 ăn 1 lần 3 gậy

Tranh luận rất nhiều :)) shop mình bán chưa có bán 1 ai lun chưa ăn cảnh cáo dù 1 lần làm gì biết luật cấm gửi info đâu :))) thay vì cảnh cáo thì shop đưa tận mức 3 các bạn cay vãi linh hồn !

Luật Taphoammo quy định như sau:

Vi phạm các điều khoản của Tạp Hóa MMO có thể dẫn đến ít nhất một trong những hình phạt sau đây:
  • Gian hàng bị xóa
  • Tài khoản bị giới hạn quyền
  • Tài khoản bị đình chỉ hoạt động hoặc bị xóa
  • Yêu cầu bồi thường tổn thất
Đối với chủ shop: Mỗi vi phạm sẽ nhận một vé phạt. Vé phạt sẽ có các giá trị tăng dần.
  • Lần 1: Cảnh cáo.
  • Lần 2: Cảnh cáo.
  • Lần 3: +5% phí cho tất cả gian hàng.
  • Lần 4: Tiếp tục +5% phí cho tất cả gian hàng.
  • Lần 5: Đóng mọi gian hàng và ngưng hợp tác.
mình chưa từng ăn 1 cảnh cáo nào trước đó h đập 3 gậy để đẩy hoa hồng lên 5% >> Mình hỏi taphoammo mình đã từng ăn gậy trước đó chưa trả lời có hoặc không? thì loằng nhằn ko tl ngộ thật

thôi sân chơi ai chịu thui bị thiệt cũng mình thui thì đành ngậm đắng nuốt cay đóng 500k tiền phạt :)) cảnh tỉnh cho a e bán hàng trên đó có gì đọc qua luật trước

taphoammo lừa đảo
taphoammo ăn cắp tiền
taphoammo scam
taphoammo phim heo

mua gmail bọn này đúng 2 lần là cút luôn mua loại mail reg xài 2-3 tiếng nó cập nhật số lượng đã bán và đã mua như c

mua gmail bọn này đúng 2 lần là cút luôn mua loại mail reg xài 2-3 tiếng nó cập nhật số lượng đã bán và đã mua như c
taphoammo là 1 cái chợ chứ không phải người bán. bạn mua gmail của gian hàng lỗi thì nó là lỗi của gian hàng chứ không phải lỗi của taphoammo.

Last edited:
Còn của bác thớt thì chắc tại gửi cho nhiều người. Mỗi người là 1 vé đó. Mình cũng từng bị cảnh cáo 1 lần

Còn của bác thớt thì chắc tại gửi cho nhiều người. Mỗi người là 1 vé đó. Mình cũng từng bị cảnh cáo 1 lần
Phạt cảnh cáo đúng rùi nhưng vấn đề là
Ngày 13 06 ko nhắc nhỡ =]]] dồn lại 1 lần 3 gậy

Vào nhà người ta phải theo luật chứ :LD
taphoammo lừa đảo
taphoammo ăn cắp tiền
taphoammo scam
taphoammo phim heo

Ae nào làm thêm mấy sàn để bán đc không, làm ngon tí hơn mấy bọn tạp hoá cho nó đỡ độc quyền cái

đó là luật rồi, bất kỳ nền tảng nào mà bạn dẫn khách ra ngoài thì đều bị trảm :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,758
Latest member
quyenthuc656511
Back
Top Bottom