Nhật kí Hội 888 Cạp Cạp Cạp [ Chap 5 ]

hnay mới bít tên con của H là Thi Hoàn . Sao lại lấy tên của... làm chữ lót tên con H vậy nhỉ

tự nhiên thích cái tên Nhất Phàm . Mốt có con gái sẽ đặt cho nó tên nì mí dc
Thằng bạn mình là Nhất Thạch ( 1 cục gì ai cũng pit là cục gì =))) Còn nhất phàm nghĩa là phàm trần không ai sánh bằng phải không nhỉ. Mình dốt văn :m190:

Thằng bạn mình là Nhất Thạch ( 1 cục gì ai cũng pit là cục gì =))) Còn nhất phàm nghĩa là phàm trần không ai sánh bằng phải không nhỉ. Mình dốt văn :m190:
đúng roài , 10d cho giải nghĩa

mình tính con gái đặt Nhất Phàm , còn con trai sẽ là Nhất...Đăng Đại Sư =))

đúng roài , 10d cho giải nghĩa

mình tính con gái đặt Nhất Phàm , còn con trai sẽ là Nhất...Đăng Đại Sư =))

Nhất Phàm=ham ăn số 1? ng ta hay nói "phàm ăn tục uống", thích chi lạ.:binhsua26:
con mình nếu là con trai thì phải tập cho tính kỉ luật, lấy chồng họ Phạm =>Phạm Kỷ Luật.
còn con gái phải tập cho yểu điệu thục nữ, lấy chồng họ Trần =>Trần Thụt Nữa.:binhsua28::binhsua28:

Nhất Phàm=ham ăn số 1? ng ta hay nói "phàm ăn tục uống", thích chi lạ.:binhsua26:
con mình nếu là con trai thì phải tập cho tính kỉ luật, lấy chồng họ Phạm =>Phạm Kỷ Luật.
còn con gái phải tập cho yểu điệu thục nữ, lấy chồng họ Trần =>Trần Thụt Nữa.:binhsua28::binhsua28:

Làm như tên mình đẹp lém hông = , yenly = ăn yến nhìu quá nên lỳ lỳ :binhsua25:

NMình nhìn tên đoán ra nghề được này. Ơ thế nhà bác lấy ai nối dỗi. . =))

Với mình , đẻ con chủ yếu tò mò muốn nhìn xem mặt mũi tay chân nó thế nào , có giống mình ko , hêt !! Họ Nguyễn của mình đầy , chiếm cầu 70% dân số , dõi với nối j họ Nguyễn nữa . Nếu họ lạ , hiếm , đẹp , như họ Mai của Yenly còn có hứng

Có con cháu , cũng an ủi dc tí khi mình mới chết có ng hương khói , dù biết chỉ dc ăn nhang vài năm thôi , may mắn thì vài chục năm . Nhà nào chẳng cúng giỗ đến đời ông cố bà cố là hết , ít thấy ai làm giỗ cho bà sơ bao h

Cõi trần tạm bợ , sống sao chủ yếu thoải mái , ko nề hà các quy tắc cổ hũ ng đời đặt ra
Quan trọng quá cái nối dõi nên vn đang nam thừa nữ thiếu chả giống ai
cứ như phương tây sống vừa khỏe vừa nhân đạo có tình người

Với mình , đẻ con chủ yếu tò mò muốn nhìn xem mặt mũi tay chân nó thế nào , có giống mình ko , hêt !! Họ Nguyễn của mình đầy , chiếm cầu 70% dân số , dõi với nối j họ Nguyễn nữa . Nếu họ lạ , hiếm , đẹp , như họ Mai của Yenly còn có hứng

Hứng cái gì@@@@@:binhsua27:
họ Nguyễn chiếm có 40% thui, đâu ra 70 giê thế, trừ phi....:binhsua36:

Anh xin đăng ký ở tù
Nằm trên rận rệp lu bù tóc tai
Để mà cảm một thông hai
Đau lòng xứ sở hình hài quê hương...
Nước nhà dâng lũ bất lương
Chảy theo tiền bạc, coi thường nghĩa nhân
Anh xin đăng ký cởi trần
Sống đời nguyên thủy không cần đậy che
Để CON NGƯỜI thật lắng nghe
Đâu là chánh nghĩa, đâu phe gian tà
Anh xin đăng ký đốt nhà
Ăn lông ở lỗ để mà tri âm
Anh xin đăng ký âm thầm
Bởi không nói được, điếc câm một đời!
:ban:
V.T - Thị Nại phố, 09/11/2012

Last edited by a moderator:
Hứng cái gì@@@@@:binhsua27:
họ Nguyễn chiếm có 40% thui, đâu ra 70 giê thế, trừ phi....:binhsua36:
nói 1 câu trừ phi rồi 3 chấm , làm ai cũng tò mò

tại sao ngày nào cũng mất 1 tiếng tắm với wc , uỗng time , làm sao để khắc phục

did u see what u have done to me?[video=youtube;cY_tV-6IkJQ]http://www.youtube.com/watch?v=cY_tV-6IkJQ&feature=related[/video]

tô mì lẩu thái 3k trụng chút rau giá , bỏ vài viên chả tôm kho luộc vỏ vào , măm ngon hơn tô bún bò , miến vịt 30k gấp 10 lần

chán má Mùi , nấu bò kho ngon mà 1 tuần nấu mỗi ngày thứ 5 , các ngày còn lại toàn hủ tíu miến vịt bún thịt nướng dòm ngán tới cần cổ

mai đây cũng thi môn thể dục, bóng rổ, 2 bước lên bảng, 5 quả vào 5 với được 10, khổ luôn.

Nhớ ngày xưa ta cũng bị rớt môn này; lúc tập ném 5 vào 4 luôn, mà lúc thi ko vào chứ:)). Mang tiếng tên bồ cũ là vận động viên bóng rổ của trường kiêm manager đội bóng=))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,964
Latest member
luisnguyen126

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom