Nhận miễn phí 500 Yên nhật = 90k VNĐ với những ai có số điện thoại Nhật Bản

Site có chọn ngôn ngữ tiếng anh. ko phải khổ vậy đâu :D
Mình đâu có bảo là k có tiếng anh, dù có tiếng anh thì vẫn phải chỉ mọi người làm những bước như thế mà bạn :D

Chắc bạn nhầm 0.024 thôi. Đợt đó mình cũng làm đc 10 cái nick clone :D, tiền gửi về rất chuẩn !
uh, nhầm 0,024BTC thiếu số "0":)

Mình đâu có bảo là k có tiếng anh, dù có tiếng anh thì vẫn phải chỉ mọi người làm những bước như thế mà bạn :D
cảm thấy rất là mệt. chuyển sang tiếng anh. mail về tiếng anh. đỡ phải dài dòng có hơn ko :v

nhiều ref cho 1 acc chính được không bác

Cũng biết 1 người du học bên nhật nhưg lại là ng cũ của chị mình ms đau chứ. Nhờ nó thì ngại lắm :confused::confused:

Nhờ được thêm 2 người bên nhật nữa. Các bạn lưu ý: reg và veri phone nước nào cũng được nhé. Nhưng chỉ khi verify bằng phone của Nhật thì mới nhận dc 1 cái địa chỉ email: 【bitFlyer】ビットコインプレゼントのお知らせ. Nó thông báo bạn sẽ nhận dc 500 円.

Nhờ được thêm 2 người bên nhật nữa. Các bạn lưu ý: reg và veri phone nước nào cũng được nhé. Nhưng chỉ khi verify bằng phone của Nhật thì mới nhận dc 1 cái địa chỉ email: 【bitFlyer】ビットコインプレゼントのお知らせ. Nó thông báo bạn sẽ nhận dc 500 円.
500 instant luôn ah cậu? Mình reg phone việt 2 cái ko thấy gì

n
ó chuyển vào tài khoản mình hay tk clone

Announcements

Forum statistics

Threads
419,682
171,767
Latest member
tungduo0899
Back
Top Bottom