• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nhận miễn phí 500 Yên nhật = 90k VNĐ với những ai có số điện thoại Nhật Bản

Minh huong dan khong sai dau :D minh lam roi ma :))
Do san nay la san cua Nhat nen ho mac dinh hieu neu khong ghi ma nuoc tuc la sdt nhat ban. Giong nhu VN minh ay, goi dien cho nhau ai lai bam them 84 khong :D

Site ngon. Phone US với VN là vô mánh rồi. Phone Japan potay:(

oánh dấu kiếm số nhật chơi

số nhật không chiến được đâu bạn có người quen thì may ra chứ nhờ người ta nhận code dùm người ta củng chả dám đâu vì ở nhật số điện thoại nghiêm ngặt lắm không đại trà như vn mình đâu

vậy là phải đợi hết event ms đk nhận à và có nhiều số thì có thể nhận đk vào 1 ví btc ko

vậy là phải đợi hết event ms đk nhận à và có nhiều số thì có thể nhận đk vào 1 ví btc ko
Hết event thì nó sẽ gửi bitcoin, mỗi số điện thoại là một acc khác, mỗi acc một địa chỉ bitcoin riêng nhé.

số nhật không chiến được đâu bạn có người quen thì may ra chứ nhờ người ta nhận code dùm người ta củng chả dám đâu vì ở nhật số điện thoại nghiêm ngặt lắm không đại trà như vn mình đâu
Thì đều nhờ người quen mà :D

Sdt Nhat thi cu copy nguyen so nhat nhe, khong can ma nuoc dau. Vd : 09058965256
cùng 1 ip có sợ bị nó cho là cheat ko đấy bác

AI KIẾM PHONE JAPAN KÈO NÀY NGON NEK

Tốt nhất là không nên trùng ip nhé. Các pro dùng hola mà fake sang nhật. Sàn này check kỹ đấy nhé, reg trùng ip sau nó k paid đừng kêu nha.

Không cần phải xác nhận facebook đâu bro, chỉ cần xác nhận số đt là dc mà.
cần chứ sao ko. Yêu cầu acc ref là phải lên Economy gì đó. Mà điều kiện để lên nó thì cần phải ver face mà :rolleyes:

Veri phone hoac veri facebook xong la len eco. Nen k can ver fb. Chi can ver phone la dc.

Hnay có thêm 2 bạn nữa ref dưới link mình :3 Thanks :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back