• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nhận miễn phí 500 Yên nhật = 90k VNĐ với những ai có số điện thoại Nhật Bản

Site có chọn ngôn ngữ tiếng anh. ko phải khổ vậy đâu :D
Mình đâu có bảo là k có tiếng anh, dù có tiếng anh thì vẫn phải chỉ mọi người làm những bước như thế mà bạn :D

Chắc bạn nhầm 0.024 thôi. Đợt đó mình cũng làm đc 10 cái nick clone :D, tiền gửi về rất chuẩn !
uh, nhầm 0,024BTC thiếu số "0":)

Mình đâu có bảo là k có tiếng anh, dù có tiếng anh thì vẫn phải chỉ mọi người làm những bước như thế mà bạn :D
cảm thấy rất là mệt. chuyển sang tiếng anh. mail về tiếng anh. đỡ phải dài dòng có hơn ko :v

nhiều ref cho 1 acc chính được không bác

Cũng biết 1 người du học bên nhật nhưg lại là ng cũ của chị mình ms đau chứ. Nhờ nó thì ngại lắm :confused::confused:

Nhờ được thêm 2 người bên nhật nữa. Các bạn lưu ý: reg và veri phone nước nào cũng được nhé. Nhưng chỉ khi verify bằng phone của Nhật thì mới nhận dc 1 cái địa chỉ email: 【bitFlyer】ビットコインプレゼントのお知らせ. Nó thông báo bạn sẽ nhận dc 500 円.

Nhờ được thêm 2 người bên nhật nữa. Các bạn lưu ý: reg và veri phone nước nào cũng được nhé. Nhưng chỉ khi verify bằng phone của Nhật thì mới nhận dc 1 cái địa chỉ email: 【bitFlyer】ビットコインプレゼントのお知らせ. Nó thông báo bạn sẽ nhận dc 500 円.
500 instant luôn ah cậu? Mình reg phone việt 2 cái ko thấy gì

n
ó chuyển vào tài khoản mình hay tk clone

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back