Nhận change lr free cho ae box cap

đã pm bác, ko bít bác sẽ âm thầm lấy acc bỏ vô tút hay có pm lại ko mà chờ mãi k thấy reply thôi thì nếu bác giúp đc thì cố giúp mn và e nữa nhá
Vừa chạy ra ngoài tí, đã nhận thêm id của các bạn hotonhuy, vikay, FirstBlood, managerqlink, vui lòng đọc kỹ rule 1 lần nữa đề phòng tranh chấp xảy ra nhé. Comment 1 thể luôn, lười inbox từng người quá. Khi nào mega nó process nhớ thông báo để mình dừng tool.
P/S: do tuần này thằng mg nó pay trễ nên ngoại lệ nhận thêm id, tuần sau đúng rule của mình chỉ nhận id trước 11h sáng thứ 2 dùm mình để khỏi tốn time của cả 2 nhé.

Vừa chạy ra ngoài tí, đã nhận thêm id của các bạn hotonhuy, vikay, FirstBlood, managerqlink, vui lòng đọc kỹ rule 1 lần nữa đề phòng tranh chấp xảy ra nhé. Comment 1 thể luôn, lười inbox từng người quá. Khi nào mega nó process nhớ thông báo để mình dừng tool.
P/S: do tuần này thằng mg nó pay trễ nên ngoại lệ nhận thêm id, tuần sau đúng rule của mình chỉ nhận id trước 11h sáng thứ 2 dùm mình để khỏi tốn time của cả 2 nhé.

OK thank bác tunvit nhiều lắm ^^

Thông báo khóa sổ nhé, vps chịu hết nổi rồi, cpu cứ 100% mãi, càng nhiều người thì tỉ lệ giành dc tiền càng ít nên mọi người thông cảm, khóa sổ ko nhận thêm id nhé mọi người

hiz hum nay vào thì bị change 1 nick 4$ rồi
k hiểu thằng nào nó lại dò đc pass chứ.
mình đặt pass random rồi mà
bạn có thể change lại LR giúp mình bây h ko?

Em xác nhận đã nhờ anh tũn đẹp trai đổi LR cho một mớ acc củ chuối của em. Thanks bác tũn nhiều nhé.

bạn kiểm tra xem đã changer dùm mình chưa zậy tunvit mình vào kiểm tra vẫn là LR của hacker , hic quên nhớ changer dùm mình nha :(

bạn kiểm tra xem đã changer dùm mình chưa zậy tunvit mình vào kiểm tra vẫn là LR của hacker , hic quên nhớ changer dùm mình nha :(
n
Acc của bạn đang bị ít nhất 2 người change, thêm mình nữa là 3, connect fail liên tục. Thắp nhang cầu nguyện đi.

đã có dấu hiệu process, vừa giành dc 2 acc đầu tiên cho bạn managerqlink, mong là các bạn sau cũng dc như thế

Last edited by a moderator:
đã có dấu hiệu process, vừa giành dc 2 acc đầu tiên cho bạn managerqlink, mong là các bạn sau cũng dc như thế
Chúc mừng bác ^^ anh em còn lại đang ngồi đợi tin vui đây ^^

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

U3085623 vẫn là nó, vẫn chưa change dc nhưng đã có dấu hiệu này rồi
The payment for US$4.0926 of 31/3/2013 12:00:00 AM - 21/4/2013 11:59:59 PM period is being processed!

mong là vẫn change dc

process rồi thì có cần cắm tool nữa ko nhỉ ? ai có kinh nghiệm cho ý kiến cái, nếu process rồi là ok rồi thì mình remove mấy acc đả reset để dành chỗ cho người khác, như thế thì tỉ lệ thành công của mấy bạn còn lại nhiều hơn :-?

U3085623 vẫn là nó, vẫn chưa change dc nhưng đã có dấu hiệu này rồi
The payment for US$4.0926 of 31/3/2013 12:00:00 AM - 21/4/2013 11:59:59 PM period is being processed!

mong là vẫn change dc
cái này hình như lá dính lr nó rồi, hết change dc rồi thì phải

process rồi thì có cần cắm tool nữa ko nhỉ ? ai có kinh nghiệm cho ý kiến cái, nếu process rồi là ok rồi thì mình remove mấy acc đả reset để dành chỗ cho người khác, như thế thì tỉ lệ thành công của mấy bạn còn lại nhiều hơn :-?

theo tui biết thì sau khi processed thì nó đã tổng kết và định lr để chuyển gòi
sau khi proce thì change cũng ko còn ý nghĩa gì cả
(ý kiến mình nha)

Hiện tại LR đang offline bảo trì, dự là nếu trễ thì tuần sau nó pay lun :)) change LR lại chờ nó process lần nữa :binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,445
172,446
Latest member
kisscartooncam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom