Nhận change lr free cho ae box cap

Đã cắm tool giải quyết tất cả các account các bạn gửi qua inbox và yahoo
+ Vui lòng ko pm, nhắn tin, hay điện thoại nữa, mình đã khóa sổ vì đã vượt quá định mức 50 acc, nhận thêm nữa là treo vps cả đám chết chùm luôn :D
+ Bạn FirstBlood: bạn đưa cho mình tất cả 4 acc trong đó có 3 acc 1 lr, 1 acc 1 lr khác nữa, bạn vui lòng chọn 1 trong 2 lr để mình dễ quản lý, có thêm acc nào thì pm yahoo riêng
+ Bạn
tienvu: acc bạn đưa sai pass, ko change dc lr, bạn xem lại nhé
+ Bạn
saigonit: bạn đưa nhiều acc quá, nếu acc nào chưa bị hacker nghía thì bạn nhường slot cho người khác dc ko :)

Last edited by a moderator:
Đã cắm tool giải quyết tất cả các account các bạn gửi qua inbox và yahoo
+ Vui lòng ko pm, nhắn tin, hay điện thoại nữa, mình đã khóa sổ vì đã vượt quá định mức 50 acc, nhận thêm nữa là treo vps cả đám chết chùm luôn :D
+ Bạn FirstBlood: bạn đưa cho mình tất cả 4 acc trong đó có 3 acc 1 lr, 1 acc 1 lr khác nữa, bạn vui lòng chọn 1 trong 2 lr để mình dễ quản lý, có thêm acc nào thì pm yahoo riêng
+ Bạn
tienvu: acc bạn đưa sai pass, ko change dc lr, bạn xem lại nhé
+ Bạn
saigonit: bạn đưa nhiều acc quá, nếu acc nào chưa bị hacker nghía thì bạn nhường slot cho người khác dc ko :)

Của em còn nguyên không thấy thay đổi gì thớt ơi :binhsua155:

Change được rồi, rồi lại bị bọn nó change lại.. H chỉ có ngồi đợi hên xui, mega mà tổng kết trúng LR thì khoẻ, còn không thì ... Tự hiểu.... :D

ae đã có ai được pay chưa vậy? mình đợi đến bjo vẫn chưa thấy ji? hic.

nhờ ổng 1 lần 2 acc rồi có giành được đâu ? Hóng chi mệt zả !:binhsua146:

Hôm qua nhờ bác mấy acc, bác nói cắm tools mà chả thấy đâu hết, dù sao cũng cám ơn bác nhiều :binhsua157:

Ta giật được 1 cái nè ! May thôi chứ bác ấy cắm tool hacker cũng cắm tools 50 50 thôi

từ cái ngày bác này ra myfiends-groups bị change LR mega và bác tu hú & vina cạp ra cái tools này mega nó loạn cả lên :binhsua146:

4 em về đc 3 em, 1 e ra đi.... :-(.... Thanks bác TunVit nhiều :)

tình hình là tối qua đã bi 2 chú nay đua nhau change lr acc của mình 1 thằng là 0094175 (mig hu) 1 thằng là 6309717 (vuatocdo) thread xem zùm co treo tool zùm thằng nào trong 2 thằng này không??

Mặc dù muốn nghỉ mát 1 thời gian, nhưng vẫn có khá nhiều bạn pm nhờ mình change lr khi sắp tới cuối tuần mà ko nở từ chối, thôi lỡ luôn rồi mình nhận change luôn cho các bạn. Mình có điều kiện như sau:

- Id gửi cho mình phải trước 11h sáng thứ 2, 11h trưa sáng thứ 2 bắt đầu cắm tool
- Id gửi change lr không thuộc tranh chấp, nếu phát hiện tranh chấp mình sẽ ko nhận, nếu mình ko phát hiện mà sau khi change lr mới có tranh chấp bạn phải chịu toàn bộ trách nhiệm
- Tỉ lệ thành công nếu acc đó đã bị hacker nghía là 50/50, dù tool chạy trên vps nhưng số lượng người nhờ quá đông nên vẫn ko dám chắc 100% lấy lại được tiền, dù được hay không thì bạn phải chấp nhận
- Không kiện cáo, thắc mắc nếu có thất thoát về tiền bạc, mình chỉ là người change dùm, mình ko phải nhà bảo hiểm
- Gửi Id và pass qua yahoo hoặc inbox trong forum
- Tuyệt đối không nhận bonus, mình làm ko phải vì tiền, các bạn đừng pm theo kiểu "làm dùm đi xong bonus cho" là mình ignore nick ngay và luôn :)
- Không giải quyết các bạn comment kiểu "anh có uy tín không ?","lỡ bạn lấy tiền của mình thì sao?", "sao mình nhờ bạn change mà ko lấy dc tiền?..." bla bla bla...và cũng ko change dùm các bạn này luôn, đề phòng hậu quả về sau

Cảm ơn bác TUNVIT nhiều nhé. Nhờ tool cua bác em đã nhận được tiền ở 2 ID rồi ah. Còn 1 ID bị lỗi lần trước đổi sai LR nên không reset được tiền.
Thank bác nhiều nhé.

- - - Updated - - -

về cả sao được ! đời chẳng có j là free :binhsua168:
Ông này ít châm chọc người khác thôi.

về cả sao được ! đời chẳng có j là free :binhsua168:

Chính nhờ những người thế này mình mới tỉnh táo lập ra 1 đống điều kiện (rule) ở đầu topic để khỏi mang họa vào thân. Cám ơn bạn nhé :)). Nếu bạn ngu thì bạn nên hỏi người ta tại sao, vậy thì mới khá được, chứ ngu mà cứ thích cố chấp thì mãi mãi cũng chỉ là 1 thằng đàn ông mang tính cách của 1 con đàn bà thôi ;))
Giải thích tại sao mà người nhận dc người ko: 1 đống bạn nhờ change lr với số lượng acc rất nhiều, tool chỉ chạy 1 lúc có 5 luồng => chạy xong 5 acc này mới tới 5 acc khác chứ ko phải chạy tất cả acc cùng 1 lúc (vps ko đủ ram). Nhưng cùng lúc đó acc đám acc đó có vài cái bị hacker change, giống như 2 chiếc xe trước chạy sau vậy đó, lúc mega nó processed trúng lr nào thì lr đó dc nhận. Không trúng thì coi lại cách mình ăn ở, ăn cháo đá bát quá thì sao mà nhận dc. Mà tao đã nói rồi, những cái thằng như mày, alo cho tao, tao ra ngoài gặp, bao cafe, ăn nhậu, cho mày tiền xe đi về, ok chưa, để mày biết tao là người thế nào)

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week