Nhận change lr free cho ae box cap

Tao thấy mày dẹp cái vụ change LR này luôn đi Tú! :binhsua159:
Có lòng tốt thế này mà còn bị nói xéo thì nếu là tao thì tao *** giúp đâu! Vcl quá! :binhsua149:

Tao thấy mày dẹp cái vụ change LR này luôn đi Tú! :binhsua159:
Có lòng tốt thế này mà còn bị nói xéo thì nếu là tao thì tao *** giúp đâu! Vcl quá! :binhsua149:
Bữa tao gửi mày 10 lr đi từ thiện mày có nhận dc chưa ?

nhờ ổng 1 lần 2 acc rồi có giành được đâu ? Hóng chi mệt zả !:binhsua146:
Có người giúp là tốt rồi. còn ý kiến gì. chạy trên VPS cũng chỉ 50/50 thôi vẫn còn hơn là nhìn thấy $ về tay hacker mà éo làm được gì mới đau.

Last edited by a moderator:
Chính nhờ những người thế này mình mới tỉnh táo lập ra 1 đống điều kiện (rule) ở đầu topic để khỏi mang họa vào thân. Cám ơn bạn nhé :)). Nếu bạn ngu thì bạn nên hỏi người ta tại sao, vậy thì mới khá được, chứ ngu mà cứ thích cố chấp thì mãi mãi cũng chỉ là 1 thằng đàn ông mang tính cách của 1 con đàn bà thôi ;))
Giải thích tại sao mà người nhận dc người ko: 1 đống bạn nhờ change lr với số lượng acc rất nhiều, tool chỉ chạy 1 lúc có 5 luồng => chạy xong 5 acc này mới tới 5 acc khác chứ ko phải chạy tất cả acc cùng 1 lúc (vps ko đủ ram). Nhưng cùng lúc đó acc đám acc đó có vài cái bị hacker change, giống như 2 chiếc xe trước chạy sau vậy đó, lúc mega nó processed trúng lr nào thì lr đó dc nhận. Không trúng thì coi lại cách mình ăn ở, ăn cháo đá bát quá thì sao mà nhận dc. Mà tao đã nói rồi, những cái thằng như mày, alo cho tao, tao ra ngoài gặp, bao cafe, ăn nhậu, cho mày tiền xe đi về, ok chưa, để mày biết tao là người thế nào, số phone là nhé :))

Bác ới, hôm nay e Inbox nhờ bác change giúp 1 id... Nhưng chưa thấy bác Rep :(

Last edited by a moderator:
có thật không đó??? :binhsua141:

mời qua box update tình hình mega để tìm hiểu thêm nhé.

có khi nào mega fix lỗi change lr rồi thì nên close bài này không nhỉ? :binhsua06:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back