Nhận call support hộ các bác free

vinhdatgn

Senior
Reactions
133
MR
0.307
Chào các bác,
Như title, nếu các bác gặp phải một vấn đề nan giải nào đó không muốn chờ đợi, hoặc chưa giỏi tiếng Anh cho lắm, mà dùng Google Translate thì các bác biết rồi, rất khó để nói lên được điều mình muốn nói, nên em lập topic này giúp các bác.
Em không có giỏi tiếng Anh, em lập topic này mục đích chính là để có cơ hội giao tiếp tiếng Anh để nâng cao trình độ thôi, nhưng đừng lo, support vẫn hiểu em =)).
Hoàn toàn FREE nhé, nên em chỉ có thể gọi có các số support free thôi, qua skype, hay US vs CA thì có thể dùng Magic Jack, còn nếu đi đâu đó có phí thì ... các bác tự hiểu nhé ;).
Em chỉ gọi trong giờ hành chính, site có niêm yết, thường em 2 giờ sáng mới ngủ, nên là giờ tụi nó rồi.
Trước khi gọi thì em cần các bác cung cấp đủ thông tin mà các bác cảm thấy đủ, cần thiết để cung cấp cho support, và khi gọi thì em cần các bác đồng hành cùng em, có gì support hỏi em không biết thì em còn hỏi, chứ cấm nhờ xong rồi vứt đó là không được =='.

Quên, yh! em : vinh.dat96 :)
P/s : các bác pro tiếng Anh vào chung cho vui ạ, thương người như thể thương thân, giúp người vui mình cũng vui lây mà ^^.
P/s 2: có gì các bác bảo ban em được rồi, đừng ném đá tội em :(.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week