Nhận acc PTP sll giá cả hợp lý pay tiền nhanh chóng đây.

gomcash

Newbie
Reactions
289
MR
0.000
close topic luôn làm việc khác vui hơn ai đang làm chung thì vẩn nhận tiền nhé và làm thì mình vẩn nhận acc nhé

Last edited by a moderator:
Ý ý h mới thấy topic cũa bạn hiền ;)) Up lên nào dạo này làm ăn phất lắm hay sao mà làm cái Hoành tráng quá thể vậy :))
Dịch vụ reg acc có IP làm luôn ko :)) Nếu có mình đặt hàng cho Group mình luôn
P/S: Đừng quên thanks đó :binhsua12:

Ý ý h mới thấy topic cũa bạn hiền ;)) Up lên nào dạo này làm ăn phất lắm hay sao mà làm cái Hoành tráng quá thể vậy :))
Dịch vụ reg acc có IP làm luôn ko :)) Nếu có mình đặt hàng cho Group mình luôn
P/S: Đừng quên thanks đó :binhsua12:
chỉ có reg acc thui à ko có ip cho luôn đâu. mua sock làm cho khỏe còn cái này reg socks tầm bậy tầm bạ sao mà làm đc. cần thì pm mình trc đang ký reg 500 1k acc xong òi gữi tiền sài từ từ :binhsua06:

chỉ có reg acc thui à ko có ip cho luôn đâu. mua sock làm cho khỏe còn cái này reg socks tầm bậy tầm bạ sao mà làm đc. cần thì pm mình trc đang ký reg 500 1k acc xong òi gữi tiền sài từ từ :binhsua06:

Giá cũng được đấy. Up cho "người lạ" đông khách nhé ;))

Có vẻ như qua đợt vừa rồi bác Gom đã nắm được cách reg acc PTP rồi, hôm nào rãnh lên nhà bác chơi :binhsua08:

Tuyển mem mà viết lắm thế , rối cả mắt , up zùm !

Giá cũng được đấy. Up cho "người lạ" đông khách nhé ;))

Lạ à đánh cho mi chết :binhsua12:

(Có vẻ như qua đợt vừa rồi bác Gom đã nắm được cách reg acc PTP rồi, hôm nào rãnh lên nhà bác chơi )
reg có gì đâu mà khó chịu khó ngồi lì reg thôi 1 ngày reg cũng mấy k tàm tạm. thích lên chơi nhé.

(Tuyển mem mà viết lắm thế , rối cả mắt , up zùm !)
Mình không tuyển mem mà chỉ nhận acc dùm thôi. viết nhiều để mai mốt khỏi lằn nhằn phiến phức cả 2 bên đc làm ko thì thôi mổi tháng mình vẩn có nguồn tiền thu ổn định nên mình ko cần đợi tiền paypal with về mà pay thẳng cho ae luôn là vậy.

:D Giỡn xí thôi mà. Dạo này phong trào reg acc sell sẵn nhìu nhỉ? Giá bác hiện tại thấp nhất, nãy vờn qua topic kia thấy 1k, hôm qua hôm kia hỏi có người bảo 1-2k... Up cho bác bán chạy này!

supper sonic net 8 còn net 1 là gì thì quên rồi. ko nhớ. vậy nhá ai làm up thì mình thank hihi. ae làm việc với mình 1 tuần pay 3 lần cho nó ok ai gian lận mình có acc check nên ae trùng acc pay rồi là mình loại nên cứ vô tư mà nộp ko pay là bít hậu quả. net 1 và 8 cứ việc làm sắp tới cuối tháng tiền hold mình pay tiền ứng trc luôn cho ae làm việc vui vẻ kiếm tiền sài :binhsua07:

supper sonic net 8 còn net 1 là gì thì quên rồi. ko nhớ. vậy nhá ai làm up thì mình thank hihi. ae làm việc với mình 1 tuần pay 3 lần cho nó ok ai gian lận mình có acc check nên ae trùng acc pay rồi là mình loại nên cứ vô tư mà nộp ko pay là bít hậu quả. net 1 và 8 cứ việc làm sắp tới cuối tháng tiền hold mình pay tiền ứng trc luôn cho ae làm việc vui vẻ kiếm tiền sài :binhsua07:
mi thật là chịu chi quá
Ngưởng mộ Gom Đại Gia :binhsua113:
P/S : up cho mi đó

view 133 mà ko thấy ai pm hết :binhsua137::binhsua144: chán mại zoo mại zoo lúc ko cần pm 1 đống lúc lập topic ko ai pm

Up cho mi buổi tối !
P/S :Vừa edit topic theo "người và ta đều biết ý" là bị ném gạch liền. Chán quá Gom ơi. Biết vậy ta thu 80% cho khỏi ai kêu rào chi cho mệt

Up cho mi buổi tối !
P/S :Vừa edit topic theo "người và ta đều biết ý" là bị ném gạch liền. Chán quá Gom ơi. Biết vậy ta thu 80% cho khỏi ai kêu rào chi cho mệt

up edit thoải mái cậu ngày 4 tới 7 acc nộp chỉ thêm mệt người thôi :binhsua06:. mình thu mổi ngày cũng đc mà mệt + làm biếng để thời gian làm việc khác kiếm hơn nhiều. cậu cứ edit thoải mái tớ ko trách đâu. :binhsua01:. mem nào nghỉ đồng tiền trc mắt mà wen sup mình ko thích nên ai ham thì ham làm lâu dài.

Last edited by a moderator:
bác làm việc khác ngày kiếm 200-400$ thì việc quái gì mà nhận acc ptp rùi đi veri acc ptp cho nó mệt, bác ném gạch thì cũng vừa vừa thui chứ8->

bác làm việc khác ngày kiếm 200-400$ thì việc quái gì mà nhận acc ptp rùi đi veri acc ptp cho nó mệt, bác ném gạch thì cũng vừa vừa thui chứ8->

Việc gì mà bèo vậy :binhsua08:.
Up phụ cụ gom này!

upupupupupupupupupupupupupupupupupupu lên đầu trang nào 1g sáng chẳng quán nào bán cà phê :binhsua85:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,777
170,868
Latest member
erai1005

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom