• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

nguyenvansang0405 vào đây nói truyện

Status
Not open for further replies.
nhìn rõ vào nhé xem có nhận site từ nic của tao không nhé

nhìn rõ vào nhé xem tao có thuê cái loại mày làm không nhé

nhìn rõ vào nhé xem có nhận site từ nic của tao không nhé

- - - Updated - - -

Chủ thớt scam lại còn la làng hài vl... NÓI Thiếu lịch sự mẹ cha.. Thớt đúng là vl...:binhsua51:

khóc cho đúng nơi tí nhé đừng khóc lung tung để nước mắt đó mà cho người nhà oki

Nó nhờ vã tôi kéo giùm 1 it Sonics, tôi kéo cho nó 200$ nó hẹn này hẹn kia hơn 20 ngày không thanh toán, tôi repost nó đúng luật.
Bác thích PR cái gì, PR cái *** gi topic scam này.
Ờ,... giờ thì lôi nick chính ra rồi... MOD coi check IP rồi banned nick clone đê... kẻo thiên hạ bị dính scam nữa đấy ;))

nhìn rõ vào nhé xem tao có thuê cái loại mày làm không nhé
á anh admin nợ mình 19$ trong 3 tuần làm hẳn 1 toppic mới chịu trả :binhsua53:

http://mmo4me.com/showthread.php?121786-48h-cho-Tranhuong1988-vao-giai-quyet-nhe
http://mmo4me.com/showthread.php?12...er-httpwwwplaza-mcnet-httpwwwoffer-mccom-SCAM
2 topic tôi Repost nó và có proof.

- - - Updated - - -

Ờ,... giờ thì lôi nick chính ra rồi... MOD coi check IP rồi banned nick clone đê... kẻo thiên hạ bị dính scam nữa đấy ;))

Còn thằng NamTuoc đừng suy bung ta ra bụng người, nghĩ toi là ai, cần clone vào nói chuyện à :)).
Master mà cmt không biết suy nghĩ à.
Nhìn lại bản thân mày đi NamTuoc chỉ biết commemt tăng lượt Post chứ chẳng giúp được bao nhiêu cho forums mmo4vn này, nhìn vào Thanked Times In Posts mà xem, kết quả cũng là 1 thằng chuyên Spam các topic thoi.

Last edited by a moderator:
mod hay bạn nào rảnh pm hỏi mailakiniem xã thực hộ xem có phải site của mình không nhé

mod hay bạn nào rảnh pm hỏi mailakiniem xã thực hộ xem có phải site của mình không nhé thank
vì mình không có thuê và cũng trả tuyển mem trên mmo lâu rồi tại sao lại có người đâm *** trên site mình......

Vậy là bác Sangmt repost sớm quá, đợi 2 tuần rồi hẵng rp sau. Có khi admin này chậm tiền chứ chắc gì đã scam. ;))
(chỉ đùa thôi nhé, mình trung lập, ko có ý gì cả :) )

mod hay bạn nào rảnh pm hỏi mailakiniem xã thực hộ xem có phải site của mình không nhé thank
vì mình không có thuê và cũng trả tuyển mem trên mmo lâu rồi tại sao lại có người đâm *** trên site mình......

- - - Updated - - -

Vậy là bác Sangmt repost sớm quá, đợi 2 tuần rồi hẵng rp sau. Có khi admin này chậm tiền chứ chắc gì đã scam. ;))

Chậm tôi 1 tuần, sau nó chịu online và hẹn tôi 10 ngày và 16 ngày sau tôi mới Repost Scam, tính ra là 23 ngày đấy ông bạn.

Gửi các MOD BOX SCAM.
Tôi dính chính thêm 2 topic Repost và có proof Scam của tranhuong1988 rồi và nick nó đã bị Banned.
Nay nó Clone account khác Repost tôi mà tôi cung chẵng biết nó repost cái gi nữa, nên MOD làm ơn close topic và edit commemt public các site offer của tôi ra.

Thế nhé thank các MOD :).
Tôi đi công việc sẽ offline 2 ngày nên topic có xảy ra gi thì đợi tôi 2 ngay nữa sẽ vào đối chất.

Chửi qua chửi lại, cuối cùng có thể sangmt đúng, 1988 kia sai, 1988 bị band acc vĩnh viễn trên MMO và scam đc ~200$ ;))

up lên cho nó hot, thớt lằng nhằng quá, có nợ thì trả, đâm chém lẫn nhau chả ai có lợi cả. hazzi

chúng nó bảo mày câm mồm đi :binhsua43:

Chửi qua chửi lại, cuối cùng có thể sangmt đúng, 1988 kia sai, 1988 bị band acc vĩnh viễn trên MMO và scam đc ~200$ ;))
Đúng sai rõ như ban ngày rồi có thể j nữa ...........:-j

mod vào check ip cái biết có phải closse nic khong thôi mà

Nếu sự việc đúng như bác Sangmt trình bày thì bác lõm to vụ này thật, vừa bị scam $, pub site, Ddos :( . chia buồn nhớ :(

Nếu sự việc đúng như bác Sangmt trình bày thì bác lõm to vụ này thật, vừa bị scam $, pub site, Ddos :( . chia buồn nhớ :(

Nó tuổi gi mà DDos site tôi, ngay cả cài hostting dùng thế nào, boot traffic ra sao chắc gi nó biết chưa.
Còn *** tưởng muốn đâm là đâm được sao, tôi chóng mắt lên xem nó ghê gớm cở nào.

xác nhận 2 site này là của ông birdy nhé

Nó tuổi gi mà DDos site tôi, ngay cả cài hostting dùng thế nào, boot traffic ra sao chắc gi nó biết chưa.
Còn *** tưởng muốn đâm là đâm được sao, tôi chóng mắt lên xem nó ghê gớm cở nào.

Có thể bạn đó không làm được nhưng chắc gì site của đồng chí không bị nhỉ, UG nó ghét phát là thôi xong

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,921
170,998
Latest member
gachbongvn
Back
Top Bottom