nguyenvansang0405 vào đây nói truyện

Status
Not open for further replies.
Nhìn cái tiêu đề đã biết là loại vô học "nguyenvansang0405 vào đây nói truyện"

2 người này là 1 thì phải :binhsua146:

Tôi sống trên MMO này có ai ghét không, tôi có hại ai không, tôi có scam của thằng nào 1 ngàn đồng nào không và tôi chẵng đụng chạm tới UG gì cả.
Còn nó, Scam tôi 200$, tôi repost là sai à, nó thích chơi tôi chơi với nó. ông bạn thích thì toi chơi với ong bạn luôn.
Tui chỉ cảnh báo bạn thôi, vì có thể bạn đó có vài mối quan hệ khác thì sao, làm thì cứ làm chứ đừng nói như thế, còn bạn thích gây hấn thì cứ ok, làm tới luôn đi. Có thể tui không bằng ai nhưng với những mối quan hệ của tui thì chưa chắc ai hơn được tui đâu.
PS: Đừng hổ báo quá, tui ko thích war tí nào

Last edited by a moderator:
Chắc phải xin Shin làm cái RULE ai report SCAM phải dùng nick chính quá. Nick Clone report sẽ BAN luôn nick chính :binhsua113:

ơ cái đệt thằng chủ thớt trước là thằng khác giờ thay nick nek...trước cũng scam bố mày chạy đi đâu khi 2 cái site lù lù đợt đó còn newbie éo bit gì

nói chung ko ủng hộ scam, nhưng mình tháy sangmt nó hổ báo vl, oai thì chết :)) ngu lắm:binhsua166:

mày thử nghĩ lại xem đã bao giờ làm với admin có yahoo:birdy_blackcoffee chưa mày thích thì cùng nhau chịu nhé.con tao *** bao giờ thuê mày làm

- - - Updated - - -

mày có bao giờ nhận site từ yahoo birdy_blackcoffee để làm không mà bao t scam hả thằng kia

Dm mày Thằng *** mày scam tao 1 lần xong còn già mồm hả con ***. nick mmo cũ của mày là anhtuanhaiha có cần phải nhắc lại ko con *** ghẻ. :)) mày còn 3 cái site nữa cơ ,. Chờ ăn *** tiếp nhé. . DM loại rẻ rách bẩn thỉu làm xấu mặt cái 4rum

thôi thế là rõ nhé, hoặc khả năng thứ 2 đó là 2 người này ở chung phòng trọ hoặc chung phòng ký túc xá hoặc 2 anh em xài chung 1 laptop @@

Hóa ra thằng scam mình mới xin site mình làm việc. Vãi anhtuanhaiha :)) :binhsua53:. tao không biết mày ngu bẩm sinh hay do tập luyện nữa mà post mấy cái proof vớ vẩn kia lên làm gì. Chổi cùn rẻ rách

Chắc phải xin Shin làm cái RULE ai report SCAM phải dùng nick chính quá. Nick Clone report sẽ BAN luôn nick chính :binhsua113:
Vote cho ý này.
Dạo qua 1 loạt thread report thì toàn thấy nick clone, còn nick chính thì éo dám xuất hiện =))

Hóa ra thằng scam mình mới xin site mình làm việc. Vãi anhtuanhaiha :)) :binhsua53:. tao không biết mày ngu bẩm sinh hay do tập luyện nữa mà post mấy cái proof vớ vẩn kia lên làm gì. Chổi cùn rẻ rách

mình có phải là anhtuanhaiha j đâu :-/ , mình thấy mod legialoc post cái hình check IP đó lên hay thế nên dự đoán thôi mà :-/

mình có phải là anhtuanhaiha j đâu :-/ , mình thấy mod legialoc post cái hình check IP đó lên hay thế nên dự đoán thôi mà :-/

Ko mình đang trích dẫn lời của bạn thôi. :) ý mình là thằng anhtuanhaiha và thằng scam kia và thằng chautinhtinh là 1 :))

Ko mình đang trích dẫn lời của bạn thôi. :) ý mình là thằng anhtuanhaiha và thằng scam kia và thằng chautinhtinh là 1 :))
Sau vụ này sẽ nhiều newbia cám ơn vì lộ ra 1 điều mà k ai tự nhiên ngộ ra đc ... Chautinhtinh vs anhtuanhaiha là ae sinh đôi :m196:

Mình không nói 2 người là 1 nhé. Up lên cho mọi người cẩn thận thôi :binhsua56:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,613
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week