nguyenvansang0405 vào đây nói truyện

Status
Not open for further replies.
legialoc tôi đang làm cho ông này và bạn có thể pm mailakiniem_265 để xác thực hộ xem site luôn nhé xem có phải của ông birdy_blackcoffee nhé ;))

xác nhận 2 site này là của ông birdy nhé

Nếu của thằng birdy_blackcoffee thì tao sẽ chơi nặng thêm chút.
birdy_blackcoffee mày Scam của ku Thành em tao hết 114$ site yeah-offers.com.
Nick củ của mày là anhtuanhaiha đã bị banned do vụ Scam này.
link topic scam của birdy_blackcoffee: http://mmo4me.com/showthread.php?108150-anhtuanhaiha-admin-site-Yeah-offerscom-Scam-114

p/s: tối nay chơi với mày chút, công viec tao dẹp qua 1 bên chơi với mày.

- - - Updated - - -

Có thể bạn đó không làm được nhưng chắc gì site của đồng chí không bị nhỉ, UG nó ghét phát là thôi xong

Tôi sống trên MMO này có ai ghét không, tôi có hại ai không, tôi có scam của thằng nào 1 ngàn đồng nào không và tôi chẵng đụng chạm tới UG gì cả.
Còn nó, Scam tôi 200$, tôi repost là sai à, nó thích chơi tôi chơi với nó. ông bạn thích thì toi chơi với ong bạn luôn.

thằng này ku Thành là bố mày chứ em gì

link topic scam của birdy_blackcoffee:

- - - Updated - - -

Tôi sống trên MMO này có ai ghét không, tôi có hại ai không, tôi có scam của thằng nào 1 ngàn đồng nào không và tôi chẵng đụng chạm tới UG gì cả.
Còn nó, Scam tôi 200$, tôi repost là sai à, nó thích chơi tôi chơi với nó. ông bạn thích thì toi chơi với ong bạn luôn.

trắc biết gì cả nhưng bạn tôi trắc nó không kém bạn đâu ;))
thằng này ku Thành là bố mày chứ em gì ;))
còn 200$ của mày cho tao *** thèm lấy
mà tao cũng trả *** rảnh thuê mày làm nhé

thôi xong, theo dỏi topic nảy giờ, biết phải làm gì rồi

Đợt 30 - 4 có mượn sangmt 100$ tới giờ vẫn chưa trả hết nek :(
vote cho sangmt
ko phải vì sangmt cho mượn tiền hay nhận dc giúp đỡ gì mà vote
là vì đã từng là menber của sangmt,
thời gian làm việc ko ngắn mà cung~ ko dài
uy tin có
suport tạm ( admin thì chak hơi bận)
Paid hầu như là ko thấy trễ hẹn pay

thích thì cùng nhau chơi thôi

trắc biết gì cả nhưng bạn tôi trắc nó không kém bạn đâu ;))
thằng này ku Thành là bố mày chứ em gì ;))
còn 200$ của mày cho tao *** thèm lấy
mà tao cũng trả *** rảnh thuê mày làm nhé

thích thì cùng nhau chơi thôi.hay mỗi mày biết chơi sao hả thằng kia
mọi người xem nhé tôi không scam của nó mà bảo chơi nặng đây là nó thích trước thôi nhé,,,,,,
nếu có anhhhuuwrowrng đến ae trong mmo thì xl nhé

khoan cần bik chuyện ntn nhưng cứ nick chính vào mà nói chuyện mới đáng mặt anh hùng :)

mượn câu "đi ko đổi tên, ngồi ko đồi họ" của phim kiếm hiệp làm tựa đề :">

Dự là sẽ hot đây, chủ topic học lớp mấy vậy, viết cũng sai chính tả nữa. Không có ý gì nhưng xin hỏi chủ topic có phải là Tranhuong không? nếu phải thì nói phải mẹ cho rồi, còn không thì nói không phải. Mệt quá.
P/S: bác NamTuoc không rành bên lĩnh vực offer thì xin tìm hiểu kĩ rồi comment, để tránh mất hòa khí 4rum.
Đối với tôi NamTuoc hay sangmt cũng đều là người có đóng góp cho 4rum không ít thì nhiều., mỗi người chuyên một lĩnh vực, thế thôi.

em cũng vote cho anh Sáng, bạn của em cũng làm trên MMO này dc mấy tháng rồi, cũng bảo anh là 1 admin uy tín!

đây đang là vấn đề tao scam của mày 200$ lúc nào mà mày chơi site tao

đây đang là vấn đề tao scam của mày 200$ lúc nào mà mày chơi site tao,con truyện scam thằng nào liên quan đến mày sao,ai scam của mày tao không cần biết vấn đề mày chỉ cần trả lời là mày có làm cho tao không,,,,,,? và tao nhớ là không có thuê mày chỉ có thế thôi,hay là lẫn tránh sự việc .
mod nào qua hộ mình xem cái và đọc cậu trả lời của thằng này là mình có thuê nó hay không mà nó đi đâm site của mình

em vote cho a sangmt ! anh sang là admin tốt k có chuyện đó đâu ! dù chưa làm cho ảnh lần nào !

link topic scam của birdy_blackcoffee: http://mmo4me.com/showthread.php?108150-anhtuanhaiha-admin-site-Yeah-offerscom-Scam-114

Nếu thằng 1988 này là thằng birdy_blackcoffee thì chơi nó cũng đáng. Xác nhận luôn là thằng birdy_blackcoffee đã từng scam của 1 người bạn mình với yahoo là baovinatab >100$ rồi lặn luôn, off cả yahoo.

- - - Updated - - -

Đừng nóng nảy sinh dại dột, giận cá chém thớt chi cho mệt cậu

Neu chu theat la anhanhtuanhaiha trc kia thi minh biet cho o cu the cua thim nay, hihi. Ban linhhaiha

Last edited by a moderator:
chém chém:binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129: boom..boom

xem chất lượng cái comment cũng thấy ai là người đúng, người sai ở đây rồi. Vote cho anh Sangmt, còn thớt vs đống acc clone nếu ko nhận thì thôi, nói lắm toàn nói lung tung ko à

đây đang là vấn đề tao scam của mày 200$ lúc nào mà mày chơi site tao,con truyện scam thằng nào liên quan đến mày sao,ai scam của mày tao không cần biết vấn đề mày chỉ cần trả lời là mày có làm cho tao không,,,,,,? và tao nhớ là không có thuê mày chỉ có thế thôi,hay là lẫn tránh sự việc .
mod nào qua hộ mình xem cái và đọc cậu trả lời của thằng này là mình có thuê nó hay không mà nó đi đâm site của mình

thế không nhẽ có 1 thằng đien nó pm ah Sang và đưa site của cậu ra và làm hộ cậu 200$ à. H có lắm thằng điên mà tốt nhỉ :( ước gì mình cũng được như thế

Đọc từ đầu luôn nhưng ko hiểu gì hết cả. Proof của bạn Sáng rõ ràng như thế rồi. Mà bạn thớt report lại cũng chả nói vì sao hay gì cả chửi nhau um sùm.

1 thành viên đến từ ViệtH****.o**

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,614
Latest member
Kasuwa