nguyenvansang0405 vào đây nói truyện

Status
Not open for further replies.
Reactions
2
MR
0.000
tao có thuê mày làm site tao sao mà mày post bài joi đâm *** trên site tao ,,,plaza.. và offer-mc
lớn rồi trước khi làm hỏi xem site của ai làm cho admin hay làm qua ai rồi hãy đâm *** trên site nhé còn thích thì chờ đi mấy cái site của mày cũng sớm ra đi thôi
còn mày làm cho ai t không cần biết tao tin trắc là thành phần cắn quang như mà *** bao giờ tao thuê mà làm.

mmo4me.com/showthread.php?122175

Bạn có không có lòng tự trọng hay văn hóa k thể hiểu được hết thế nào là tự trọng ?!!

Toàn dùng nick face vô report lẫn nhau... hài vãi.....

Vote mod cho ra đả o cả 2 thằng đê

site mày đây chứ gì ;))

mày đâm bao nhiêu *** trên site tao tao cheat = đó link joi tao ggueri cho net xem mày giỏ hay tao giỏi. tao có 2 site thôi mày nhiều thế này cơ mà
chờ xem *** của mày hay hay link cheat gửi cho net hay nhé ;))
maxfile.info
qngpt.com
vsgpt.net
hipayout.net
microlead.info
maxrewards.info
megarewards.in
liveoffers.net
bcgpt.com

mày đâm bao nhiêu *** trên site tao tao cheat = đó link joi tao ggueri cho net xem mày giỏ hay tao giỏi. tao có 2 site thôi mày nhiều thế này cơ mà
chờ xem *** của mày hay hay link cheat gửi cho net hay nhé ;))
maxfile.info
qngpt.com
vsgpt.net
hipayout.net
microlead.info
maxrewards.info
megarewards.in
liveoffers.net
bcgpt.com
Thì ra 2 thằng UG chơi nhau...... :binhsua53:

Toàn dùng nick face vô report lẫn nhau... hài vãi.....

Vote mod cho ra đả o cả 2 thằng đê

Bạn reply thì cũng vui lòng rep lịch sự nhé
mình chẳng liên quan gì đển vụ này,nhưng đọc thấy thằng chủ topic đã đi scam còn la làng nên mới post bài.

tao là admin 2 site đó đây yahoo đây birdy_blackcoffe tao thuê mà làm àh

mmo4me.com/showthread.php?122175

Bạn có không có lòng tự trọng hay văn hóa k thể hiểu được hết thế nào là tự trọng ?!!

mày thử nghĩ lại xem đã bao giờ làm với admin có yahoo:birdy_blackcoffee chưa mày thích thì cùng nhau chịu nhé.con tao *** bao giờ thuê mày làm

- - - Updated - - -

mình chẳng liên quan gì đển vụ này,nhưng đọc thấy thằng chủ topic đã đi scam còn la làng nên mới post bài.

mày có bao giờ nhận site từ yahoo birdy_blackcoffee để làm không mà bao t scam hả thằng kia

2 thằng mầy éo có 1 cái proof nà ra hồn, chỉ giỏi lên đây cãi nhau giống như đi PR vậy..... :binhsua12:

Dự là MOD sẽ CLOSED !

2 thằng mầy éo có 1 cái proof nà ra hồn, chỉ giỏi lên đây cãi nhau giống như đi PR vậy..... :binhsua12:

Tôi chẳng biết bạn làm cái gì ở forum này mặc dù cũng thấy nick có màu khác !
Nhưng thực sự thất vọng về cách dùng từ cũng như khả năng tư duy của bạn.
Và tôi cũng k muốn đôi co về cái chuyện mà lẽ ra chẳng phải là của mình,cám ơn

Last edited by a moderator:
mong mod để cho sống lâu tí đã mấy tháng này không chơi mmo thấy thằng em call gọi là site bị tố scam nên lập nic vào để nói truyện

Dự là MOD sẽ CLOSED !

mong mod để cho sống lâu tí đã mấy tháng này không chơi mmo thấy thằng em call gọi là site bị tố scam nên lập nic vào để nói truyện. lại bị nó đâm *** nữa

mong mod để cho sống lâu tí đã mấy tháng này không chơi mmo thấy thằng em call gọi là site bị tố scam nên lập nic vào để nói truyện. lại bị nó đâm *** nữa

Hoặc up proof, hoặc closed và bị cảnh cáo vì tố cáo không bằng chứng

Nếu bạn chủ thớt k phải là nhân vật này trong topic scam này: mmo4me.com/showthread.php?122175

Thì mời bạn Sáng vào đối chất và giải quyết !

tao có thuê mày làm site tao sao mà mày post bài joi đâm *** trên site tao ,,,plaza.. và offer-mc
lớn rồi trước khi làm hỏi xem site của ai làm cho admin hay làm qua ai rồi hãy đâm *** trên site nhé còn thích thì chờ đi mấy cái site của mày cũng sớm ra đi thôi
còn mày làm cho ai t không cần biết tao tin trắc là thành phần cắn quang như mà *** bao giờ tao thuê mà làm.
Nói chuyện vậy mà nghe được à, hẹn tôi 10 ngày tôi ngày thứ 16 mới repost va ong cũng khong giải quyết giờ lên đây làm càng à.
Thích chơi thì toi chơi với ông.
Mấy hôm nay lu bu cũng chưa làm ****** gi sai ông cả. Nếu ông thích thì ok tối nay bắt đầu chơi với ông, có cần tôi public lại 10 site bên tôi không.
p/s: có 200$ cũng không thanh toán nổi mà lên đây làm mưa làm gió được hả.

- - - Updated - - -

còn bác câm cái mồm *** lại đi, ngu tỏ ra nguy hiểm à.
Nó nhờ vã tôi kéo giùm 1 it Sonics, tôi kéo cho nó 200$ nó hẹn này hẹn kia hơn 20 ngày không thanh toán, tôi repost nó đúng luật.
Bác thích PR cái gì, PR cái *** gi topic scam này.

Thật sự dùng từ ngữ cỏn tre quá. Thớt đúng là vl

Nếu bạn chủ thớt k phải là nhân vật này trong topic scam này: mmo4me.com/showthread.php?122175

Thì mời bạn Sáng vào đối chất và giải quyết !

Chủ thớt scam lại còn la làng hài vl... NÓI Thiếu lịch sự mẹ cha.. Thớt đúng là vl...:binhsua51:

mày thử nghĩ lại xem đã bao giờ làm với admin có yahoo:birdy_blackcoffee chưa mày thích thì cùng nhau chịu nhé.con tao *** bao giờ thuê mày làm

- - - Updated - - -

mày có bao giờ nhận site từ yahoo birdy_blackcoffee để làm không mà bao t scam hả thằng kia

admin birdy_blackcoffee này có nghe nhìu rồi. thuê người cheat, chaet đc net pay thì pay cho mem 30%, con ko đc pay thì bắt mem đói, có thằng ngu mới đi theo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom