Suggest Người ta có check được và biết PP của mình very hay chưa được không?

minhquan1992

Junior
Reactions
58
MR
0.000
Mình tạo 1 nik paypal chưa very. thì khi người ta( net,company, site pay tiền...) có check được pp của minh very hay không? hay họ không biết?
giúp mình trả lời câu này với. thanks

Được

Api.

:D biết` site gì roài:D phải pp veri nó mới cho tạo account:D

Cho mình hỏi thêm: là khi người ta check ngoài tên gmail.tên paypal. acc very or not. thì họ có biết:
+mình sài pp nước nào không. ( vi dụ pp việt nam, pp us)
+ Họ có biết infor address,zipcode... mấy thông tin cá nhân không

Check kiểu gì thế nhỉ? Mình có check được ko? hay phải có web mới check được
mình cũng không biết. ý mình hỏi là họ cách nào biết được những thông tin về acc paypal mình không? hay là chỉ biết mấy cái sơ cua như tên gmail.tên paypal. acc very or not hay không thôi.

Check kiểu gì thế nhỉ? Mình có check được ko? hay phải có web mới check được

mình cũng không biết. ý mình hỏi là họ cách nào biết được những thông tin về acc paypal mình không? hay là chỉ biết mấy cái sơ cua như tên gmail.tên paypal. acc very or not hay không thôi.

https://www.paypal.com/verified/[email protected]
login pp roi vao link này. là check dc acc veri hay unver và thời gian tạo pp

https://www.paypal.com/verified/[email protected]
login pp roi vao link này. là check dc acc veri hay unver và thời gian tạo pp
mình vô thử link này và nhận thông báo:
[email protected] is NOT PayPal Verified

What it Means to be Verified

To become Verified, a PayPal member in Vietnam must enroll in our Expanded Use Program. When a member completes Expanded Use enrollment, he undergoes additional checks that increase security for all PayPal users. Please note that PayPal's verification system does not constitute an endorsement of a member, nor a guarantee of a member's business practices. You should always consider other indicators when evaluating members, including length of PayPal membership and reputation scores (on eBay or other auction sites, if applicable).

vậy check này là mình check acc của mình hay họ check acc của mình được theo cách trên.
Họ check ngày mà acc mình lập xem ở đâu vậy bạn?

mình vô thử link này và nhận thông báo:
[email protected] is NOT PayPal Verified

What it Means to be Verified

To become Verified, a PayPal member in Vietnam must enroll in our Expanded Use Program. When a member completes Expanded Use enrollment, he undergoes additional checks that increase security for all PayPal users. Please note that PayPal's verification system does not constitute an endorsement of a member, nor a guarantee of a member's business practices. You should always consider other indicators when evaluating members, including length of PayPal membership and reputation scores (on eBay or other auction sites, if applicable).

vậy check này là mình check acc của mình hay họ check acc của mình được theo cách trên.
Họ check ngày mà acc mình lập xem ở đâu vậy bạn?

Thay [email protected] bằng email minh muốn check chứ

Cho mình hỏi thêm: là khi người ta check ngoài tên gmail.tên paypal. acc very or not. thì họ có biết:
+mình sài pp nước nào không. ( vi dụ pp việt nam, pp us)
+ Họ có biết infor address,zipcode... mấy thông tin cá nhân không

• ko biết đâu bạn, chỉ biết là NON US (ko phải us) chỉ xem dc vậy thôi, cụ thể nước nào nó pó tay
nó biết dc:
Họ tên
ngày reg
acc unver hay là đã ver thôi

• câu trả lời giống như trên

à được rồi. thay email người khác vô là ok. chài nó biết ngày mình lập acc paypal. ca này kho đỡ rồi. nó có biết thêm infor nào như address zipcode hay... thông tin cá nhân của mình không bạn?
nếu mình nhớ ko nhầm thì nếu PP mà kết nối với ebay. thi khi thanh toán bằng pp thì vào xem chi tiết thanh toán trong pp nó sẽ biết đc infio của mình.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,664
170,764
Latest member
iimskills20
Back
Top Bottom