Matrix Ngộ Nhận Tai Hại Về JustBeenPaid-->Đọc Ngay Kẻo Hối Hận!!!

Status
Not open for further replies.

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
Dep LR chỉ là tượng trưng thôi bạn (chỉ cần 1$) để nó xác thực LR đó là của bạn. Giống như xác thực của Paypal vậy đó bạn

ah mình biết rồi mình tượng phải dep nhiều mới rút dc chứ hết hồn trhank cậu nhiều

cocio112

Newbie
Reactions
349
MR
0.000
Chat with me via Skype
JSS nó để phí rút cao vậy thì nó cũng không ăn hết được, khi dep nó mất phí AP, LR với STP nữa :D

chuandt

Junior
Reactions
104
MR
0.000
–>Lãi suất thực là : (14.4/8.3)%=173% hay ~2.14%/ngày.(tính kèm cả gốc cho plan 81 ngày)
Ở đây không thể tính như vậy được.
lãi ở đây là số tiền mình đâu tư, còn thằng admin nó bonus ntn thì là chuyện của nó. Tính vậy hóa ra mình cho no 1.7$ rồi nâng lãi suất ak.
(14.4/10) =144%/81ngay=1,77%/ngày cả gốc & lãi.
Lãi 4.4 ->81 ngày.
1.62 <- 30 ngày
=>(1.62/10)x100%= 16.,2%/tháng = 0.54%/ngày.

=>Các bạn sẽ tự biết nên UI hay JSS:))

Last edited by a moderator:
Reactions
154
MR
0.001
Nó lãi hay sao ko quan tâm cứ đập nhiều vào mới có lãi bác tonghieu phân tích cũng đúng nhưng phải nhìn lại 1 số vấn đề

Dân VN toàn anh khôn DEP AP rút LR

Chơi JSS toàn ref cho mình ăn F1 F2

nếu tính tổng lại vẫn là 150% =))
Câu này chuẩn không phải chỉnh! mình ít $ thì không chơi kiểu này được!!!

linhdv

Hero
Reactions
603
MR
0.023
1.Lãi suất thực của JSS-Tripler :

Thực tế nó không phải là 2% như chúng ta tưởng (hay là JSS-Tripler) công bố.

***Khi bạn đầu tư 10$ mua 01 position thì :

-1$ admin chi trả cho người bảo trợ trực tiếp của bạn.

-0.5$ admin chi trả người bảo trợ gián tiếp của bạn.

-Admin chịu 0.2$ phí nhận tiền tính trung bình cho tất cả các loại cổng thanh toán.

Như vậy Admin sẽ nhận số tiền thực là : 10-1-0.5-0.2=8.3$.

Sau 81 ngày bạn sẽ có 15$.Admin sẽ thu lại 4% phí rút tiền.Bạn mang về 15-4%x15=14.4$

–>Lãi suất thực là : (14.4/8.3)%=173% hay ~2.14%/ngày.(tính kèm cả gốc cho plan 81 ngày)

***Nếu tính cho plan 75 ngày & mức phí 2% như trước khi thay đổi thì lãi thực lên tới ~2.3~2.4%.

Chẳng biết bác định nghĩa cái lãi suất thế nào mà tính như vậy?
Mình thì không có đọc sách vở và lý thuyết nào về lãi suất nhưng cũng xin đưa ra quan điểm của mình về lãi suất như sau: Lãi là số tiền mình kiếm được dựa trên số tiền mình đầu tư. Ví dụ mình đầu tư 100$ một tháng sau mình kiếm được 20$ thì đương nhiên lãi là 20% rồi. Chứ không thể tính là mình cho thằng A vay 100$, nó làm rơi mất 20$, vậy nó chỉ còn 80$, hết tháng nó vẫn trả lãi cho mình 20$ vậy lãi suất thực tế của mình là 25% chứ không phải 20% =))

Hơn nữa, phân tích kỹ thì cái phần hoa hồng cho upline là thằng admin nó trả cho mem, chứ không phải là mình trả cho upline. Bác tính thế anh em lại "hiểu nhầm tai hại" là upline lấy tiền của downline thì chết. Còn cái fee, admin không thu fee dep mà thu fee khi with cũng là hợp lý thôi.

Cái nữa đó là tính net profit thì thực sự là rất phức tạp. Nó phụ thuộc vào cách bạn đầu. Bạn rút ngay thì sẽ có net profit khác, mà bạn tái đầu tư thì sẽ có profit khác. Thế nên lãi suất của ông nào ra sao thì chỉ có ông đó tính được. Chịu khó lập cái bảng excel ra ngồi tính một lúc là ra hết ấy mà.

---------- Post added at 12:09 PM ---------- Previous post was at 12:07 PM ----------

Ah, còn cái matrix thì đúng rồi, không ý kiến gì cả :))
Minh cũng có khoảng hơn 100 matrix nhưng mà mới hoàn thành được có 9 cái :)). Possible earning khi fill hết matrix là gần 10k =))
Tuy nhiên nó chỉ là không tưởng thôi ;))

---------- Post added at 12:13 PM ---------- Previous post was at 12:09 PM ----------

Ở đây không thể tính như vậy được.
lãi ở đây là số tiền mình đâu tư, còn thằng admin nó bonus ntn thì là chuyện của nó. Tính vậy hóa ra mình cho no 1.7$ rồi nâng lãi suất ak.
(14.4/10) =144%/81ngay=1,77%/ngày cả gốc & lãi.
Lãi 4.4 ->81 ngày.
1.62 <- 30 ngày
=>(1.62/10)x100%= 16.,2%/tháng = 0.54%/ngày.

=>Các bạn sẽ tự biết nên UI hay JSS:))

Đầu tư nếu biết tính toán chi tiết thì đầu tư Jss lãi sẽ cao hơn uinvest, vì uinvest không có món tái đầu tư :D . Còn nếu muốn nhàn, đến tháng là lấy tiền thì uinvest là hợp lý :D

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
Chat with me via Skype
Chẳng biết bác định nghĩa cái lãi suất thế nào mà tính như vậy?
Mình thì không có đọc sách vở và lý thuyết nào về lãi suất nhưng cũng xin đưa ra quan điểm của mình về lãi suất như sau: Lãi là số tiền mình kiếm được dựa trên số tiền mình đầu tư. Ví dụ mình đầu tư 100$ một tháng sau mình kiếm được 20$ thì đương nhiên lãi là 20% rồi. Chứ không thể tính là mình cho thằng A vay 100$, nó làm rơi mất 20$, vậy nó chỉ còn 80$, hết tháng nó vẫn trả lãi cho mình 20$ vậy lãi suất thực tế của mình là 25% chứ không phải 20% =))

Hơn nữa, phân tích kỹ thì cái phần hoa hồng cho upline là thằng admin nó trả cho mem, chứ không phải là mình trả cho upline. Bác tính thế anh em lại "hiểu nhầm tai hại" là upline lấy tiền của downline thì chết. Còn cái fee, admin không thu fee dep mà thu fee khi with cũng là hợp lý thôi.

Cái nữa đó là tính net profit thì thực sự là rất phức tạp. Nó phụ thuộc vào cách bạn đầu. Bạn rút ngay thì sẽ có net profit khác, mà bạn tái đầu tư thì sẽ có profit khác. Thế nên lãi suất của ông nào ra sao thì chỉ có ông đó tính được. Chịu khó lập cái bảng excel ra ngồi tính một lúc là ra hết ấy mà.

---------- Post added at 12:09 PM ---------- Previous post was at 12:07 PM ----------

Ah, còn cái matrix thì đúng rồi, không ý kiến gì cả :))
Minh cũng có khoảng hơn 100 matrix nhưng mà mới hoàn thành được có 9 cái :)). Possible earning khi fill hết matrix là gần 10k =))
Tuy nhiên nó chỉ là không tưởng thôi ;))

Dụng ý của mình ở đây là : Lãi suất mà Admin phải trả cho người chơi.Nó cao hơn công bố-->để đo mức độ nguy hiểm của một site HYIP:binhsua33:.
(Và phần hoa hồng là mình bóc tách các cho phí của nó!!!)
Còn việc lãi suất mà bạn nói chỉ dựa trên phía người chơi mà thôi!!!(lãi/vốn)

taditimem12

Banned
Reactions
1,007
MR
0.000
Nếu pro nào đón được nó scam trong khi nào k?Bác Hiếu là pro cho mình hỏi 1 câu thôi.Nếu e đầu tư JSS mà k maxtri nếu restar e có ảnh hưởng j k?Thank bác

Ads MMO

Staff member
Moderator
Trusted 3
Reactions
3,709
MR
23.587
$240.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Thứ nhất về cái title mình thấy hơi bị giật đấy

Thứ 2 về điều đầu tiên bạn phân tích mà lãi lên 2.3% gì gì đó là mình thấy sai hoàn toàn. Lãi suất phải dựa vào số tiền mình bỏ vào và rút ra, chứ làm sao lại trừ đi 1 số khoản rồi bảo admin nhận $8.3 ?
Nếu theo như cậu tính thì :
Cậu có chắc là đã tính hết các khoản chưa?
Cậu bảo Admin nhận $8.3 thế những khoản kia không phải admin nhận rồi dùng để chi trả cho việc khác à, nếu không thì nó cũng dùng tiền của nó để chi trả rồi nhận số tiền đó của mem => có khác gì nhau đâu ?
Tóm lại mình thấy điều thứ nhất mà chủ thớt phân tích hoàn toàn là ngộ nhận, còn điều 2 thì mình không biết vì chả chơi :D

AntimonySub

Junior
Reactions
94
MR
0.000
150% x 92% x 99% x 1.1 = 150.282%
Các bạn cố mua LR : PZ=1.1 trở lên là giữ dc lợi nhuận thực ở mức 50%, đã kể cả các fee rút và fee LR :|
Còn về phần lợi nhuận thì 50.282% : 81 = 0.62%/d, khi tính % lợi nhuận theo ngày thì phải lấy lợi nhuận tổng chia số ngày chứ, sao lại gộp vốn vào :|

Last edited by a moderator:
Dụng ý của mình ở đây là : Lãi suất mà Admin phải trả cho người chơi.Nó cao hơn công bố-->để đo mức độ nguy hiểm của một site HYIP:binhsua33:.
(Và phần hoa hồng là mình bóc tách các cho phí của nó!!!)
Còn việc lãi suất mà bạn nói chỉ dựa trên phía người chơi mà thôi!!!(lãi/vốn)

Ôi, vậy thì bác phải tính thêm cái khoản tiền thuê nhân viên, thuê trụ sở, tiền nó ăn trưa khi đi làm, tiền điện, tiền internet và................ nhiều lắm, mình không tính nổi. Bác bổ sung nốt rồi tính lại xem, chắc lãi phải lên 4%/ngày mất :-ss

Pos triper vẫn bị convert như thường chứ :|

uhm cậu cho mình hỏi một vấn dề nữa thui
mình thì ít vốn
vidu như mình dep vào 100$ và sau 5 ngày mình dc 10$ mình dùng 10$ đó mua pos tiếp, và cứ d~ 10$ thì mình cứ mua pos tiep
như vậy có dc ko cậu, sau này rút về nó có hạn chế gi không cậu

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
uhm cậu cho mình hỏi một vấn dề nữa thui
mình thì ít vốn
vidu như mình dep vào 100$ và sau 5 ngày mình dc 10$ mình dùng 10$ đó mua pos tiếp, và cứ d~ 10$ thì mình cứ mua pos tiep
như vậy có dc ko cậu, sau này rút về nó có hạn chế gi không cậu

Vô tư đi :)).........

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,894
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week