Matrix Ngộ Nhận Tai Hại Về JustBeenPaid-->Đọc Ngay Kẻo Hối Hận!!!

Status
Not open for further replies.

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
Chat with me via Skype
Ý của anh chủ topic là muốn tính toán và đưa ra chứng cứ chứng minh thằng này cho chúng ta hưởng lãi suất cao hơn 2% . Thực tế cũng đúng như vậy mà , việc đó cũng đồng nghĩa là từ xưa đến nay chúng ta đang mạo hiểm rủi ro hơn chúng ta nghĩ . Hiện tại kéo dài ngày và tăng fee rút , kéo lãi ngày về gần hơn với con số 2% . Những tính ra lãi vẫn rất ấn tượng . 173% sau 81 ngày (lãi khoảng 27%/tháng)

Lãi suất vừa phải , nhản rỗi (không phải làm gì) , được phép rửa tiền AP -> LR , thanh toán hằng ngày , thuận tiện tái đầu tư . Hiện tại đầu tư rất an toàn (sau reset), site đang ổn định .... Vậy còn gì mà không chiến :))

Mỗi cậu hiểu ý mình!!!
Bonus thêm cái Thanks = Mồm!!!!::binhsua30:
-->Nhấn mạnh thêm là : không nên tái đầu tư!!!
Mình dep một cục rồi rút lãi daily!!!

hacvu90

Newbie
Reactions
52
MR
0.000
Mỗi cậu hiểu ý mình!!!

Vậy ý của bạn là nếu gio mình đầu tư (khoảng 100-300$) thì khi nào có lãi 20$ (min pay) thì rút luôn, rút liên tục hết 81 ngày (ko tái đầu tư hàng ngày) khi rút hết 81 ngày rồi thì mới đập vào chiến tiếp... phải ko bro ?:m185:

letuann

Junior
Reactions
28
MR
0.001
Chủ thớt cho hỏi, để hoàn thành ma trận ngay lập tức nó có cách là chọn "Fill-Now". Khi đó bạn mất 30$ nhưng lại được 60$, có bác nào làm theo cách này chưa, trong hướng dẫn của JSS có đoạn này:

Q. Can I do anything else to cycle my JSS positions more quickly?

A. If you have just one empty slot in a matrix, you can use the "Fill-Now" feature to "force-fill" that slot and immediately earn $60. The cost to buy a "Fill-Now" position is $30. So you can spend $30 to immediately earn $60. If you access your JSS account, click "Positions" and "Need to Sort Better? Almost Full Matrixes on Top," you can see if you have any matrixes with just one empty slot. (If you've bought a placement/upgrade for the relevant slot, the amount paid is deducted from the $30 cost.)

When you buy a "Fill-Now" position, this new position will pay you $60 when its matrix is filled and it cycles.

You can also communicate with the owners of positions in your matrix downlines. You can encourage them to buy positions and to upgrade them. You can make them the offer that if they upgrade their placement to expeduted, you'll upgrade it further to premium.

chocon

Banned
Reactions
599
MR
0.000
ko tái đầu tư sẽ ko ăn dc cái khoản commission béo bở đó nha, nên tái đầu tư đến khi nào cảm thấy nên dừng lại thì hãy dừng.

speakten

Newbie
Reactions
76
MR
0.000
Mỗi cậu hiểu ý mình!!!
mình vẫn chưa hiểu là sao lại ko nên tái đầu tư vây ?pro

nickname2606

Senior
Reactions
434
MR
0.009
Chat with me via Skype
Chiến thuật hợp lý nhất đó là:

- Đập tiền vào
- Ăn lại 15% RCB đã, như vậy là còn 85% nữa.
- Rút dần liên tục đến khi đủ lấy lại 100% vốn ban đầu. Lãi trung bình JSS là 1.85% per day -> 46 ngày sau hoàn vốn.
- Khi đã hồi đủ vốn thì mới tái đầu tư.

Như vậy là vừa có tiền tái đầu tư, vừa có thể hoàn vốn nhanh. Phần lợi nhuận thu được sau 46 ngày là lợi nhuận của việc đổi tiền từ AP sang LR, lời khoảng 10%.

Sau đó thì tự tính toán số pos của mình sao cho hợp lý thôi.

kutjhocdoj

Hero
Reactions
1,501
MR
0.001
Mỗi cậu hiểu ý mình!!!

Đúng nên chiến 1 cục rùi rút :m131:

clinhbdan

Hero
Reactions
577
MR
0.004
Ở đây không thể tính như vậy được.
lãi ở đây là số tiền mình đâu tư, còn thằng admin nó bonus ntn thì là chuyện của nó. Tính vậy hóa ra mình cho no 1.7$ rồi nâng lãi suất ak.
(14.4/10) =144%/81ngay=1,77%/ngày cả gốc & lãi.
Lãi 4.4 ->81 ngày.
1.62 <- 30 ngày
=>(1.62/10)x100%= 16.,2%/tháng = 0.54%/ngày.

=>Các bạn sẽ tự biết nên UI hay JSS:))
nếu chọn 1 trong 2 thì mình chon UI gì nó ổn định và rõ ràng hơn lãi cũng không trên nhau nhiều...

Jinfu

Banned
Reactions
178
MR
0.000
Thật ra thì pic này có ý nghĩa thế này: Sự thật về bài toán lãi suất của JSS

Theo mọi người được biết thì JSS nó trả lãi cho người đầu tư 2% mỗi ngày
Sau khi tính toán chi phí trả cho người giới thiệu và phí thanh toán nhận được từ các kênh tiền tệ
Thì chúng ta thấy rằng JSS phải trả lãi cao hơn cái số 2%
--> Sự nguy hiểm cao hơn thực tế [/COLOR]

Chủ ý của chủ thớt là muốn mọi người nhìn nhận sự thật trong bài toán lãi suất của JSS

--------------------------------------------------

Bàn về bài toán lãi suất của người đầu tư
Còn tính toán chi li ra thì mọi người phải tính cái plant 81 ngày với cái lãi suất JSS-Tripler Positions Currently Earn 2.0% Monday to Friday and 1.5% on Saturday, Sunday
Trong 81 ngày có bao nhiêu ngày thứ 7 và chủ nhật? Với 11 tuần thì sẽ có 77 ngày và 4 ngày hành chính

Với plant 81 sẽ có 22 ngày lãi 1.5% (thứ 7, chủ nhật)
----------------- 59 ngày lãi 2.0% ( ngày hành chính)
Với 100$ đầu tư bạn sẽ thu được 151$ với Plant 81 ngày

Với 2 khung phí rút tiền: 4% và 8% thì lần lượt phải tính số tiền sẽ về LR và sau đó mới trừ tiếp 1% fee của LR (1) + tiền nhận được từ hoa hồng giới thiệu theo thỏa thuận nhận được sau khi trừ 1% fee LR (2) (Đa số mọi người sai ở bước tính này, thử đi rồi sẽ thấy chênh lệch)

Với sự tinh ý thì các bạn sẽ thấy sự có lợi khi đầu tư khi tính toán ngày bắt đầu và kết thúc chu kì.
Gợi ý: Tạo 1 tài khoản dưới nhà đầu tư lớn với tiền hoa hồng cao nhất có thể, và quan trọng là để hưởng 10$ thưởng của JSS sẽ được lợi nhuận như (1) và lập lại nhiều chu kỳ như thế bạn sẽ được lợi tuất cao hơn (Tất nhiên là giành cho các người chơi nhỏ lẻ, vốn ít. Không trông chờ nhiều vào người chơi dưới, hay hoàn thành Matrix khó khăn trong thời gian dài dằng dẵng)

Nhữn phân tích chuyên môn hơn thì để các bro có sự đầu tư đúng đắn ai cũng biết. Trên đây là những ý kiến của mình, thiếu sót hay sai lệch mọi người góp ý thẳng tay.

Last edited by a moderator:

AntimonySub

Junior
Reactions
94
MR
0.000
150% x 92% x 99% x 1.1 = 150.282%
Các bạn cố mua LR : PZ=1.1 trở lên là giữ dc lợi nhuận thực ở mức 50%, đã kể cả các fee rút và fee LR :|

Quote lại, có vẻ ko ai quan tâm :| Theo trên thì ko cần rcb vẫn đủ 150%, tất nhiên có rcb 15% thêm thì dc thêm 13,66% nữa khi trừ fee LR, lãi quá chứ ai bảo ko đến 150% :|
Và cái chuyện 1.5$ pay cho upline, JSS cũng lấy lại fee 8% x 150% = 12% vốn đầu tư còn gì, thực sự admin chỉ phải trừ tầm 0.5$ cho mỗi pos rồi tính lãi thực thôi :|, không đến 1.7 như bác Hiếu tính :|
Và mình thấy reinvest thời gian đầu chả có gì hại, các pos mua trong vòng 1 tháng đầu bất quá là ko lãi nếu dính restart thôi, ko đến mức lỗ đâu, vì pos đi hơn 50 day là hoàn vốn rồi :|

Last edited by a moderator:

thichhoctin

Hero
Kindness
Reactions
386
MR
0.043
Chủ thớt và các bạn chơi jss cho hỏi
hiện tại minh có 24 pos đang pending
có nên Upgrade tài khoản để điền matrix ko

Thank??