Matrix Ngộ Nhận Tai Hại Về JustBeenPaid-->Đọc Ngay Kẻo Hối Hận!!!

Status
Not open for further replies.

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
uhm cậu cho mình hỏi một vấn dề nữa thui
mình thì ít vốn
vidu như mình dep vào 100$ và sau 5 ngày mình dc 10$ mình dùng 10$ đó mua pos tiếp, và cứ d~ 10$ thì mình cứ mua pos tiep
như vậy có dc ko cậu, sau này rút về nó có hạn chế gi không cậu

ko có hại mà chỉ có lợi thôi , tái đầu tư luôn có lợi mà , nếu bạn muốn chơi thì chơi với mình

http://www.justbeenpaid.com/join.cgi?r=I3kq2hwofq&p=&c=

đăng ký refback 100% tiền nhận đc , hỗ trợ bạn bán LR sẽ là 21

AntimonySub

Junior
Reactions
94
MR
0.000
uhm cậu cho mình hỏi một vấn dề nữa thui
mình thì ít vốn
vidu như mình dep vào 100$ và sau 5 ngày mình dc 10$ mình dùng 10$ đó mua pos tiếp, và cứ d~ 10$ thì mình cứ mua pos tiep
như vậy có dc ko cậu, sau này rút về nó có hạn chế gi không cậu

Mua bình thường, tuy nhiên cậu nên xem xét mua trong khoảng thời gian đầu để tránh restart, tức là để các pos sau cùng có đi hết 81 ngày thì JSS vẫn chưa restart là dc. Tính profit khi tái đầu tư thế này cậu dùng ct (lãi + số pos tái đầu tư*5)/vốn ban đầu, vì suy cho cùng nếu tái đầu tư mà ko dính restart thì mỗi pos tái đầu tư mang lại $5 lãi mà ko cần vốn

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000

ko có hại mà chỉ có lợi thôi , tái đầu tư luôn có lợi mà , nếu bạn muốn chơi thì chơi với mình

http://www.justbeenpaid.com/join.cgi?r=I3kq2hwofq&p=&c=

đăng ký refback 100% tiền nhận đc , hỗ trợ bạn bán LR sẽ là 21

cậu là con trai mà mình cung~ là con trai sao mà chơi cậu

---------- Post added at 12:57 PM ---------- Previous post was at 12:57 PM ----------

Mua bình thường, tuy nhiên cậu nên xem xét mua trong khoảng thời gian đầu để tránh restart, tức là để các pos sau cùng có đi hết 81 ngày thì JSS vẫn chưa restart là dc. Tính profit khi tái đầu tư thế này cậu dùng ct (lãi + số pos tái đầu tư*5)/vốn ban đầu, vì suy cho cùng nếu tái đầu tư mà ko dính restart thì mỗi pos tái đầu tư mang lại $5 lãi mà ko cần vốn

mình vẫn chưa hiểu lắm, cho mình cái yahoo dc ko

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
Chat with me via Skype
Đó là lý thuyết cậu ạ. Thực tế chỉ lãi có 41% sau 81 ngày thôi. Vì nó trừ Fee mỗi khi rút hết 8%, LR trừ thêm 1% nữa.

bác này tính sai rồi,làm được 41%, bác bỏ vào 100$ sau 81 ngày bác có 150$ ,phí rút là 8% của 150$ là 12$,vậy là rút dc 138$,mất thêm phí LR = 1% là 1.38$ nữa chung quy rút về dc 136.2$ - 100$ gốc bác lãi dc 36.2$ ==> % lợi nhuận chỉ có 36.2% thôi!!! làm gì tới 41%:binhsua37:

or0ki

Banned
Reactions
314
MR
0.000
ông chủ toppic chắc lại có trang nào ngon tuyển ref tung hỏa mù về JSS thôi mà các pro về mmo thì làm sao đến thời điểm này còn không nhận ra lãi của nó và cách làm sao để chiến ngon nhất với nó . Với newbie thì việc tìm hiểu là quan trọng nhưng còn quá sớm với những người mới đầu tư ít khoảng < 500$ thì chưa tính toán chi li làm gì khi nào lên được tầm 800-1k $ thì khi đó tự khắc cũng đã hình thành những chiến lược riêng cho mình rồi mà các bài viết về JSS đã quá nhiều thực hư thế nào thì nó là quan điểm và cách tính của mỗi một người còn sự thật ai cũng nhìn thấy thì nó đã đang và sẽ vẫn là 1 site đầu tư ngon , lãi trả đều rút tiền nhanh như vậy đã quá đủ tiêu chuẩn để là 1 site đầu tư hấp dẫn rồi cái quan trọng là có lãi và nhận được lãi đã điều kiện tiên quyết là ok 100% ko có gì để bàn nhiều

bác này tính sai rồi,làm được 41%, bác bỏ vào 100$ sau 81 ngày bác có 150$ ,phí rút là 8% của 150$ là 12$,vậy là rút dc 138$,mất thêm phí LR = 1% là 1.38$ nữa chung quy rút về dc 136.2$ - 100$ gốc bác lãi dc 36.2$ ==> % lợi nhuận chỉ có 36.2% thôi!!! làm gì tới 41%:binhsua37:

hjx chưa tét vì chưa rút lần nào hết:binhsua37:

mix_dance1105

Junior
Reactions
80
MR
0.001
1.Lãi suất thực của JSS-Tripler :

Thực tế nó không phải là 2% như chúng ta tưởng (hay là JSS-Tripler) công bố.

***Khi bạn đầu tư 10$ mua 01 position thì :

-1$ admin chi trả cho người bảo trợ trực tiếp của bạn.

-0.5$ admin chi trả người bảo trợ gián tiếp của bạn.

-Admin chịu 0.2$ phí nhận tiền tính trung bình cho tất cả các loại cổng thanh toán.

Như vậy Admin sẽ nhận số tiền thực là : 10-1-0.5-0.2=8.3$.

Sau 81 ngày bạn sẽ có 15$.Admin sẽ thu lại 4% phí rút tiền.Bạn mang về 15-4%x15=14.4$

–>Lãi suất thực là : (14.4/8.3)%=173% hay ~2.14%/ngày.(tính kèm cả gốc cho plan 81 ngày)

***Nếu tính cho plan 75 ngày & mức phí 2% như trước khi thay đổi thì lãi thực lên tới ~2.3~2.4%.

Bác tính sai hết rồi :D

Theo như fần trên thì.
$ ta bỏ ra ( tính trên 1 pos nhé ): 10$
$ ta nhận về: 14.4$ ( thực tế là ta lời có 4.4$ thôi )

Lãi suất ta thực nhận: (4.4/10/81)% = 0.54%/day ~ 16.3%/month ~ 197.1%/year ~ tức gấp gần 18 lần so với lãi suất ngân hàng hiện tại
Con số 2% ấy đã tính cả gốc vào rồi nên để xem cho vui chứ ko dc xem là lãi thực đâu

Matrix của thằng này thì mình ko hiểu mô tê gì cả.

Về time reset thì tầm = số ngày hạn của một pos + thêm cho 1 month nữa. cái này mình đoán vì trong time từ lúc reset đến ngày thứ 81. Mỗi 10$ user dep vào thì sẽ làm tăng lợi nhuận của user lên. Nhưng sang ngày 82 do pos sẽ hết hạn từ từ nên giả sử thu nhập hằng ngày của user là 20$.mỗi ngày có một pos hết hạn thì nếu muốn duy trì con số 20$/day thì hằng ngày phải dep vào 10$. Lúc này có ng sẽ dep tiếp nhưng chắc chắn có người sẽ ko dep nữa chỉ chờ rút vốn. Dẫn tới khả năng xoay vòng vốn sẽ kém đi so với khoảng thời gian 81 ngày đầu tiên lúc mà nhà nhà dep vào. Reset một phát để làm một cú kích. trò chơi lại tiếp tục :D

chocon

Banned
Reactions
599
MR
0.000
HYIP khi mình dep nó cũng mất phí nhận tiền thôi và ko có fee withraw, còn jss tuy cái commissions nó cao nhưng bù lại trừ fee rút cũng cao, commissions cũng giống như thuê ng đi quảng bá site cho nó vậy và sẽ thu hút dc thêm rất rất nhiều nhà đầu tư khác, phải bỏ ra thì mới có thu vào dc. Riêng mình thì thấy lợi nhuận jss như vậy là an toàn rất nhiều so với HYIP rồi, cái tiêu đề của bác có ý gì? muốn mọi ng ngưng đầu tư hay sao?

hienyeu

Junior
Reactions
148
MR
0.098
1.Lãi suất thực của JSS-Tripler :

Thực tế nó không phải là 2% như chúng ta tưởng (hay là JSS-Tripler) công bố.

***Khi bạn đầu tư 10$ mua 01 position thì :

-1$ admin chi trả cho người bảo trợ trực tiếp của bạn.

-0.5$ admin chi trả người bảo trợ gián tiếp của bạn.

-Admin chịu 0.2$ phí nhận tiền tính trung bình cho tất cả các loại cổng thanh toán.

Như vậy Admin sẽ nhận số tiền thực là : 10-1-0.5-0.2=8.3$.

Sau 81 ngày bạn sẽ có 15$.Admin sẽ thu lại 4% phí rút tiền.Bạn mang về 15-4%x15=14.4$

–>Lãi suất thực là : (14.4/8.3)%=173% hay ~2.14%/ngày.(tính kèm cả gốc cho plan 81 ngày)

***Nếu tính cho plan 75 ngày & mức phí 2% như trước khi thay đổi thì lãi thực lên tới ~2.3~2.4%.

Ý của anh chủ topic là muốn tính toán và đưa ra chứng cứ chứng minh thằng này cho chúng ta hưởng lãi suất cao hơn 2% . Thực tế cũng đúng như vậy mà , việc đó cũng đồng nghĩa là từ xưa đến nay chúng ta đang mạo hiểm rủi ro hơn chúng ta nghĩ . Hiện tại kéo dài ngày và tăng fee rút , kéo lãi ngày về gần hơn với con số 2% . Những tính ra lãi vẫn rất ấn tượng . 173% sau 81 ngày (lãi khoảng 27%/tháng)

Lãi suất vừa phải , nhản rỗi (không phải làm gì) , được phép rửa tiền AP -> LR , thanh toán hằng ngày , thuận tiện tái đầu tư . Hiện tại đầu tư rất an toàn (sau reset), site đang ổn định .... Vậy còn gì mà không chiến :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,894
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week