Ask Newbie mới bắt đầu tìm hiểu Captcha

JasonStatham

Senior
Reactions
85
MR
0.000
Như tiêu đề, em vừa mới tham gia chơi MMO đc khoảng 2 tháng rồi. Cũng có chơi offers Android với PTC nhưng mấy cái đó giới hạn làm mỗi ngày nên kiếm cũng ko đc nhiều các bác ak :( Nay em nghe nói gõ captcha ko giới hạn mỗi ngày nên e muốn tham gia vì có thời gian onl 20/24 mà e thì ko hiêu cơ chế làm việc này cho lắm, kiểu làm nhóm với solo ý ạ. Giờ e mạn phép post cái topic này để xin ý kiến các bác là em phải làm gì để bắt đầu công việc đc ạ, mong mod ko xóa bài em. Em nghe nói làm nhóm thì phải đạt yêu cầu này nọ nên e muốn chơi solo thôi vì e gõ chậm lắm. Hay bác nào có hình thức nào làm việc ko giới hạn mỗi ngày thì giới thiệu em làm với, ít cũng đc vì e rất rảnh và kiên trì :D

Offer android mà giới hạn gì nhỉ? @@

captcha chỉ cần bạn log vào và gõ thôi, còn cái chuyện ko giới hạn là ko có đâu nha bạn vì có khi nó nhanh có khi nó chậm và captcha nhanh là nhanh vào giờ khuya đến sáng mà rù rù lại thôi
với lại Off androi cũng giới hạn ah giới hạn gì

Captcha thì chỉ cần gõ là xong :D (có mấy cái khó nhìn thì ..........:D)
Bác cho em 1 trang dễ dễ e chơi thử 1 ngày với
captcha chỉ cần bạn log vào và gõ thôi, còn cái chuyện ko giới hạn là ko có đâu nha bạn vì có khi nó nhanh có khi nó chậm và captcha nhanh là nhanh vào giờ khuya đến sáng mà rù rù lại thôi
với lại Off androi cũng giới hạn ah giới hạn gì
Em tự chơi mấy app tải nhiều nó k cộng point cx chán bác à

muốn tìm hiểu thì vào box captcha và xem đi bạn nhé, tìm dự án phù hợp với bạn rồi làm
em tìm rồi và thấy ko hiểu mới post topic hỏi bác à. Em đang k hiểu nếu làm dự án thì mình làm cho ai :(
capt thì cứ ngồi vào bàn và chiến thôi. 24/7 luon. lúc nào cũng có code
cho e cái trang reg chơi đi bác

Cái này reg chỗ perfect money điền gì bác?
bạn tham gia dự án qlinkgroup rate tuỳ thời điểm, cao nhất là 0.8$ từ 9h tối đến 1h sáng còn lại thấp hơn, taoj account con trong group , mua soft XD về add nhiều id mà đánh.
Bạn cần một tài khảon Webmoney hay perfecmoney, bạn có thể tự tạo.

Còn dự án pixprofit rate 1$ /h nhưng chỉ load tàm tạm vào buổi đêm thui. Từ từ tìm hiểu nhé.
Siêng thì cũng được 5$/ngày

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,920
172,997
Latest member
otomientay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week