Ask Newbie mới bắt đầu tìm hiểu Captcha

Em định thử chơi thooi các bác à, nếu khó quá thì em bỏ qua chứ k dám vào nhóm hay mua soft đâu :(

Đảm bảo như pac, 2 phút là chán luôn, ngay và tức thì :p

Như tiêu đề, em vừa mới tham gia chơi MMO đc khoảng 2 tháng rồi. Cũng có chơi offers Android với PTC nhưng mấy cái đó giới hạn làm mỗi ngày nên kiếm cũng ko đc nhiều các bác ak :( Nay em nghe nói gõ captcha ko giới hạn mỗi ngày nên e muốn tham gia vì có thời gian onl 20/24 mà e thì ko hiêu cơ chế làm việc này cho lắm, kiểu làm nhóm với solo ý ạ. Giờ e mạn phép post cái topic này để xin ý kiến các bác là em phải làm gì để bắt đầu công việc đc ạ, mong mod ko xóa bài em. Em nghe nói làm nhóm thì phải đạt yêu cầu này nọ nên e muốn chơi solo thôi vì e gõ chậm lắm. Hay bác nào có hình thức nào làm việc ko giới hạn mỗi ngày thì giới thiệu em làm với, ít cũng đc vì e rất rảnh và kiên trì :D
Bạn kiên nhẫn chứ? Gõ nhanh không? 10 ngón không nhìn bàn phím chứ? Nếu có thì qua mình, chưa thì tập cho thật cừ rồi qua đây! Nếu không có những yếu tố vừa rồi thì nên tìm việc khác đỡ tốn thời gian! Captcha là khổ ải vô biên nhưng cũng không ít người kiếm được khối tiền...:D

Em định thử chơi thooi các bác à, nếu khó quá thì em bỏ qua chứ k dám vào nhóm hay mua soft đâu :(
ko cần soft cũng làm việc được, qlink thì có soft sẵn của nó, chỉ cần tải thêm phần mềm chuyển tab, còn pix thì đã làm trên web tab nên cũng chỉ cần chuyển tab là ok
capcha tuy cực xíu nhưng an toàn và ko bị scam nhé

Site này nhiều captcha dễ nè :)
https://2captcha.com/
Tks bác đã nhiệt tình :D cơ mà gõ sai cũng bị block à bác?
Bạn kiên nhẫn chứ? Gõ nhanh không? 10 ngón không nhìn bàn phím chứ? Nếu có thì qua mình, chưa thì tập cho thật cừ rồi qua đây! Nếu không có những yếu tố vừa rồi thì nên tìm việc khác đỡ tốn thời gian! Captcha là khổ ải vô biên nhưng cũng không ít người kiếm được khối tiền...:D
Mình chưa đủ khả năng bác à :( bác có việc gì khác thì giới thiệu e làm với
ko cần soft cũng làm việc được, qlink thì có soft sẵn của nó, chỉ cần tải thêm phần mềm chuyển tab, còn pix thì đã làm trên web tab nên cũng chỉ cần chuyển tab là ok
capcha tuy cực xíu nhưng an toàn và ko bị scam nhé
capt khó k bác?
gái hay trai :rolleyes:
chuẩn man nha bác

Em Newbie, đủ kiên nhẫn, gõ nhanh bình thường, 10 ngón cũng k cần nhìn phím luôn, bác nào biết chơi AOE là hiểu rồi đó :D
Mong bác giúp đỡ. Thanks bác trước

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,910
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week