Newbie cần học gõ Capcha. Các Pro vào cho e ít lời khuyên với ạ

veo1990vn

Newbie
Reactions
2
MR
0.005
E là sinh viên.. Do nhu cầu đời sống sinh viên e cần kiếm ít việc để trang trải cuộc sống. Các anh chị lâu năm ở đây có thể giúp đỡ và cho e lời khuyên là nên làm thế nào và làm ở đâu uy tín và hiệu quả với ạ. E cảm ơn

nếu e muốn tự làm thì nên tham khảo qua hướng dẫn các dự án rùi tìm hiểu cách đăng ký dự án đo.
nếu muốn làm cho group thì qua box tuyển ref captcha tại đây để xin vào 1 group làm nhé
https://mmo4me.com/forums/captcha.20/

topic của em sai box. a đã move về đúng chỗ.
chúc em sớm định hướng dc công việc này.

có 2 ac ggs day bán rẻ cho bác nào có nhu cầu

chưa cày captcha bh, bác nào cho em hỏi 1 tháng bỏ ra 4 tiếng 1 ngày có được độ 2tr ko nhỉ :(
thánh hả? 1 tháng bỏ ra 4 tiếng thì ăn cướp mới đc 2 triệu nhá. tui ngày làm 4 tiếng có 6$ bèo bọt đây

ông này ko đọc rõ cm gì cả 1 ngày 4 tiếng mà -_- 6$ là ngon rồi 6x22.4x30 gần 4m :3
đọc nhầm, tưởng 1 tháng làm 4 tiếng chứ. nếu chăm chỉ và xem đây như công việc chính, ngày làm đủ 8 tiếng thì cũng đủ sống đó.

e cũng giống chủ thớt,đang tìm hiểu để học captcha ;)
cái này có gì đâu mà tìn hiểu nniều, chỉ có nhìn và gõ, ai nhanh tay kiếm nhiều chậm kiếm ít, siêng vẫn đủ sống.
Bạn qua pixprofit mà làm uy tín, ko ăn gian, rate tốt chỉ tội gõ tầm tối tới sáng mới làm được.
Đăng kí http://pixandprofit.com/ trang này nè, tạo nhiều ID làm ban đầu ,cố gắng kiếm đủ 1ID 3$ . Lúc đầu hơi mệt như mình cũng mới do chưa có group nên clone lâu lên $ , nhưng đánh 3 ngày 3 4 ID thì sau đó cũng được, rùi lấy 1 cái lập group, sau đó add ID con vào group , từ đó dễ kiếm $ hơn.

Tranh thủ cái topic hỏi các bác chút là các bác đang dùng bàn phím gì gõ vậy ? mình gõ lap nhiều lúc code ra nhanh gõ vội ấn bạch bạch thấy xót quá :D

Tranh thủ cái topic hỏi các bác chút là các bác đang dùng bàn phím gì gõ vậy ? mình gõ lap nhiều lúc code ra nhanh gõ vội ấn bạch bạch thấy xót quá :D
không có lap nên ko biết trả lời, dùng bàn phím bàn quen rùi, lúc dùng lap thấy sao sao ây, ah mà genius chính hãng cũng êm đấy.

phai go trên 15 tiếng/ngày
phải mất bao lâu thì mới lên được speed 20 25 30 nhỉ, mình mới gõ có ah mà chỉ được có tối đa là 1000/1h ah, mà đã mệt lắm rùi, ghét nhất mấy cái số 1... 9 chẳng quen tay được

phải mất bao lâu thì mới lên được speed 20 25 30 nhỉ, mình mới gõ có ah mà chỉ được có tối đa là 1000/1h ah, mà đã mệt lắm rùi, ghét nhất mấy cái số 1... 9 chẳng quen tay được
chắc chục năm là dc

chắc chục năm là dc
lúc ấy tay chân rụng rời chắc cũng hông được đâu:)
Vả lại tui đánh ngày 5$ là đủ rùi, ko ham nhiều nhiều, chủ yếu làm việc khác thui, lâu lâu hết tiền là quay lại capt còn có nhiều lại bỏ đi thui.
Chỉ tui cách đánh mây con số cho nhanh với ???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom