Newbie cần học gõ Capcha. Các Pro vào cho e ít lời khuyên với ạ

lúc ấy tay chân rụng rời chắc cũng hông được đâu:)
Vả lại tui đánh ngày 5$ là đủ rùi, ko ham nhiều nhiều, chủ yếu làm việc khác thui, lâu lâu hết tiền là quay lại capt còn có nhiều lại bỏ đi thui.
Chỉ tui cách đánh mây con số cho nhanh với ???
noi chung gặp số ai cũng bực thôi.
luyện gõ phím số pm typingmaster
bỏ capt là chắc chắn rồi. tro nay hại sk kinh di. nhiều tiền choi invest forex betting đi

noi chung gặp số ai cũng bực thôi.
luyện gõ phím số pm typingmaster
bỏ capt là chắc chắn rồi. tro nay hại sk kinh di. nhiều tiền choi invest forex betting đi
thui bạn forex hiểu chết liền, betting thì còn được nhé.

chịu khó dần dần là pro lên thôi, nhưng nghề này làm chắc ko gắn bó lâu dài đc đâu. Mệt mỏi lắm. Lúc trước mình cũng làm cỡ 2 tháng là bỏ vì nhiều lúc capt load chậm, lại còn phải căn ke thời gian nữa

nếu e muốn tự làm thì nên tham khảo qua hướng dẫn các dự án rùi tìm hiểu cách đăng ký dự án đo.
nếu muốn làm cho group thì qua box tuyển ref captcha tại đây để xin vào 1 group làm nhé
https://mmo4me.com/forums/captcha.20/

topic của em sai box. a đã move về đúng chỗ.
chúc em sớm định hướng dc công việc này.
Em cảm ơn a nhiều ạ. E mới lần mò vào đây nên ko biết có quy định như thế này, Có gì anh thông cảm hộ e nha

ak, chơi 1 tuần là bỏ rồi. đau lưng lắm.
kiếm ít qua box matrix thử

E là sinh viên.. Do nhu cầu đời sống sinh viên e cần kiếm ít việc để trang trải cuộc sống. Các anh chị lâu năm ở đây có thể giúp đỡ và cho e lời khuyên là nên làm thế nào và làm ở đâu uy tín và hiệu quả với ạ. E cảm ơn
thử pix đi bạn

ai có thể nói cho e biết e phải bắt đầu từ đâu k ạ. chẳng hạn như newbie thi` phải gõ dự án nào là ổn ạ :(

pm nào gõ đc ban ngày vậy b
thớt nói sự nghiệp nghe mà hết cả hồn :D
làm cho vui thôi. lấy tiền điện thoại xăng xe trà đá thì ổn. còn việc làm ổn dịnh kiếm nhiều thì sang box khác tìm hiểu . cái gì dễ làm thì ko kiếm được nhiều đâu
tính tính nhẩm nhẩm trong đầu ngồi 6 ttíng 8 tiếng 1 ngày . cuối tháng nghe cũng thơm phết mà thực tế nó khác. éo ngổi nổi đâu :D
xác định làm cho vui thì còn làm được. tâm lý kiếm tiền nhiều thì chả trụ nổi đâu thớt ơi:rolleyes:

làm cho vui thôi. lấy tiền điện thoại xăng xe trà đá thì ổn. còn việc làm ổn dịnh kiếm nhiều thì sang box khác tìm hiểu . cái gì dễ làm thì ko kiếm được nhiều đâu
tính tính nhẩm nhẩm trong đầu ngồi 6 ttíng 8 tiếng 1 ngày . cuối tháng nghe cũng thơm phết mà thực tế nó khác. éo ngổi nổi đâu :D
xác định làm cho vui thì còn làm được. tâm lý kiếm tiền nhiều thì chả trụ nổi đâu thớt ơi:rolleyes:
mình nói cho vui chứ sự nghiệp gi` dâu :p

cần soft thì pm nha, add free cho em :)

Gõ GGs tháng có 5 củ hà :(:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,920
172,997
Latest member
otomientay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week