• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nên hướng dẫn thêm kolotibabablo từ A-Z cho newbie!!!!!!

Status
Not open for further replies.

kyoshihp92

Senior
Reactions
76
MR
0.001
Mang tiếng trang web captcha mà vào chỉ thấy mỗi pix nên lâm vào tình trạng nhà nhà chơi pix dẫn đến tình trạng quá tải (có thể nguyên nhân load chậm do tranh nhau code thì sao nhỉ?)
Như tiêu đề mình muốn các pro lập thêm 1 thread cho kolo nữa nhằm san bằng đất cho anh em thoải mái lựa chọn ,thử hỏi nếu 1 ngày pix sập thì ae sẽ đối phó thế nào.(tình trạng bây h gõ ban ngày ko có pri 0,1 thì ...đừng có mà gõ nữa chỉ tổ tăng pri thôi)
Biết là pix lãi nhiều hơn nhưng nếu biết cách chơi kolo thì tỉ lệ chênh lệch nhau không nhiều
Mình kolo khá mập mờ nên chỉ dám đề suất ý kiến thui cũng chỉ giúp ae thoải mái tâm lí ,bớt căng thẳng pix khùng thì ta chuyển sang kolo hay ngược lại
Tất cả chỉ muốn captcha vn phát triển lâu dài thui ae thấy thế nào :binhsua119:

bạn ko chju đọc hoặc ko cheat tren google
có đầy hd chứ có j đâu mà fai hướng với chả dẫn
mình chợ kolo cũng tự tìm hiểu thôi
với lại kolo cung đâu có j để hd,nó đơn giản và dễ chơi hơn pix

bạn ko chju đọc hoặc ko cheat tren google
có đầy hd chứ có j đâu mà fai hướng với chả dẫn
mình chợ kolo cũng tự tìm hiểu thôi
với lại kolo cung đâu có j để hd,nó đơn giản và dễ chơi hơn pix
nói như bạn thì mấy cái thread hướng dẫn pix trong đây cũng vô dụng ah bạn xem trang captcha này có hướng dẫn kolo chưa zay

Kolo có thể solo đc mong các bạn hướng dẫn cu thể cho người solo nhé

Last edited by a moderator:
OKie ai biết thì share lên cho em thôi, chứ có gì đâu mà tranh cãi :binhsua137:

Mình mới chơi có chút ít kinh nghiệm solo ( chưa được kiểm chứng )
Đầu tiên các bạn cứ reg lấy 1 acc nhé và bắt buộc phải có WMZ trước mới hoàn tất việc đăng kí ! Có giao diện tiếng việt nên mình chỉ nói 1 ít điều mình rút ra Kolo rất rất dễ sử dụng vì giao diện tiếng việt
_Giá trên 1000code thì nó không cố định mỗi giờ 1 giá dao động từ 0.3$ đến 0.5$ ( buổi tối thường cao )
_Về giờ ra code thì mình có thể kick vào mục thời gian để biết lúc nào code ra nhiều
_Đánh sai hình như không ảnh hưởng lắm thì phải , với cả cũng chưa tìm thấy chỗ nào thống kê,
Mọi người ai có kinh nghiệm gì vào nói tiếp nhé

kolo load 24/24 và giá $/1000 code tùy theo giờ, cao nhất là từ 3->7h sáng thì phải

kolo load 24/24 và giá $/1000 code tùy theo giờ, cao nhất là từ 3->7h sáng thì phải

:))kolo load 24/24 và giá $/1000 mà bác nghĩ anh em còn chiến pix ak :))
load thì tàm tạm ban ngày load lẹ dần từ chiều (17h->8h) (giá tiền cùng tăng gần giống như thế)
1000 code dao động từ 0.35->0.6 :D
Nhưng nói chung thành viên mới gia nhập captcha thì nên chiến kolo khi nào pro hãy nhẩy qua pix :D

load thì tàm tạm ban ngày load lẹ dần từ chiều (17h->8h) (giá tiền cùng tăng gần giống như thế)
Nhưng nói chung thành viên mới gia nhập captcha thì nên chiến kolo khi nào pro hãy nhẩy qua pix :D
Bác này nói chuẩn nè :D

bạn ơi mình trước chơi qlink group chán rồi toàn phải chơi đêm với lại không tự do chuyển tiền nên chán chuyển sang pix cũng đc gần 1 tháng ròi newbie cũng không phải cũng đc tầm 1k2/1h pri 0,1,2 mình không thiếu nhưng thực tại bây h mình không thể hàng ngày ngóng tình hình update của pix cả với cả dạo này pix loạn nên cũng chán không thể suốt ngày ngồi ôm máy tính cả

thôi thêm 1 box kolô nữa cho đủ bộ đi bạn mod ơi
cho mấy bạn new bie đỡ tìm đâu xa

Bạn nào rành kolo hướng dẫn đi,trong khi pix điên lôi kolo ra gõ tạm cũng được.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,997
171,052
Latest member
sunwinvn
Back
Top Bottom