NÊN DÙNG OCEANBANK NHÉ ANH EM

nói chung mọi người nên xài cái nào ? maritime hay ocean hay tienphong hay techcombank hay viettịn :( lắm quá chật hết ví rồi ! ví 1 cái thẻ BIDV, 1 DAB, 2 VCB 1 VTB, bây h thêm mấy cái nữa nữa téc ví ! tiền thì ít mà thẻ thì nhiều kiểu này làm thêm cái nữa biết làm cái nào?

nói chung mọi người nên xài cái nào ? maritime hay ocean hay tienphong hay techcombank hay viettịn :( lắm quá chật hết ví rồi ! ví 1 cái thẻ BIDV, 1 DAB, 2 VCB 1 VTB, bây h thêm mấy cái nữa nữa téc ví ! tiền thì ít mà thẻ thì nhiều kiểu này làm thêm cái nữa biết làm cái nào?
Có vẻ Viettinbank chiếm ưu thế, Free dịch vụ mà ATM cũng khá nhiều.
Mai làm 1 cái nhét túi z :eek:

Viettin thì thông dụng, anh e nên chuyển qa.

Vote con này! ATM của nó gần nhà mình nhất, PGD cũng gần , nhìn cái gì cũng free tất cả , nhưng chắc chuyển khoản online thì ko đc install! Anh Em xem thế nào quyết định một cái để dễ gd

co Internet banking nha, free luôn. Hạn mức 100 triệu/ ngày với tài khoản M1

Đừng cứ thấy free với thông dụng là tưởng ngon. Xài thử một thời gian là biết liền.
Các bác đã từng gặp trường hợp có tiền trong tài khoản mà đi khắp cả quận không có cây ATM nào rút ra được tiền, còn rút ở cây của ngân hàng khác thì lại báo lỗi chưa.
Em đã gặp trường hợp tuơng tự ở 1 cái bank từ đầu tới giờ các bác nhắc nhiều lần.

Vietinbank thì miễn phí banking nội mạng nhưng thu 5.500/tháng phí duy trì dịch vụ

còn bank nào nữa free không anh em

Announcements

Forum statistics

Threads
419,355
171,409
Latest member
longdk2303
Back
Top Bottom