NÊN DÙNG OCEANBANK NHÉ ANH EM

Bank nào mà free chuyển khoản, free dich vụ Internetbanking là đc
Còn việc rút tiền thì mất cũng ko sao, có ai rút vài lần / ngày đâu

Vậy thì ko nên chọn 2 bank này . Công ty mình làm cũng có PGBANK đó cũng ko mất phí gì cả nhưng ko được thông dụng lắm, mà nhưng bank ko thông dụng thì hạn chế người dùng

Techcombank xịn luôn mà, mọi người dùng Techcombank đi không mất phí gì cả
Mỗi tháng mất 9k9 tiền quản lý tài khoản/tháng, 100k quản lý năm , 1k1 cho một lần rút :( Tháng 30 ngày mỗi ngày rút 100k đau đầu muốn chết đây

mấy cái bank gì đau chưa nghe tên luôn, xài nó đi tìm cây ATM để rút chắc mệt luôn

thẻ ATM của OCEAN BANK có thể rút được ở bất cứ máy ATM của ngân hàng nào mà không tính phí,
chuyển khoản nội mạng cũng không phí,chỉ tính phí khi chuyển khoản khác mạng thôi.

TienPhongbank của FPT đang free hok sài lại sài thằng fee....
TienPhongBank free làm thẻ, free SMS, free chuyển khoản trong hệ thống lẫn ngoài hệ thống.
Thẻ của TienPhongBank có thể rút tiền tại tấc cả các máy ATM của mọi ngân hàng mà không mất fee...
---------------------------------------
Cái này thì chuẩn roài vì em cũng đã dùng TPB.
Nhân viên của FPT dùng TPB hết

Mỗi tháng mất 9k9 tiền quản lý tài khoản/tháng, 100k quản lý năm , 1k1 cho một lần rút :( Tháng 30 ngày mỗi ngày rút 100k đau đầu muốn chết đây

rút liên ngân hàng chát lắm . 29/12 nó thay đổi . Rút = visa 10k mịa rồi . E đang dùng chính mà chắc phải chuyển thôi !

ai nói viettin bank ko có ibanking vậy :D đang sài đây :D

Vietin nó gọi là iPay :)). Ko gọi là ibanking hoặc internet banking =)).
Nhưng tóm lại là login vào web chuyển khoản đc. Đang free ...... Vote vietin

Vietin nó gọi là iPay :)). Ko gọi là ibanking hoặc internet banking =)).
Nhưng tóm lại là login vào web chuyển khoản đc. Đang free ...... Vote vietin
vậy thì dùng viettinbank là ngon nhất rồi, vote mọi người dùng viettinbank :D

mà dùng thằng maritimebank cũng đc .. thằng này chuyển khác bank ko mất đồng nào

Vietin đc cái nó thông dụng, có ở khắp mọi nơi. Có lẽ dùng Vietin hay hơn.
Nhưng bà con lưu ý tới ngày nó thu phí iPay mà TK ko có VND là nó tự động hủy iPay đó, phải ra gặp mấy em nhân viên xinh tươi làm thủ tục kích hoạt lại :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week