• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MV2]- Cô Gái Đến Từ Hôm Qua - Sống vui (guitar cover)

Status
Not open for further replies.
Bữa nào Thảo up video đánh guitar lên cho anh em nghe, ==''
Nghe xong ko xỉu ko làm event, mấy hôm nay bầm dập hết mấy đầu ngón tay rồi :confused::confused::confused:
Thấy bạn thread đánh đàn nên cũng học đòi tập chơi theo, capt thì ko capt mà mình đàn hoài :oops::oops::oops:
Tưởng chốt vòng 2 hôm qua rồi mà hóa ra hết hạn nộp bài thôi, vote tới 7/7 hay sao ý :eek::eek::eek:
Up lên đi tôi hứa không xỉu đâu :rolleyes:

sao chang co j hay ma cung like vay

Thím ấy bản tính hiền lành hòa nhã nhất forum mà bạn , đâu có biết tức giận với ai bao giờ đâu :D
Qua ủng hộ lần nữa

Ít có hiền lắm hoanvan :D, chỉ là cảm nhận nhạc nhẽo thì mỗi người 1 phách, cãi nhau mất công tới bao giờ mới xong :D Thôi thì ai hay thì like, ai ko thấy hay thì subscribe =))

Up lên đi tôi hứa không xỉu đâu :rolleyes:

Thui bác ạh, để 7/7 xong giải đã rùi em post sau, lỡ up lên phát BQT ghé zô thấy cmt có chèn video nhạc, chẳng may lại bấm zô nghe thử lại đi cấp cứu hết rùi lấy ai trao giải Miss với Mr đây :oops::oops::oops:

Ủng hộ 1 vé cho người đẹp nào. Kaka

(y) Thích câu :" vậy mình cứ sống vui đi ha"

like ^^"

Từ lúc tham gia 4rum chưa like cho 1 ai cả nhưng thôi vì clip có nhiều chỗ đẹp nên like 1 cái vậy.

trời chân dài vậy? :)
chắc do góc quay đó hí hí :D

Từ lúc tham gia 4rum chưa like cho 1 ai cả nhưng thôi vì clip có nhiều chỗ đẹp nên like 1 cái vậy.
cảm ơn :D
thích bài hát t2 của bạn :p
hay qá b oy ^^
đã vote+like^^
like 1 phat cho nguoi dep tai năng
quá đỉnh, likve, vote

Cảm ơn mọi người thích là vui rầu :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics