[MV2]- Cô Gái Đến Từ Hôm Qua - Sống vui (guitar cover)

Status
Not open for further replies.
nghe cũng chuyên ngiệp, cũng xênh, cũng phê phê gần nhà a chắc a tán cưa e lâu rồi, a buông tiếng hát e nắn nót phím cung đàn song kiếm hợp nhau nhỉ :p:D

nghe cũng chuyên ngiệp, cũng xênh, cũng phê phê gần nhà a chắc a tán cưa e lâu rồi, a buông tiếng hát e nắn nót phím cung đàn song kiếm hợp nhau nhỉ :p:D
nghe cũng có vẻ hay :D
hát hay quá. 1 vé vote :D
các bác ủng hộ nhiều quá mình có bỏ sót like ai mọi người thông cảm nha :D rep cũng tượng trưng vậy thui kẻo quote nhiều dài ngoằng khó đọc hí hí :D

like 1 phát ủng hộ cậu
nhưng mỗi cái đoạn hát bằng tiếng tàu khựa là hết muốn nghe tiếp!
Hi hi, yêu nước dữ nha, mình cũng ghét Tàu khựa lắm,:oops::oops::oops: nhưng âm nhạc, ngôn ngữ ko có lỗi cậu ơi, tks cậu đã ủng hộ nhé ;););)
Chúc ngủ ngon luôn, :D:D:D

Bạn ấy chơi guitar đỉnh quá , nghe hoài ko chán
Nội dung rất ý nghĩa : "sống vui"
cảm ơn bạn nhiều :D

like 1 phát ủng hộ cậu
nhưng mỗi cái đoạn hát bằng tiếng tàu khựa là hết muốn nghe tiếp!

He, thư giãn đi bạn, cảm ơn @thachthao với @Sharingan nói thay dùm mình

Văn hóa ở bất kỳ nước nào cũng là thứ đáng trân trọng, tình yêu lại càng ko có lỗi ;))

btw ca sỹ Đặng Lệ Quân hát bài hát Ánh trăng nói hộ lòng tôi này là người Đài Loan, cũng từng bị chính phủ Trung Quốc độc tài ra lệnh cấm mọi hoạt động ở TQ đại lục chỉ vì bà ấy ủng hộ tinh thần dân chủ tự do ở TQ, có thể điều đấy làm bạn đỡ ghét khi nghe nó hơn chăng :))

Văn hóa ở bất kỳ nước nào cũng là thứ đáng trân trọng, tình yêu lại càng ko có lỗi ;))

btw ca sỹ Đặng Lệ Quân hát bài hát Ánh trăng nói hộ lòng tôi này là người Đài Loan, cũng từng bị chính phủ Trung Quốc độc tài ra lệnh cấm mọi hoạt động ở TQ đại lục chỉ vì bà ấy ủng hộ tinh thần dân chủ tự do ở TQ, có thể điều đấy làm bạn đỡ ghét khi nghe nó hơn chăng :))
gái có onl mò ra sb hỏi tí gái

cái team này like max kinh dị @@"

Tại vì người ta là nhóm hot girl của forum mà mod, mấy trận đình đám rùi , ^^
Với lại toàn giúp newbie nên đc quý

Trùi ui, sao bạn hiểu biết nhiều quá vậy,:eek::eek::eek: cách giải đáp cho những cmt trái chiều cũng quá là ok đi, :oops::oops::oops:
Thôi next đây,:rolleyes::rolleyes::rolleyes: ở lại đây 1 hồi nữa lỡ liêu xiêu rồi chuyển qua bị les luôn nữa thì khổ, :oops::oops::oops:
ps : đừng ai quote em, để em đi ra, tim liêu xiêu mất rồi , thấy alert em lại mò zô, làm ơn đừng quote, đừng like nha.... :oops::oops::oops:

chị có thể đàn bài này ko :),lâu lâu muốn nghe ai đó đàn guitar bài này ^^
chị cũng thích hát bài này :D nhưng nếu chị đàn nó ko đc hay vì tập chưa tới sợ đàn ko ra đc chất bài hát :D nợ em tuần sau nhá :D

Tại vì người ta là nhóm hot girl của forum mà mod, mấy trận đình đám rùi , ^^
Với lại toàn giúp newbie nên đc quý

Trùi ui, sao bạn hiểu biết nhiều quá vậy,:eek::eek::eek: cách giải đáp cho những cmt trái chiều cũng quá là ok đi, :oops::oops::oops:
Thôi next đây,:rolleyes::rolleyes::rolleyes: ở lại đây 1 hồi nữa lỡ liêu xiêu rồi chuyển qua bị les luôn nữa thì khổ, :oops::oops::oops:
ps : đừng ai quote em, để em đi ra, tim liêu xiêu mất rồi , thấy alert em lại mò zô, làm ơn đừng quote, đừng like nha.... :oops::oops::oops:
tại thích cái gì tìm cái đó thui à, giống như mình tìm hiểu người yêu zị đó hehe :oops:

mình cũng hiểu và đồng ý với vấn đề này! tại vì lúc trước mìn cũng thế mà, chỉ thích nghe mà không thích thể hiển lắm.
chỉ có điều là dạo gần đầy khi nghe nhắt đến TQ là máu xong lên nảo:mad:

1 vé cho bé iu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263