[MV2]- Cô Gái Đến Từ Hôm Qua - Sống vui (guitar cover)

Status
Not open for further replies.
Cái video mới của bạn ấy quá tuyệt, :D:D:D

Hát thì ai cũng hát đc, mình hát cũng khá hay nhưng đàn đc mới khó

thachthao cũng từng tập guitar toét cả tay mà trình độ đàn cũng thua xa bạn :oops::oops::oops:

Mình chơi piano cũng dở,:confused::confused::confused: nên rất hâm mộ bác @yugo và hay ghé face bác ấy nghe

Bài mới hát hay quá,tiếc là không like được 2 lần.:p

Những bài tớ hát đều là những bài bản thân rất rất rất yêu thích :D Mọi người cũng chung cảm nhận là vui rầu

Cái video mới của bạn ấy quá tuyệt, :D:D:D

Hát thì ai cũng hát đc, mình hát cũng khá hay nhưng đàn đc mới khó

thachthao cũng từng tập guitar toét cả tay mà trình độ đàn cũng thua xa bạn :oops::oops::oops:

Mình chơi piano cũng dở,:confused::confused::confused: nên rất hâm mộ bác @yugo và hay ghé face bác ấy nghe

thachthao xinh gái hát hay nè, guitar để đàn có hồn và điêu luyện mới khó chứ chơi kiểu amateur thì chỉ cần kiên trì thui nha :D có đam mê là làm đc thui, thachthao thích thì tớ send cho mấy cái kênh dạy guitar online đơn giản dễ hiểu :D

Nay ngày cuối rồi, cảm ơn mọi người ủng hộ, hết cuộc thi tớ làm cái topic update các bài cover của tớ, hi vọng bạn nào chơi guitar cũng vào góp vui, mong bà con tiếp tục ủng hộ :D

Theo lời xúi dại, dụ dỗ của @thachthao qua đây vote cho bạn 1 phiếu.
Về khả năng ca hát không có gì để bàn, nhưng đặc biệt là đàn đc guitar :D Mình kết nhất là ai biết đàn guitar, tiếc là mình ko bik đàn :oops:
Mà cái tên của bạn cũng là 1 bài hát mình rất thích do Mỹ Tâm trình bày :p

Theo lời xúi dại, dụ dỗ của @thachthao qua đây vote cho bạn 1 phiếu.
Về khả năng ca hát không có gì để bàn, nhưng đặc biệt là đàn đc guitar :D Mình kết nhất là ai biết đàn guitar, tiếc là mình ko bik đàn :oops:
Mà cái tên của bạn cũng là 1 bài hát mình rất thích do Mỹ Tâm trình bày :p
ừm đúng rồi bài "Cô Gái Đến Từ Hôm Qua" đó :D, chắc nhạc sỹ Trần Lê Quỳnh cũng có đọc truyện cùng tên này của Nguyễn Nhật Ánh nữa phải ko ta :D nhắc tới là lại thấy dạt dào cảm xúc :eek: :oops:

ừm đúng rồi bài "Cô Gái Đến Từ Hôm Qua" đó :D, chắc nhạc sỹ Trần Lê Quỳnh cũng có đọc truyện cùng tên này của Nguyễn Nhật Ánh nữa phải ko ta :D nhắc tới là lại thấy dạt dào cảm xúc :eek: :oops:
ủa tưởng em của ngày hôm qua =))

Bài này lần đầu mình nghe là do bà nào Vietnam Idol hát, sau lên trang zing thì nghe đc của Mỹ Tâm hát hay gấp tỷ lần. Post lên cho ai chưa nghe nek

Nghe êm dịu, nhưng lại có chút buồn :oops: Nghe bài này là mình lại thấy buồn, cảm giác như đã từng có 1 người đi qua đời mình và mình không níu kéo lại vậy.
Cuộc đời này dù ngắn, nỗi nhớ quá dài
Và cũng đã đủ lớn để mong bé lại
như ngày hôm qua.

bài đấy mãi sau này mới có mà :D
Nghe êm dịu, nhưng lại có chút buồn :oops: Nghe bài này là mình lại thấy buồn, cảm giác như đã từng có 1 người đi qua đời mình và mình không níu kéo lại vậy.
như ngày hôm qua.

sắp rớt tim :D:D:D:D:D:D:D

Lúc đó chắc em còn bé nên ko biết bài này đâu nhóc ạh, bài nay nghe hay hơn cái bài ú ú ớ ớ của Sơn Tùng nhiều :D:D:D

Bài này lần đầu mình nghe là do bà nào Vietnam Idol hát, sau lên trang zing thì nghe đc của Mỹ Tâm hát hay gấp tỷ lần. Post lên cho ai chưa nghe nek

như ngày hôm qua.
Xúc động quá, khóc hết nước mắt sau khi đọc cmt của Kurillin :oops::oops::oops:
Cuộc đời dù ngắn, nỗi nhớ quá dài.....:(:(:(

ps: mà bạn thread vừa đàn vừa hát đc nhỉ? mình đàn là đàn mà hát là hát, chứ vừa chơi đàn vừa hát là hát y như đọc rap luôn :oops::oops::oops:

Last edited:
Lúc đó chắc em còn bé nên ko biết bài này đâu nhóc ạh, bài nay nghe hay hơn cái bài ú ú ớ ớ của Sơn Tùng nhiều :D:D:D

Xúc động quá, khóc hết nước mắt sau khi đọc cmt của Kurillin :oops::oops::oops:
Cuộc đời dù ngắn, nỗi nhớ quá dài.....:(:(:(

ps: mà bạn thread vừa đàn vừa hát đc nhỉ? mình đàn là đàn mà hát là hát, chứ vừa chơi đàn vừa hát là hát y như đọc ráp luôn :oops::oops::oops:
cái món này cứ tập dần là quen thôi :D

cái món này cứ tập dần là quen thôi :D
àh , lúc sáng mới pm yh alice_mmo của bạn thread , :D
Có bí kíp đàn hát gì share mình với nhé, ra trường lỡ có chưa xin đc việc ngay chắc mình làm cái nón với cây đàn đi hát rong phiêu du khắp chốn :D

Có bí kíp đàn hát gì share mình với nhé, ra trường lỡ có chưa xin đc việc ngay chắc mình làm cái nón với cây đàn đi hát rong phiêu du khắp chốn :D
ý tưởng lớn gặp nhau, đi đi rồi ra Hà Nội biết đâu lại có dịp gặp 2 đứa hành nghề chung :=))

Thất nghiệp thì tung ảnh nóng lên mạng gây scandal rồi làm hotgirl đi :D

Thất nghiệp thì tung ảnh nóng lên mạng gây scandal rồi làm hotgirl đi :D
Mi ..... chỉ đc cái nói đúng, để ta suy nghĩ lại,:rolleyes::rolleyes::rolleyes:, àh ờ ờ, gương mặt và body hơi bị ổn, từng tham dự Miss 2 lần ở trường mà tạch cả 2 do thiếu tài năng, não hơi phẳng thôi thì ta sẽ khoe thân vậy :oops::oops::oops:
ý tưởng lớn gặp nhau, đi đi rồi ra Hà Nội biết đâu lại có dịp gặp 2 đứa hành nghề chung :=))
Hà nội luôn bạn ơi, khu vực Thanh Xuân bắc đây, :D:D:D
Bữa nào có hội offline Hà Nội gặp nhau thì 2 đứa mình đàn hát hành hạ anh em forum xíu nha

Mi ..... chỉ đc cái nói đúng, để ta suy nghĩ lại,:rolleyes::rolleyes::rolleyes:, àh ờ ờ, gương mặt và body hơi bị ổn, từng tham dự Miss 2 lần ở trường mà tạch cả 2 do thiếu tài năng, não hơi phẳng thôi thì ta sẽ khoe thân vậy :oops::oops::oops:

Hà nội luôn bạn ơi, khu vực Thanh Xuân bắc đây, :D:D:D
Bữa nào có hội offline Hà Nội gặp nhau thì 2 đứa mình đàn hát hành hạ anh em forum xíu nha
Cầu Giấy :D

2 vịt Kur với thachthao quậy phá bên thread này à , vote cho bạn thread vì màn biểu diễn perfect nhé
:oops::oops::oops: , dạ thầy, đi tới đâu tan nát tới đó mà ;););)
Cả nhóm pro bên Box capt kéo nhau qua đây cmt vui quá nhỉ ? :D

à , chúc mừng bạn Cô gái đến từ hôm qua, 2 clip biểu diễn tài năng của bạn rất ấn tượng , ngọt ngào, kết hợp điêu luyện

Hôm nay là ngày cuối của vòng 2, ai vote cho bạn ấy thì nhiệt tình lên nha, :p:p:p tks tất cả các bạn
up thread cho bạn đồng hương lần nữa rùi mình off trước nha , :D:D:D:D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,504
Latest member
w88direct

Most viewed of week