Spotlight Mua hosting để chạy site chơi PTU nên mua ở đâu ?

flowergreen

Junior
Reactions
4
MR
0.001
Mình muốn chạy site kiếm ăn PTU(XXX,jav,phim holywood,sòt bản quyền....) thì nên mua hosting chỗ nào bây giờ hả các Pro ?Mong các Pro giúp đỡ cho e xin nơi mua hosting với

bác ơi cho em hỏi thằng này là của nước nào vậy? Em trước đầu tư host ở GATO dính DMCA banned host luôn.
bác giờ còn chiến PTU không?

Đây là vps , bạn mua rồi + thêm webmin chạy cũng đc . Nó ở US nhưng mà dcma ko thành vấn đề lắm vì mình nghĩ site mình + bạn mình tầm 30K alexa rồi vẫn vô tư chả sao cả . Gĩ nhiên phải backup daily cho cẩn thận ^^

Bn visitor 1 ngày ? dùng mã nguồn gì ?

em dùng PHP code đơn giản thôi bác ạ.Lượt visit thì e chưa ước lượng được.Nhưng nếu xác định làm ăn thì visit cũng phải được một tí mới có $ chứ bác. Mong bác tư vấn giúp e ,thanks bác

em dùng PHP code đơn giản thôi bác ạ.Lượt visit thì e chưa ước lượng được.Nhưng nếu xác định làm ăn thì visit cũng phải được một tí mới có $ chứ bác. Mong bác tư vấn giúp e ,thanks bác

Cậu nói thế thì khó quá , phải xác định đc bn visitor 1 ngày , dùng mã nguồn gì , tài chính cho 1 tháng tầm bn ? thì mình mới xác định đc cho chứ ?

site e ước chừng visit tầm 4k/day vậy nên dùng loại nào hả bác?

4k thì dùng cái con trên của thằng urpad là rẻ rồi ^^ , thằng này review cũng đc . Không thì mua share host mà dùng :D chưa đến nỗi phải dùng vps .

vậy dùng con này cũng đc bác nhỉ:
Shared Hosting
$3.95Starting
/month

* 50 GB Disk Space
* 100 GB Bandwidth

---------- Post added at 04:23 PM ---------- Previous post was at 04:21 PM ----------

bác cho em hỏi thêm chút là thằng này trả tiền 6 tháng/1 lần hay như nào ạ?

Site này có cho thanh toán Webmoney ko mấy bác.

Mà ngoài ra còn Site nào thanh toán qua Webmoney và không die khi bị report DCMA không ạ ?

Em vừa bị die còn Hostgator vì DCMA :(

Đào mộ topic này lên cũng hay, urpad mình chưa dùng nhưng thấy bác hoaivn recommend thì chắc ok. Chắc ko thanh toán qua Webmoney đâu, paypal thôi.

Đào mộ topic này lên cũng hay, urpad mình chưa dùng nhưng thấy bác hoaivn recommend thì chắc ok. Chắc ko thanh toán qua Webmoney đâu, paypal thôi.

Ko phải đào mộ đâu bác. Đang định mở topic hỏi thì thấy topic này nên hỏi luôn cho tập trung,nhiều anh em cần.

Bác còn site nào ko giới thiệu em với.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom