[Mr MMO] BoCapVang thí sinh đầu tiên từ TPHCM :D

Status
Not open for further replies.
vote cho bạn 1 vé

Trong các mr mmo thì mình nể và chú ý bạn nhìu nhất đấy, cả ý chí và sự kiên cường tập luyện cơ bắp của bạn.

Có khi nào ta đã iu ;))

vote cho bạn 1 vé

Cam on ban nhiu. Chuc ban thanh cong trong cuoc song

---------- Post added at 07:17 AM ---------- Previous post was at 07:08 AM ----------

Trong các mr mmo thì mình nể và chú ý bạn nhìu nhất đấy, cả ý chí và sự kiên cường tập luyện cơ bắp của bạn.

Có khi nào ta đã iu ;))

THX ani wa cuoc thi nay minh cung trai long vs nhieu nguoi (truoc gio it len mmo) nho vay wen dc nhiu ban hon vd: ani; conduong; clinbh; alice... Ca nhan to dieu nay con cao hon 40 dong

Last edited by a moderator:
vote cho thể hình của bác, chúc sớm đoạt giải mr Body ^ ^

chú này 9x mà nhìn già quá, lại lấy nick là bò cạp vàng nữa , ko biết chú có phải dân đồng nai ko zay

chú này 9x mà nhìn già quá, lại lấy nick là bò cạp vàng nữa , ko biết chú có phải dân đồng nai ko zay

Mình dân TPHCM gần đồng nai, mình 20 tuổi sinh năm 1992 chứ có phải 95 đâu mà đòi mặt non =)), đủ tuổi lấy vợ ^^!

---------- Post added at 03:40 PM ---------- Previous post was at 03:39 PM ----------

vote cho thể hình của bác, chúc sớm đoạt giải mr Body ^ ^

Cảm ơn bạn không bik có giải đó ko mà đoạt :D

vode vi sự tự tin minh cao hơn cậu có 20cm ;))

Mình dân TPHCM gần đồng nai, mình 20 tuổi sinh năm 1992 chứ có phải 95 đâu mà đòi mặt non =)), đủ tuổi lấy vợ ^^!

---------- Post added at 03:40 PM ---------- Previous post was at 03:39 PM ----------

Cảm ơn bạn không bik có giải đó ko mà đoạt :D
sinh năm 92 hả trời :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,407
171,455
Latest member
2hconto