• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Mr MMO] BoCapVang thí sinh đầu tiên từ TPHCM :D

Status
Not open for further replies.
Thật là Pic 2 của anh rất xì tin :*...Úp cho anh

Thx em nhìu mà b or g thế ^^!

---------- Post added at 12:45 PM ---------- Previous post was at 11:47 AM ----------

Gửi a e capcap chúc mọi người có thật nhìu sức khõe
P/S: video chỉ mang mục đích ai cần mình tư vấn về vấn đề speed không mang tính chất khoe khoang, các pro chém em nhẹ tay
[video=youtube;8tfhpieJhj4]http://www.youtube.com/watch?v=8tfhpieJhj4&feature=youtu.be[/video]

Last edited by a moderator:
Vãi bác, nhanh như điện, ước gì mình được như anh ấy :)

megatyper ra code ngắn thật bocapvang cho mình hỏi megatyper ra nhanh vào khoảng mấy giờ nhỉ

megatyper ra code ngắn thật bocapvang cho mình hỏi megatyper ra nhanh vào khoảng mấy giờ nhỉ

Code ngắn thì hay ra mấy giờ rate thấp, theo kinh nghiệm của tớ là thế

Đô con đánh capchar gê wa :binhsua04: , speed khủng :|, đua với ta ko ;))

Lại thêm 1 cha tướng như con nhái mà khoe body....:)). Vote cho tinh thần dũng cảm

Đô con đánh capchar gê wa :binhsua04: , speed khủng :|, đua với ta ko ;))

Mình giao lưu thôi ko dám dùng từ "đua" ^^!
Lại thêm 1 cha tướng như con nhái mà khoe body....:)). Vote cho tinh thần dũng cảm

Cảm ơn vì lời góp ý chân thành mình vẫn muốn tăng cân ^^!

bạn đang ganh tỵ với hình thể người khác đấy uh ? sao xấu tính thể? nếu chứng minh được mình to hơn người ta thì show ảnh lên xem, còn nhỏ con thì cố gắng ăn và tập đi đừng làm mất hòa khi anh em ok....

Rất phong cách. Menly Tôi thích bác:). Vote

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back