• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Mr MMO] BoCapVang thí sinh đầu tiên từ TPHCM :D

Status
Not open for further replies.
vote cho bạn 1 vé

Trong các mr mmo thì mình nể và chú ý bạn nhìu nhất đấy, cả ý chí và sự kiên cường tập luyện cơ bắp của bạn.

Có khi nào ta đã iu ;))

vote cho bạn 1 vé

Cam on ban nhiu. Chuc ban thanh cong trong cuoc song

---------- Post added at 07:17 AM ---------- Previous post was at 07:08 AM ----------

Trong các mr mmo thì mình nể và chú ý bạn nhìu nhất đấy, cả ý chí và sự kiên cường tập luyện cơ bắp của bạn.

Có khi nào ta đã iu ;))

THX ani wa cuoc thi nay minh cung trai long vs nhieu nguoi (truoc gio it len mmo) nho vay wen dc nhiu ban hon vd: ani; conduong; clinbh; alice... Ca nhan to dieu nay con cao hon 40 dong

Last edited by a moderator:
vote cho thể hình của bác, chúc sớm đoạt giải mr Body ^ ^

chú này 9x mà nhìn già quá, lại lấy nick là bò cạp vàng nữa , ko biết chú có phải dân đồng nai ko zay

chú này 9x mà nhìn già quá, lại lấy nick là bò cạp vàng nữa , ko biết chú có phải dân đồng nai ko zay

Mình dân TPHCM gần đồng nai, mình 20 tuổi sinh năm 1992 chứ có phải 95 đâu mà đòi mặt non =)), đủ tuổi lấy vợ ^^!

---------- Post added at 03:40 PM ---------- Previous post was at 03:39 PM ----------

vote cho thể hình của bác, chúc sớm đoạt giải mr Body ^ ^

Cảm ơn bạn không bik có giải đó ko mà đoạt :D

vode vi sự tự tin minh cao hơn cậu có 20cm ;))

Tình hình là vòng 1 còn 2 ngày nữa nhé! Kiếm thank nhanh đi nào!

Mình dân TPHCM gần đồng nai, mình 20 tuổi sinh năm 1992 chứ có phải 95 đâu mà đòi mặt non =)), đủ tuổi lấy vợ ^^!

---------- Post added at 03:40 PM ---------- Previous post was at 03:39 PM ----------

Cảm ơn bạn không bik có giải đó ko mà đoạt :D
sinh năm 92 hả trời :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,010
Latest member
sanxuathopsong