Một vài thắc mắc về PIX

zen1403

Senior
Reactions
628
MR
0.000
Các bạn có kinh nghiệm giúp mình 1 số thắc mắc nhé:
1. Mình không thấy hiện số cap đã nhập đúng/sai ở đâu cả, kể cả trong Stat.
2. Hôm qua mình gõ được khoảng 50 pic, sai 1. Hôm nay trong Stat thấy hiện số tiền là 0.004, pri=4. Theo cách tính 1$/1000pic thì mình phải được 0.05$ chứ. Sao lại chỉ 0.004 thôi?
3. Gõ sai thì ngoài việc tăng pri, còn có bị trừ vào số pic gõ đúng không?
4. Giả sử mỗi ngày gõ 50pic, 0 sai. 10 ngày như vậy: 500 đúng, 0 sai. Như thế này thì pri có về 0 không?
5. Khi đã đăng nhập vào Working Space thì phải gõ ít nhất bao nhiêu, bao lâu?
Cám ơn các bạn trước nhé!

1. Chỉ có chủ group mới thấy dc phần đúng sai của ID nv , nếu xem rate của acc chủ group thì ko xem dc .
2. 50 pic có thể nếu bạn gõ acc mới khởi tạo phải qua 30 pic đầu tiên coi như test . Vật ra cậu chỉ dc đúng 19pic đúng thôi :) . Trường hợp nó tính thế là bạn đánh giữa các phiên là quá ngắn , ko đủ 15p 1 lần update của pix nên khả năng bị mất pic là rất cao. Cậu nên tập đánh 15p 1 lần nghỉ ngơi thì pix nó update gần như đầy đủ pic đã đánh của cậu .
3. Gõ sai thì ko bị trừ , Pic total là số pic cậu đánh , pic done là pic cậu làm đúng . Pic gõ sai sẽ ko bị tính gì cả nên cậu yên tâm , Cậu chỉ cần quan tâm đánh sai quá nhiều sẽ tăng pri và banned thôi :) .
4.Gõ như cậu thế kia thì chỉ có pri 9 chứ ko dc pri 0 đâu :) . Yêu cầu là đánh liên tục cho cái acc đó về 300 pic đầu tiền hoặc 200 nếu thấy ko đủ sức ( chú ý đánh ko ngừng nghỉ nhé ) . Cố gắng tập trung đánh đứng để sai 2 pic kề nhau trong 10 pic <-- pri tăng ( KN bản thân) .
5. Tùy vào cậu :) Yêu cầu là 15p với acc đã đánh lâu và 30~45p với acc mới tạo hoặc dưới 1k code :)

khó hiểu quá

Bạn tra cứu box này 1 buổi đã mới hiểu được. Ban đầu tớ cũng có biết Cap là gì đâu. Đọc miết rồi cũng hiểu.

---------- Post added at 05:17 PM ---------- Previous post was at 05:14 PM ----------

Các bạn có kinh nghiệm giúp mình 1 số thắc mắc nhé:
1. Mình không thấy hiện số cap đã nhập đúng/sai ở đâu cả, kể cả trong Stat.
2. Hôm qua mình gõ được khoảng 50 pic, sai 1. Hôm nay trong Stat thấy hiện số tiền là 0.004, pri=4. Theo cách tính 1$/1000pic thì mình phải được 0.05$ chứ. Sao lại chỉ 0.004 thôi?
3. Gõ sai thì ngoài việc tăng pri, còn có bị trừ vào số pic gõ đúng không?
4. Giả sử mỗi ngày gõ 50pic, 0 sai. 10 ngày như vậy: 500 đúng, 0 sai. Như thế này thì pri có về 0 không?
5. Khi đã đăng nhập vào Working Space thì phải gõ ít nhất bao nhiêu, bao lâu?
Cám ơn các bạn trước nhé!
Câu hỏi thêm:
6. Về Pri: khi đạt pri0 rồi, để chắc ăn, gõ khoảng 200-400 pic mỗi giờ, và không sai pic nào -> có ảnh hưởng gì đến Pri ko?

---------- Post added at 05:17 PM ---------- Previous post was at 05:17 PM ----------

Last edited by a moderator:
6. Về Pri: khi đạt pri0 rồi, để chắc ăn, gõ khoảng 200-400 pic mỗi giờ, và không sai pic nào -> có ảnh hưởng gì đến Pri ko?

---------- Post added at 05:17 PM ---------- Previous post was at 05:17 PM ----------

Các bro có kinh nghiệm trả lời giúp tớ câu hỏi này với!

1$=1000 code
100 code = 0.1$ :| ..

Các bro có kinh nghiệm trả lời giúp tớ câu hỏi này với!

Tùy lúc pix nó điên hya không ..
mà ai lại gõ 200-400 pic 1h newbie ít ra cũng phải trên 500 pic .. gõ đúng ko sai thì pri sẽ ổn định hơn
Còn chọn đúng lúc pix lag hay điên thì ... Trời mới biết có tăng hay giảm pri :binhsua113::binhsua111:

1. Chỉ có chủ group mới thấy dc phần đúng sai của ID nv , nếu xem rate của acc chủ group thì ko xem dc .
2. 50 pic có thể nếu bạn gõ acc mới khởi tạo phải qua 30 pic đầu tiên coi như test . Vật ra cậu chỉ dc đúng 19pic đúng thôi :) . Trường hợp nó tính thế là bạn đánh giữa các phiên là quá ngắn , ko đủ 15p 1 lần update của pix nên khả năng bị mất pic là rất cao. Cậu nên tập đánh 15p 1 lần nghỉ ngơi thì pix nó update gần như đầy đủ pic đã đánh của cậu .
3. Gõ sai thì ko bị trừ , Pic total là số pic cậu đánh , pic done là pic cậu làm đúng . Pic gõ sai sẽ ko bị tính gì cả nên cậu yên tâm , Cậu chỉ cần quan tâm đánh sai quá nhiều sẽ tăng pri và banned thôi :) .
4.Gõ như cậu thế kia thì chỉ có pri 9 chứ ko dc pri 0 đâu :) . Yêu cầu là đánh liên tục cho cái acc đó về 300 pic đầu tiền hoặc 200 nếu thấy ko đủ sức ( chú ý đánh ko ngừng nghỉ nhé ) . Cố gắng tập trung đánh đứng để sai 2 pic kề nhau trong 10 pic <-- pri tăng ( KN bản thân) .
5. Tùy vào cậu :) Yêu cầu là 15p với acc đã đánh lâu và 30~45p với acc mới tạo hoặc dưới 1k code :)
1. chỉ xem được cả code đúng + sai thôi, ko xem được riêng code nào sai đâu, mình đi hỏi nhiều người rồi ai cũng bảo vậy

Announcements

Forum statistics

Threads
421,042
173,115
Latest member
ares1993

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back