Ask Một số vấn đề về GA trên youtube

sockscheap

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
916
MR
0.377
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Có một số vấn đề về GA trên youtube nên mong các pro chỉ giáo

Có 2 hình thức kiếm tiền từ youtube đó là trực tiếp (GA) và qua Networks, vậy cho hỏi hình thức nào tốt hơn
Hình thức qua networks thì có 2 loại Fullsreen và Maker Studios/RPM Network thì loại nào tốt hơn
Nghe nói muốn đăng kí GA thì youtube phải có hơn 40 sub và hơn 5000 lượt view thì mới đăng kí được còn quá Networks thì chỉ cần mấy chục lược view thui, với lại GA phải click mới có tiền không thì thì không có, con qua Networks thì chỉ xem thui mà không cần click thì cũng có tiền, vậy điều này có đúng không các bạn

Có một số vấn đề về GA trên youtube nên mong các pro chỉ giáo

Có 2 hình thức kiếm tiền từ youtube đó là trực tiếp (GA) và qua Networks, vậy cho hỏi hình thức nào tốt hơn
Hình thức qua networks thì có 2 loại Fullsreen và Maker Studios/RPM Network thì loại nào tốt hơn
Nghe nói muốn đăng kí GA thì youtube phải có hơn 40 sub và hơn 5000 lượt view thì mới đăng kí được còn quá Networks thì chỉ cần mấy chục lược view thui, với lại GA phải click mới có tiền không thì thì không có, con qua Networks thì chỉ xem thui mà không cần click thì cũng có tiền, vậy điều này có đúng không các bạn

Mình đăng ký GA qua youtobe chỉ có 1 video mới up đc 1 ngày và 200 lượt view, vẫn đc chấp nhận mà

Networks thì chỉ xem thui mà không cần click thì cũng có tiền, vậy điều này có đúng không các bạn

>>> Cái này pro nào cho ý kiến cái

Mình đăng ký GA qua youtobe chỉ có 1 video mới up đc 1 ngày và 200 lượt view, vẫn đc chấp nhận mà
mình cũng dc chấp nhận, có cái mục kiếm tiền rồi , nhưng nó bắt phải kết nối vs ac Adsen mới xem thanh toan dc

cứ xem clip cũng được nhưng ít lắm :(

cho mình hỏi như thằng này
trong clip mình ko thấy quảng cáo đâu hết.....mà lượt view nhiều thế này kiếm tiền = cách nào z ???

cho mình hỏi như thằng này
trong clip mình ko thấy quảng cáo đâu hết.....mà lượt view nhiều thế này kiếm tiền = cách nào z ???
clip đó ko dùng để kiếm tiền được nha

cho hỏi mấy pro GA trên youtube không click thì có được tiền không
clip phải được bật kiếm tiền và có view nước ngoài thì còn có tí tiền chứ view việt nam thì ko có nha :), việt nam thì phải có click ads mới đc

cũng chơi thử cho bằng bạn bằng bè :D

có click bạn à
hĩ cho mình hỏi Dk GA youtube bằng cách nào vậy. Mình up video nên youtube thì tự nhiên có cái quảng cáo nó dán vào video của mình, chả biết kiếm tiền ntn

hĩ cho mình hỏi Dk GA youtube bằng cách nào vậy. Mình up video nên youtube thì tự nhiên có cái quảng cáo nó dán vào video của mình, chả biết kiếm tiền ntn
Ban cho minh hoi la phai click moi co tien hay la view thoi cung co tien.Cho minh xin Yh thao luan duoc khong ban

Ban cho minh hoi la phai click moi co tien hay la view thoi cung co tien.Cho minh xin Yh thao luan duoc khong ban
mình không rõ lắm nhưng mà có 2 cách là xem và click. Còn mình không biết là làm ntn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom