Request Một mail chính paypal có thể add tối đa bao nhiêu mail phụ?

youto

Verified
Reactions
137
MR
0.002
Mình có 1 mail pp đã veri add mail phụ vào tá lả và hôm nay như thế này:

Vậy mình có thể del acc này tạo acc mới và dùng bank+visa đang very acc này để very acc mới hay không? mong các pro chỉ giáo!

move bank ra òi close acc, reg ac mới ok

được

1 lần thì mình thử và ok rùi, còn dc làm thế bao lần thì ko rõ :(

1 PP add dc 8 email tính cả mail chính- cậu add đủ 8 nó yêu cầu xóa bớt 1 email nào đó để add email khác
còn việc này làm chậm chậm thôi- dze limi t lăm

vậy một mail pp đc add tối đa bao nhiêu email phụ vào nhỉ (add roi del ấy chứ ko phải 8 mail phụ trong 1 acc)
100 mail

1 PP add dc 8 email tính cả mail chính- cậu add đủ 8 nó yêu cầu xóa bớt 1 email nào đó để add email khác
còn việc này làm chậm chậm thôi- dze limi t lăm
vụ 8 mail mình biết! nhưng nó giới hạn số mail add rồi del bạn à mình add và del nhiều lần! giờ del hết mail phụ thì nó cũng chẳng cho add vào nên mình muốn biết con số mail phụ cụ thể để del + add là bao nhiêu mail :(

vl vậy à . đem email bán cho lành add add nguy hiểm với acc mình quá . ca này khó rồi

bán mail pp cho nhanh cậu à. h mà del acc, tạo acc mới, add visa, rồi lại add mail khả năng là ăn mít là cao..cứ bán mail cho chắc ăn.:)

100 mail, xong thi close acc tạo acc mới, cứ thế mà làm. Acb thoải mái visa. 3 cái đầu free. Cái thứ 4 100k

Mỗi PP add được 120 mail phụ. Mỗi thẻ visa add tối đa 2 pp :D. Thớt cứ thế mà làm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900
Latest member
THACHTHINGOC

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week