Request Một mail chính paypal có thể add tối đa bao nhiêu mail phụ?

Tớ thì lại không nghĩ vậy :p
Cái rules nó cho phép làm như thế đó C xem lại đi mình vẫn 1 info ( 1 mail + 1 bank) ====> Quất từ mừa quýt tới jo

xinh hỏi ngu :( : creat acc paypal new là info y chang info cũ đc ko các pro?
Được cậu. Theo tớ hiểu ngu thì mỗi visa có 1 info chuẩn riêng. Và mỗi visa như thế tớ vẫn chơi 2 lần với 2 pp khác nhau( cùng info và mỗi pp lập 1 thời điểm khác nhau)

Cái rules nó cho phép làm như thế đó C xem lại đi mình vẫn 1 info ( 1 mail + 1 bank) ====> Quất từ mừa quýt tới jo
Theo tớ biết thì mỗi pp là 1 mail riêng biệt. Như cậu nói nghĩa là khi add limit mail, cậu lập pp mới và vẫn tiếp tục dùng mail đó à để creat pp à :p

Theo tớ biết thì mỗi pp là 1 mail riêng biệt. Như cậu nói nghĩa là khi add limit mail, cậu lập pp mới và vẫn tiếp tục dùng mail đó à để creat pp à :p
Chuẩn :D:D:D

Tớ ví dụ nhé. Acc pp của cậu là quynhnhonpro. Giờ nó limit mail, cậu xóa acc này đi. Cậu lai có thế Creat acc pp mới bằng mail cũ là quynhnhonpro chăng :D

Tớ ví dụ nhé. Acc pp của cậu là quynhnhonpro. Giờ nó limit mail, cậu xóa acc này đi. Cậu lai có thế Creat acc pp mới bằng mail cũ là quynhnhonpro chăng :D
Quên cái này chưa thử nhưng mail mới thì thử rồi :) vẫn ok

Trước chiến PTF, 1 ngày chiến limit mail 2 pp là chuyện thường tình ở huyện :D

Trước chiến PTF, 1 ngày chiến limit mail 2 pp là chuyện thường tình ở huyện :D
Cuối cùng cái này mới ................... nè :D

P/s: Vẫn có tình trạng ăn mít diễn ra nhé

Quên cái này chưa thử nhưng mail mới thì thử rồi :) vẫn ok
Hehe, thấy chưa. Phải mail new pp mới chấp nhận là 1 pp new. PP new có thể dùng info cũ+ bank cũ dể veri. Nhưng info trùng nhiều quá rất dễ bị các anh ấy cho vào blacklist :D

Hehe, thấy chưa. Phải mail new pp mới chấp nhận là 1 pp new. PP new có thể dùng info cũ+ bank cũ dể veri. Nhưng info trùng nhiều quá rất dễ bị các anh ấy cho vào blacklist :D
Uhm !!! Cái này C nói ko sai :p:p:p

Uhm !!! Cái này C nói ko sai :p:p:p
Họ hàng gia tộc, anh em bạn bè của tớ đều đã bị lấy hết info lập visa và pp rồi cậu :p

Họ hàng gia tộc, anh em bạn bè của tớ đều đã bị lấy hết info lập visa và pp rồi cậu :p
Phèn ôi !!! Hèn ji , Mà t ko chơi như C vẫn có cách khác vẫn an toàn chỉ là ko nói đc :D

Ê, ko phải chứ, cứ lập infor của mình cũng dc chứ. Visa lập thoải mái. Con pp thì close đi rồi lập moi có sao đau

vậy một mail pp đc add tối đa bao nhiêu email phụ vào nhỉ (add roi del ấy chứ ko phải 8 mail phụ trong 1 acc)
add thoải mái nhưng hạn chế thay đổi mail liên tục trong thời gian ngắn là đc

Phèn ôi !!! Hèn ji , Mà t ko chơi như C vẫn có cách khác vẫn an toàn chỉ là ko nói đc :D
Ok, pp cũng giống như những cái khác thôi. Chả có gì ghê gớm cả. Đơn giản với người biết và khó với những ai ko biết. Thế thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,774
170,867
Latest member
Anhquys

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom