Request Một mail chính paypal có thể add tối đa bao nhiêu mail phụ?

youto

Verified
Reactions
137
MR
0.002
Mình có 1 mail pp đã veri add mail phụ vào tá lả và hôm nay như thế này:

Vậy mình có thể del acc này tạo acc mới và dùng bank+visa đang very acc này để very acc mới hay không? mong các pro chỉ giáo!

move bank ra òi close acc, reg ac mới ok

được

1 lần thì mình thử và ok rùi, còn dc làm thế bao lần thì ko rõ :(

1 PP add dc 8 email tính cả mail chính- cậu add đủ 8 nó yêu cầu xóa bớt 1 email nào đó để add email khác
còn việc này làm chậm chậm thôi- dze limi t lăm

vậy một mail pp đc add tối đa bao nhiêu email phụ vào nhỉ (add roi del ấy chứ ko phải 8 mail phụ trong 1 acc)
100 mail

1 PP add dc 8 email tính cả mail chính- cậu add đủ 8 nó yêu cầu xóa bớt 1 email nào đó để add email khác
còn việc này làm chậm chậm thôi- dze limi t lăm
vụ 8 mail mình biết! nhưng nó giới hạn số mail add rồi del bạn à mình add và del nhiều lần! giờ del hết mail phụ thì nó cũng chẳng cho add vào nên mình muốn biết con số mail phụ cụ thể để del + add là bao nhiêu mail :(

vl vậy à . đem email bán cho lành add add nguy hiểm với acc mình quá . ca này khó rồi

bán mail pp cho nhanh cậu à. h mà del acc, tạo acc mới, add visa, rồi lại add mail khả năng là ăn mít là cao..cứ bán mail cho chắc ăn.:)

100 mail, xong thi close acc tạo acc mới, cứ thế mà làm. Acb thoải mái visa. 3 cái đầu free. Cái thứ 4 100k

Mỗi PP add được 120 mail phụ. Mỗi thẻ visa add tối đa 2 pp :D. Thớt cứ thế mà làm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,771
170,862
Latest member
game789clubred

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom