• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mong svtcnh trả lại mình 250A0$

Status
Not open for further replies.
Mình phải về quê trong 3 ngày nên không có điều kiện online. Nếu MCB không chịu trả 50% thì mình đành nhận 20% của anh Shin vậy. Mình sẽ luôn online để chờ anh Shin.

Em thấy anh nên ban nick svtcnh luôn đi. Làm ăn như vậy khác nào đã lừa đảo rồi.

Ngày nj pm MCB vẫn thấy giao dịch bình thường vậy mà ko giải quyết vụ nj nữa,thương anh Shin quá ah`,tạo điều kiênj cho MCB làm ăn ko phí,cuối cùng nhận trái đắng. Đúng là làm ơn mắc oán,nếu e khá giả tí sẽ ủng hộ BQT 1 ít rồi hjx

MCB sau vu này dẹp tiệm luôn rồi còn gi ... các pro đâu ai dám gd nữa ... chắc chỉ con newbie hix :binhsua156:

Vụ này vẫn chưa xong.Band MCB thôi,chứ để thế sao được!Im lặng cho qua chuyện sao!

Thế bạn muốn MOD làm gì? Chủ thớt và MCB không có động thái gì giải quyết sao đây?
thì bác kia đã report scam rùi còn đợi động thái gì nữa. MCB ko chịu giải quyết thì ban nick luôn đi . hay đợi MCB scam kha khá rùi ban một thể hả mod:binhsua159:

thì bác kia đã report scam rùi còn đợi động thái gì nữa. MCB ko chịu giải quyết thì ban nick luôn đi . hay đợi MCB scam kha khá rùi ban một thể hả mod:binhsua159:

vụ rõ ràng MCB sai rồi
không chịu giải quyết đó thiếu trách nhiệm
điều đó admin có quyền khoá nick khoá topic mua bán chứ
sao vẫn để ung dung thế được
admin lên cho bạn đó 1 ngày không chịu giải quyết thì khoá nick đi
=====
admin thì phải cương quyết ,nhìn cậu giống là người bao che thì phải

Thế chủ thớt không lên tiếng nhận tiền thì giải quyết kiểu gì? Các bạn không thấy mình close topic của MCB và unset chức Exchanger rồi sao? Edit cả chữ kí luôn. Chỉ đợi xong là move topic đi.

chuyển vào danh mục scam đi cậu
cậu thông báo cho cậu ấy mấy ngày không giải quyết cho vào vụ scam
cứ theo luật mà làm

Nhanh nhanh ket thuc vu nay` di nao`...><....

MCB đã không trả lại tiền cho mình, giờ mình đang chờ anh Shin.
truy sát nó đi
nợ nhiều thì phải truy sát chứ, chứ ở đây có giải quyết được gì đâu

Chào mọi người, mình đã nhận dc 20% của anh Shin vào tài khoản. có đề nghị anh shin ban nick svtcnh nhưng ko dc thông qua.:binhsua166:

Đề nghị Mod OnlyC ban nick svtcnh đi. Close topic dc rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,932
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom