=== Mời tất cả pro capcha ( PIX ) , vào đây 1 chút === Thank ALL !

Status
Not open for further replies.
vụ này dự không quá 1 người tham gia là bác lucy=))nhiều id chủ gõ không sướng sao gõ id con phải giữ pri mệt người:Dai không có id chủ mới phải gõ id con thôi.em là all id chủ đầu mùa đến cuối mùa
p/s:lucy tham gia rồi cho mình mượn vài id chủ xài nhá bạn hiền,ha ha ha
ta cho mướn chứ ko có cho mượn

Ai muốn góp sức thịt pix thì vào để lại danh tính đi nào

Ồ, nhiều rồ phét sân nồ quá, ta hổng chơi :( nhưng mà vụ này nếu okie thì ứng cử bé yenly vào chân chủ là hợp lý nhất .:binhsua06:
Bác Bao là trụ cột capcha của nước nhà mà ko tham gia thì buồn ghê gớm :( . Mình nói thiệt là bạn lucky là người có nhìu id chủ mà vẫn tham gia nhiệt tình , mình thấy rất vui . Vì công việc capcha là 1 công việc đơn giản đến mức nhàm chán . ngày nào cũng như ngày nào , ko có gì đáng để phấn đấu . Nhưng hiện tại nó là 1 phần không thể thiếu trong cuộc sống của mình , 2-3 ngày ko cạp cạp là thấy ngứa tay , khó chịu liền :) . Mình khởi sướng ra vụ này là chỉ muốn cho công việc của mình và các bạn có thêm phần hấp dẫn hơn , có thêm mục tiêu để phấn đấu , nói chung là chắc chắn cạp trong group thì mệt hơn là solo rất nhìu , phải giữ pri , pay tiền thì ko chủ động được , mà chưa chắc gì đã làm đc nhìu hơn khi solo . Nhưng mình vẫn mong các bạn bỏ ra 1 ít thời gian , ko nhiu lắm đâu , và số tiền chênh lệch so với làm solo cũng ko mất nhìu lắm đâu . Chỉ cần 5 ngày thôi ( với điều kiện là cả group làm việc 1 cách nghiêm túc ). Nếu Group này ko đạt được top 2 .Thì lúc đó mình sẽ đề nghị chủ group tổng thanh toán cho các bạn và giải tán group ngay , và các bạn có thể típ tục quay trở lại với con đường solo của mình . Mình mong bac Bao cung như behu và tất cả các bạn hãy suy nghĩ lại , và tham gia cùng với mình . Hy vọng vẫn chỉ là hy vọng nếu ko bao giờ làm thử dù chỉ 1 lần . Thân ! :)

Last edited by a moderator:
nói thật bàn thì dễ làm mới khó, đâu phải bạn nghĩ ai cũng có thể ko đập đỗ bát cơm của nhau đc, G chị Nguyên là 1 minh chứng Chị ấy sống sao box đều biết, bạn nói G chị ấy nhìu tạp nham chấp nhận, nhưng mình hỏi bạn khi xin vào Gruop bạn làm ko lẻ bạn biết đc ng đó tạp nham hay ko, mà có tạp nham ko lẻ tự khai báo :binhsua10:với 1 điều nữa pix nó đâu có tính gõ Code ngày là lên top đâu hình như là nó + tất cả Code đã từng gõ lại thì phải, nếu thế biết khi nào đưa kịp hả bạn. ng ta gõ hơn 1 năm rồi số code vài vào hàng khủng giờ mình đuổi theo kịp ko :binhsua09:đợi đến khi kịp thì G đã ra đảo hết rồi :binhsua11:Như Vietgruop có nói đó bạn suy ngẩm đi ai dại ôm 1 quả bom nổ chậm trong ng ko cứ nghĩ 1 mem 20ID mới đủ cạp nó làm 1 phát 1 - 60$ ai là ng bù, Chủ Gruop vậy nếu chủ Gruop ko bù Mem có đồng ý ko. đây là mới tính 1 thằng chơi acc chứ tầm 3 4 thằng thì sao:(

nói thật bàn thì dễ làm mới khó, đâu phải bạn nghĩ ai cũng có thể ko đập đỗ bát cơm của nhau đc, G chị Nguyên là 1 minh chứng Chị ấy sống sao box đều biết, bạn nói G chị ấy nhìu tạp nham chấp nhận, nhưng mình hỏi bạn khi xin vào Gruop bạn làm ko lẻ bạn biết đc ng đó tạp nham hay ko, mà có tạp nham ko lẻ tự khai báo :binhsua10:với 1 điều nữa pix nó đâu có tính gõ Code ngày là lên top đâu hình như là nó + tất cả Code đã từng gõ lại thì phải, nếu thế biết khi nào đưa kịp hả bạn. ng ta gõ hơn 1 năm rồi số code vài vào hàng khủng giờ mình đuổi theo kịp ko :binhsua09:đợi đến khi kịp thì G đã ra đảo hết rồi :binhsua11:Như Vietgruop có nói đó bạn suy ngẩm đi ai dại ôm 1 quả bom nổ chậm trong ng ko cứ nghĩ 1 mem 20ID mới đủ cạp nó làm 1 phát 1 - 60$ ai là ng bù, Chủ Gruop vậy nếu chủ Gruop ko bù Mem có đồng ý ko. đây là mới tính 1 thằng chơi acc chứ tầm 3 4 thằng thì sao:(
- Mình có đưa ra bằng chứng ở #1 rồi , bạn có thể xem lại , nếu không thì bạn nhìn kĩ vào tấm hình này nhé :

- Bạn có thấy ngày ( 23 -10 ) là top 5 , ngày ( 24 -10 ) ko có top , ngày ( 25 -20 ) top 5 , và ngày ( 26 -10 ) top 4 . Chắc bạn cũng hiểu pix nó ko tình tổng code từ trước tới nay, mà chỉ tính tổng số code làm đc trong 1 ngày thôi . Còn vấn đề phá hoại thì mình ko bàn nữa , bạn cứ đọc kĩ từ đầu đến cuối là sẽ thấy giải pháp ngay , thank bạn

cái này cũng ko rỏ bạn cứ thử sẽ biết ngay kết quả, 30k ko vấn đề gì Tuyển 5mem bỏ ra 1$/1k code 1 ngày 50k dư sức có khi 70k đó Tuyển Pro vào Test thử là thấy kết quả thôi

cái này cũng ko rỏ bạn cứ thử sẽ biết ngay kết quả, 30k ko vấn đề gì Tuyển 5mem bỏ ra 1$/1k code 1 ngày 50k dư sức có khi 70k đó Tuyển Pro vào Test thử là thấy kết quả thôi

Không pit group no1 bây giờ là bao nhiêu $ a day nhỉ @@ chắc khó duy trì mức cao nhất lắm @@

tiếc là mình ko phải bờ rồ,ko thì cùng thử tham gia 1 chân để biết mùi vị bonus :D
70k/ ngày cho 1gr ko quá khó với 4ng mình biết trong 4rum này :))

tiếc là mình ko phải bờ rồ,ko thì cùng thử tham gia 1 chân để biết mùi vị bonus :D
70k/ ngày cho 1gr ko quá khó với 4ng mình biết trong 4rum này :))
Nếu bạn ko phải là 1 kẻ phá hoại , và cạp đc tầm 5k code / 1 ngày , thì vẫn tham gia đc thôi :)

Nếu bạn ko phải là 1 kẻ phá hoại , và cạp đc tầm 5k code / 1 ngày , thì vẫn tham gia đc thôi :)
em Phong ko tham gia chỉ có thể là nguyên do ko giữ dc pri mặc dù đã cố gắng gõ cẩn thận , ko biết tại vì sao

té ghế, ngồi dậy, ngẫm nghĩ, uk nhỉ, mình tham gia gr sẽ thành 1 kẻ phá hoại ?
ko giữ dc pri là phá hoại rồi:binhsua137:
oài, đã ko đủ dk tham gia, giờ lại càng ko đủ dk tham gia:binhsua08:
chán nhỉ :binhsua08:

té ghế, ngồi dậy, ngẫm nghĩ, uk nhỉ, mình tham gia gr sẽ thành 1 kẻ phá hoại ?
ko giữ dc pri là phá hoại rồi:binhsua137:
oài, đã ko đủ dk tham gia, giờ lại càng ko đủ dk tham gia:binhsua08:
chán nhỉ :binhsua08:
- bạn hiểu lầm ý của mình rồi :)) , haiz quá . Ý mình kẻ phá hoại ở đây là những người cố tình đạp đổ chén cơm của người khác , cố tình gõ bậy , gõ sai liên tục để bị band id , rồi out lun . hạng người này mình cũng thấy qua rồi , nói chung là trời cao có mắt , làm ác thì gặp ác thôi , ko lo :D

- - - Updated - - -

Làm 1 chân test pri được ko nhỉ :D. 8/10 id về pri 0 thôi. :binhsua03:
Quá được lun , tất cả các id của bạn test sẽ đc pay đầy đủ 100% + tiền bonus từ pix , riêng 30 code text đầu tiên , mình sẽ bỏ tiền túi ra trả cho bạn :binhsua03:

- bạn hiểu lầm ý của mình rồi :)) , haiz quá . Ý mình kẻ phá hoại ở đây là những người cố tình đạp đổ chén cơm của người khác , cố tình gõ bậy , gõ sai liên tục để bị band id , rồi out lun . hạng người này mình cũng thấy qua rồi , nói chung là trời cao có mắt , làm ác thì gặp ác thôi , ko lo :D

- - - Updated - - -

Quá được lun , tất cả các id của bạn test sẽ đc pay đầy đủ 100% + tiền bonus từ pix , riêng 30 code text đầu tiên , mình sẽ bỏ tiền túi ra trả cho bạn :binhsua03:
Test 5/5 thôi dx hum? :binhsua01:

Cách này hay nhưng khó thành công vì
-có câu nói núi cao thì gió càng mạnh"thành lập group pix lớn online khó"
Nhưng để đứng top không phải không có cách: :binhsua07:Bỏ tiền ra thành lập một phong máy 40 Em (cách này tránh được sự phá hoại) tuyển nhận viên đến làm làm xong lĩnh tiền luôn như làm công tý ý :binhsua07:Ai dám bỏ tiền ra đầu tư để lên top:binhsua07:

Cách này hay nhưng khó thành công vì
-có câu nói núi cao thì gió càng mạnh"thành lập group pix lớn online khó"
Nhưng để đứng top không phải không có cách: :binhsua07:Bỏ tiền ra thành lập một phong máy 40 Em (cách này tránh được sự phá hoại) tuyển nhận viên đến làm làm xong lĩnh tiền luôn như làm công tý ý :binhsua07:Ai dám bỏ tiền ra đầu tư để lên top:binhsua07:
Cap thì máy rap 512 như em là ổn rồi. Mở soft thui mà

- - - Updated - - -

:
Cái này thì chuẩn ko cần sửa, trời cao luôn có mắt, ăn dc của ng này 1, người khác sẽ ăn lại của mình gấp nhiều lần ko biết chừng.
Mong rằng bạn sẽ ko bị ng khác hỉu lầm từ những cmt của mình, giống như bạn cmt trong 2pic của tũn.
Mong ý tưởng của bạn sớm thành hiện thực - lời chúc chân thành!

Cái này thì chuẩn ko cần sửa, trời cao luôn có mắt, ăn dc của ng này 1, người khác sẽ ăn lại của mình gấp nhiều lần ko biết chừng.
Mong rằng bạn sẽ ko bị ng khác hỉu lầm từ những cmt của mình, giống như bạn cmt trong 2pic của tũn.
Mong ý tưởng của bạn sớm thành hiện thực - lời chúc chân thành!
Mình nghĩ là mình cần những người như bạn tham gia vào group , mong bạn sẽ đồng ý :binhsua03:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,965
Latest member
baoza15

Most viewed of week

Most viewed of week