=== Mời tất cả pro capcha ( PIX ) , vào đây 1 chút === Thank ALL !

Status
Not open for further replies.
Đó là việt nam mình nghèo >"< 1$ ăn dc 1 bửa nên cái chức số 1 thế giới captcha củng chả hảnh diện gì :binhsua08:
Hí hí, kệ chứ. Mình làm cái gì suy nghĩ cho mình trước. Hơi đâu mà lại đi so sánh với bọn trên thế giới hả bác. Nó giàu hay nghèo cũng chẳng ảnh hưởng gì tới mình. keke. Mình gõ mà giỏi, có top thì tự hào vẫn phải tự hào thôi. hehehe

- - - Updated - - -

Ủng hộ chủ topic. Nếu được mình góp 2 thằng đệ là LukeLucy và behu vào tham gia nhé >:)

Kiếm 25% bouns. Chắc không đơn giản giản đau nhỉ không chỉ đổ mồ hôi mà còn phải có máu và xương trong đó...

Sợ mỗi vấn đề là mấy top đầu là ảo . Còn nếu là thật thì forum mình sợ bố con thằng nào :binhsua11:

điều duy nhất cản trở là nếu có 1 trong những pro pix bạn nói có cách cheat, và bị ban toàn bộ group thì bạn tính sao !

Cho dù là có 25% chưa chắc ngon = acc chủ à nhá . 1000/1$ nói thật rất cao rồi chả ai thèm bỏ cái rate này để tham gia nhóm mà chưa chắc nó đả thành công

Cho dù là có 25% chưa chắc ngon = acc chủ à nhá . 1000/1$ nói thật rất cao rồi chả ai thèm bỏ cái rate này để tham gia nhóm mà chưa chắc nó đả thành công

ông tèo của lòng tui :binhsua07:
nói chung là ý kiến chủ thớt thì chỉ muốn tốt cho mọi người thôi :) nên ai tham gia cứ tham gia ^^

mình góp mặt mốc vào cơm cà mèn thế nài:

1. 100% để gr sống phải không cheat, thực sự cheat mà sống đc thì kiểu đc chăng hay chớ, nghĩa là nó mà đai ( banned ) thì lại phân chia quyền lợi, ai không muốn cheat thì đừng giơ tay :binhsua18:

2. sp 25 dàn pri midnight 00:00 ngang ngửa sp 35 dàn pri black jack 777 đó, nên ai cheat choác quen tay, thì nghĩ lại:binhsua08:

3. đánh sao không biết kệ nhưng mà pri mà quá 4 thì quăng, lên top gì nổi với dàn pri 1 trận bóng rổ 79 - 86 được, đúng ko nào, nói vậy nghĩa là bung gr ra thì gr đó phải có tầm 400 id từ 0 tới 3 ( dự phòng ) kèm 1 nùi 10 invi để phòng hờ ( vì 1 gr thì lên invi ào ào đó mà ):binhsua06:

4. có tấn công phải có phòng thủ, phải có 2 tên chuyên ko đánh mà chỉ test pri và kéo pri để đảm bảo đội hình luôn trứng ngỗng >>> mục tiêu lên tóp, luơng thì phải ngang hoặc nhỉnh hơn xí 'xo' với bình thường oài, test mò, hại sức khỏe, phải có phụ cấp độc hại chớ :binhsua146:

5. sp cao nhưng mà ngày đánh có 2k code thì có gọi là phờ rờ không nhỉ, chọn 1 dàn 3 chục thằng đánh ngày 3k code đánh có vẻ đỡ lên pri hơn 1 dàn 10 thằng ngày 9k code, chưa kể nó load khùng khùng 10 thằng đó nó cheat choác, phang ẩu nữa

ai học xác suất thống kê là bit hà

6. ai tham gia đóng bảo hiểm 1 chai vô cho tránh tình trạng phá gr, phá trừ tiền 3£ hả con, ông còn giữ 1 chai của mì nà, hahaha :binhsua137:

cuối cùng cảm ơn chủ thớt xinh mái đã lòi ra í tưởng mà mình cũng ủ ủ ấp ấp bấy lâu mà gr còi 10invi ko đủ làm nên sự nghiệp nên ...

hẹn chủ thớt mình cùng nhau kiếm chỗ nào đi ấp ủ ... í tưởng :binhsua113:

Last edited by a moderator:
Ý tưởng này có từ 1 năm về trước! Nhưng sẽ KO BAO GIỜ thực hiện được vì:
TOP 1-2-3 MÃI MÃI là của PIX!
Ai đã từng chiến pix được tầm 1 năm điều biết rõ điều này! Group của chị Nguyên và Vgroup ko bao giờ trồi lên được top3 vì Pix luôn kiểm soát điều này!
Thân!

1 ý tưỡng thật khùng điên và ngốc :) , gõ captcha 1 năm trời mà ko bek đc những thứ hạng đó ra sao à :) , câu ngu nhất của you là " 90% newbie trong group :) của chị Nguyên ) bek thì nói ko bek thì dựa cột mà nghe nhé :) lúc trứoc group chị Nguyên toàn là pro chứ ko phải 90% là newbie nhé :)

Trích lời bạn Kiệt nhắn gửi tới chủ topic nhé ^^ ~

@kiệt : nếu gom lại thì mem đánh cheat bị banned rồi bỏ chạy! chủ group ôm sô. điển hình là chủ group này

Trích lời bạn Kiệt nhắn gửi tới chủ topic nhé ^^ ~

@kiệt : nếu gom lại thì mem đánh cheat bị banned rồi bỏ chạy! chủ group ôm sô. điển hình là chủ group này
bonus j có mấy $ lẻ chả ham tí nào

1 ý tưỡng thật khùng điên và ngốc :) , gõ captcha 1 năm trời mà ko bek đc những thứ hạng đó ra sao à :) , câu ngu nhất của you là " 90% newbie trong group :) của chị Nguyên ) bek thì nói ko bek thì dựa cột mà nghe nhé :) lúc trứoc group chị Nguyên toàn là pro chứ ko phải 90% là newbie nhé :)

cách nhìn 1 người phản ánh thái độ về vấn đề ấy của họ, đừng xếp hạng người ta bằng những cụm từ phản cảm như ng... hay là kh... nhé bạn

thế giới này đã đủ định kiến rồi, bạn ạ

xa vời quá, ý tưởng này không phải mới mà là có từ lâu rồi, chưa kể bây giờ thằng pix nó khó khăn, cách làm của các pro toàn cheat code, bảo đảm group ko tồn tại qua ngày thứ 4 :binhsua06:

Ý này ko làm đc đâu bạn ah, Thứ nhất phải có 1 chủ G chủ G đó phải Uy tín nhưng cũng chưa đủ, phải đóng 1 phí bảo hiểm trên 10tr mới đc dù là pay ngày đi nữa nhưng tất cả Mem Captcha vào thì theo mình 10tr 1 ngày là có thể
Thứ 2 Chưa kể những người phá G, nó xin 30ID mà zã làm nhìu ng xin bạn cứ tính xem. 1 ID bị trừ 3$ : cứ gần đến giờ pay nó log ID vào ESC vài cứ thế mà tụt $ vậy số $ đó ai bù vào :). Dù làm gì đi nữa phải nghĩ đến cái hại trước bạn ah :) ko ai dại mà đứng ra nhận quả bom nổ chậm đâu

=)).top 1 top 2 top 3 ở đấy mà nằm mơ =))

mình nói thật nếu tất cả cùng làm ko phá top 1 là có thể, 1 mem cạp trung bình của box cạp ngáy 10k code rồi, Chưa kể Mem 15 20k...bạn tính đi Cứ tính 10k/1ng thôi Box cạp theo mình nghĩ phải hơn 50ng đó là thường xuyên tụ tập topic Up
Chưa Kể Mem ở Ẩn...THeo mình con số phải gần 100. 10k x100 = ? mơ ở đây là mơ có ng ko phá, mơ ở đây là Chủ G ko nổi lòng tham :)

góp chút ý thôi... 10-15 mem thì không đủ đâu... nếu kiếm được >30 pro là tốt nhất và đảm bảo nhất... :binhsua07:

góp chút ý thôi... 10-15 mem thì không đủ đâu... nếu kiếm được >30 pro là tốt nhất và đảm bảo nhất... :binhsua07:

bữa té xe đập đầu vào đâu mà giờ để cái hình chữ ký ghê vậy ko biết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,947
173,025
Latest member
henry2k

Most viewed of week