=== Mời tất cả pro capcha ( PIX ) , vào đây 1 chút === Thank ALL !

Status
Not open for further replies.
Mình nghĩ là mình cần những người như bạn tham gia vào group , mong bạn sẽ đồng ý :binhsua03:
mình ko đủ 1 số đk để tham gia, mình ko có năng khiếu capcha cho lắm :))

- - - Updated - - -

Quá được lun , tất cả các id của bạn test sẽ đc pay đầy đủ 100% + tiền bonus từ pix , riêng 30 code text đầu tiên , mình sẽ bỏ tiền túi ra trả cho bạn :binhsua03:
ok con dê lun :D...Khi nào dự án này khởi động thì hú 1 tiếng :binhsua01:

mình ko đủ 1 số đk để tham gia, mình ko có năng khiếu capcha cho lắm :))
capcha thì chỉ có 1 năng khiếu duy nhất là gõ dc trên 10 ngón tay thôi , chỉ cần làm đc điều này thì ko còn gì khó khăn cả :)

- - - Updated - - -

ok con dê lun :D...Khi nào dự án này khởi động thì hú 1 tiếng :binhsua01:
ok con bê lun ... để lại cho mình cái Ya hú nhé :)

Nhắc cho chủ topic biết là bạn từng cheat sau đó bị banned 18$ rồi bạn cao chạy xa bay không đền bù cho chủ group! Giờ bạn lập topic này, bạn ko thấy xấu hổ ah!

capcha thì chỉ có 1 năng khiếu duy nhất là gõ dc trên 10 ngón tay thôi , chỉ cần làm đc điều này thì ko còn gì khó khăn cả :)

- - - Updated - - -
Bạn nhầm rồi, gõ capcha pahir có năng khiếu đấy bạn,
uk thì gõ capcha chỉ cần nhìn và gõ theo đúng như thế là dc, gõ 10 ngón, ok
nhưng năng khiếu là, khi bạn chỉ chọt 3,4 ngón, sp của bạn 30-40 :))
năng khiếu là, bạn có vấn đề về mắt, nhưng bạn vẫn gõ dc ps trên 30 :))
năng khiếu là, bạn làm rất nhiều công việc nhưng 1 ngày bạn có thể kiếm dc trên 10 $ nhờ gõ capcha ;)
năng khiếu là, bạn vẫn có thể ngắm gái xinh qua lại trong khi sp của bạn thuộc hàng vô đối
có ai, ngày đầu gõ capcha, chọt 2 ngón sp 20 ko bạn =)) --->năng khiếu đấy
Tất nhiên sp cao ko phảir cứ ngồi esc nhé. cap ít time, nhưng $ nhiều, đó mới gọ là năng khiếu. Mình thì chỉ cần cù bù năng khiếu thoai=))
sr 1 số ai đó nếu bị nói trúng tim đen :p

Nhắc cho chủ topic biết là bạn từng cheat sau đó bị banned 18$ rồi bạn cao chạy xa bay không đền bù cho chủ group! Giờ bạn lập topic này, bạn ko thấy xấu hổ ah!
xin lỗi bạn có thì nói đừng đỗ hô vào đây ăn vạ nha.nếu mún hoải thì đi hoải .tui chưa bao giờ tham gia gõ gr nha.chỉ tự solo nha.trước giờ như 1 nha.đề nghị mod xem lại cậu này nha.

upppppppppppppppppppppppp cho capcha ngày càng thêm thịnh vượng.ngày cáng phát triển

Bác Bao là trụ cột capcha của nước nhà mà ko tham gia thì buồn ghê gớm :( . Mình nói thiệt là bạn lucky là người có nhìu id chủ mà vẫn tham gia nhiệt tình , mình thấy rất vui . Vì công việc capcha là 1 công việc đơn giản đến mức nhàm chán . ngày nào cũng như ngày nào , ko có gì đáng để phấn đấu . Nhưng hiện tại nó là 1 phần không thể thiếu trong cuộc sống của mình , 2-3 ngày ko cạp cạp là thấy ngứa tay , khó chịu liền :) . Mình khởi sướng ra vụ này là chỉ muốn cho công việc của mình và các bạn có thêm phần hấp dẫn hơn , có thêm mục tiêu để phấn đấu , nói chung là chắc chắn cạp trong group thì mệt hơn là solo rất nhìu , phải giữ pri , pay tiền thì ko chủ động được , mà chưa chắc gì đã làm đc nhìu hơn khi solo . Nhưng mình vẫn mong các bạn bỏ ra 1 ít thời gian , ko nhiu lắm đâu , và số tiền chênh lệch so với làm solo cũng ko mất nhìu lắm đâu . Chỉ cần 5 ngày thôi ( với điều kiện là cả group làm việc 1 cách nghiêm túc ). Nếu Group này ko đạt được top 2 .Thì lúc đó mình sẽ đề nghị chủ group tổng thanh toán cho các bạn và giải tán group ngay , và các bạn có thể típ tục quay trở lại với con đường solo của mình . Mình mong bac Bao cung như behu và tất cả các bạn hãy suy nghĩ lại , và tham gia cùng với mình . Hy vọng vẫn chỉ là hy vọng nếu ko bao giờ làm thử dù chỉ 1 lần . Thân ! :)

ko phải em ko thích tham gia đâu chị ^^,mà là em thích tự do hơn thôi :) với lại em gõ còn gà lắm :)

Vậy ai đăng ký tham gia thì để tên tuổi lại...
Chủ group nào xem xét với những cái tên tuổi đó có làm nên lịch sử không? Thì người đó sẽ nhận thôi
Giảm thiểu những tên phá hoại... Đầu vào chủ group tự chọn từ những người trên không còn phải mở pic tuyển mem

ngày trước pix tính code theo pri(pri thấp thì load nhanh, cao thi load châm), đánh k phân biệt hoa thường. ít đánh đố như bây h.....còn mấy acc còn tính theo pri 1$ nhưng nghĩ pix rồi :D, up cho chủ thớt có hoài bảo

thớt đã tìm đc ai tin tưởng làm chủ group chưa ?
tớ đây k dám nhận pro nhưng cũng sp 27 38
ngày 10$+th e chung máy 10$ là 20$/ngày
nếu thớt đã tập hợp đủ mem và thành lập group thì pm tớ yahoo : wc3_dorekido

Làm gì có phát triển bạn. Đồng tiền càng ngày càng mất giá mà rate còn mất dạy. Hồi trước 1$ có giá trị còn nhát làm, bây giờ thì cũng ko đáng là bao. Captcha chỉ dành cho sinh viên hay nhưng người chưa có việc kiếm ít tiền thôi, chứ các bạn ngồi đó mà làm captcha thì bao giờ cho khá lên dc, phải ra xã hội đi làm, tiếp xúc nhiều mới có kinh nghiệm phát triển bản thân, sự nghiệp.
Close thread là dc rồi đó vì:
Group có mạnh tới mức nào thì cũng chỉ top 4 là hết. Top 1 2 3 là của pix như những bạn khác đã nói, hầu như ai làm pix hơn 1 năm đều biết điều đó :D.
Gọi pro pix cho nó oai chứ dc mấy người gõ ko cheat hả bạn, bây giờ gọi là pro cheat thì đúng hơn =)). Họ cheat phải gõ group nhỏ hoặc ids chủ để hạn chế bị phát hiện chứ cùng nhau chui vào group lớn mà làm thì chắc làm dc 1 ngày là pix nó baned cả group quá :)).
Không phải pro như bạn nói là sẽ chịu trách nhiệm cao, những người cheat là nhưng người làm ăn ko đàng hoàng rồi, khi vào 1 tập thể mà sảy ra sự cố thì sao... khi đây là nhưng người ko có ý thức, trách nhiệm trong công việc.
Và cuối cùng ko thể bao giờ vắng bóng những kẻ phá hoại, người Việt Nam: ăn không dc thì đạp đổ, đây là phong cách sống của rất nhiều người đó bạn :)).
Vậy nên ước mơ chỉ là ước mơ, ko thực hiện dc thì tìm con đường khác thôi bạn, đừng nản lòng nhé :D

ngày trước pix tính code theo pri(pri thấp thì load nhanh, cao thi load châm), đánh k phân biệt hoa thường. ít đánh đố như bây h.....còn mấy acc còn tính theo pri 1$ nhưng nghĩ pix rồi :D, up cho chủ thớt có hoài bảo
cậu nghĩ pix zay còn mấy con acc bán lại cho tớ đi đc ko

- - - Updated - - -

Làm gì có phát triển bạn. Đồng tiền càng ngày càng mất giá mà rate còn mất dạy. Hồi trước 1$ có giá trị còn nhát làm, bây giờ thì cũng ko đáng là bao. Captcha chỉ dành cho sinh viên hay nhưng người chưa có việc kiếm ít tiền thôi, chứ các bạn ngồi đó mà làm captcha thì bao giờ cho khá lên dc, phải ra xã hội đi làm, tiếp xúc nhiều mới có kinh nghiệm phát triển bản thân, sự nghiệp.
Group có mạnh tới mức nào thì cũng chỉ top 4 là hết. Top 1 2 3 là của pix như những bạn khác đã nói, hầu như ai làm pix hơn 1 năm đều biết điều đó :D.
Gọi pro pix cho nó oai chứ dc mấy người gõ ko cheat hả bạn, bây giờ gọi là pro cheat thì đúng hơn =)). Họ cheat phải gõ group nhỏ hoặc ids chủ để hạn chế bị phát hiện chứ cùng nhau chui vào group lớn mà làm thì chắc làm dc 1 ngày là pix nó baned cả group quá :)).
Không phải pro như bạn nói là sẽ chịu trách nhiệm cao, những người cheat là nhưng người làm ăn ko đàng hoàng rồi, khi vào 1 tập thể mà sảy ra sự cố thì sao... khi đây là nhưng người ko có ý thức, trách nhiệm trong công việc.
Và cuối cùng ko thể bao giờ vắng bóng những kẻ phá hoại, người Việt Nam: ăn không dc thì đạp đổ, đây là phong cách sống của rất nhiều người đó bạn :)).
Vậy nên ước mơ chỉ là ước mơ, ko thực hiện dc thì tìm con đường khác thôi bạn, đừng nản lòng nhé :D

cho tớ hoải 1 câu.chư ra đường làm gì để kiếm tháng 6 chai.chứ cap pix đem lại cho tớ tháng có thể hơn 6 chai.mà còn mưa ko đến chân nắng.ko đến đầu.ko tốn tiền hư hao xe .lẫn tiền xăng.thì theo cậu pix lợi hay ra xa hội lợi,nếu cậu nói ra xã hội lợi hơn.thì xin mời cậu ra di.chứ lên đây làm gì.những thứ người như cậu thì chỉ giỏi đi phá hoại chứ giúp đỡ gì đc cho anh em.

thằng này lại quơ đũa cả nắm.đời có người này người khác.nhìn history pay 1 ngày 10 mấy $/group mà phán ng ta cheat.nếu cheat ng ta đã phân tán ra nhiều group rồi.Với lại bây giờ mà cheat=gõ sai=không tính tiền.Chả được cheat sung sướng như thời hoàng kim đâu

những thằng như nó chỉ thích đi phá hoại với scam cho mau giàu thôi.chứ ko biết cái gì là tình người va sự phát triễn đâu ae đừng quan tâm.mình chỉ mong mod mirinda sẽ lãnh đạo giúp ae kiếm thêm thu nhập đễ lo thêm cho cuộc sống

những thằng như nó chỉ thích đi phá hoại với scam cho mau giàu thôi.chứ ko biết cái gì là tình người va sự phát triễn đâu ae đừng quan tâm.mình chỉ mong mod mirinda sẽ lãnh đạo giúp ae kiếm thêm thu nhập đễ lo thêm cho cuộc sống

Thì các bạn cứ tiến hành làm đi, mình support gì được thì hết mình thui, kiêm thủ quĩ giữ G dùm cũng okie luôn mà ko có time sáng đâu nhé, sắp phải ra đảo nuôi tôm hùm roài, vận động cho giảm mỡ giữ vẻ đẹp trai chuẩn bị ăn tết, chỉ onl được sáng sớm thui :)

Thì các bạn cứ tiến hành làm đi, mình support gì được thì hết mình thui, kiêm thủ quĩ giữ G dùm cũng okie luôn mà ko có time sáng đâu nhé, sắp phải ra đảo nuôi tôm hùm roài, vận động cho giảm mỡ giữ vẻ đẹp trai chuẩn bị ăn tết, chỉ onl được sáng sớm thui :)

giờ tớ chỉ co gr hơn 100 invi giờ mình sẽ đóng góp gr sau này phát triễn lên sẽ mời thêm pro nha mod

oh, ý tưởng hay, chủ thớt đánh khủng khiếp quá, mình đánh 2 tay mỗi tay 1 ngón, speed mình lên tới 28- 30 là hết cỡ rồi. Bây h ra ngoài làm thì lương cũng ko cao đâu, trừ đi các chi phí khác nữa thì tùy người đánh speed cao hay thấp mà có hướng đi, như chủ thớt đây là ngon roài

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,948
173,026
Latest member
thicongphonghop

Most viewed of week

Most discussed of week