Ask Mới tập PTU mong được học hỏi

Biết cách làm 3$/day rồi thì cần gì nhận sư phụ :binhsua04:
Em hứa sau "2 tuần" chứ không phải ngay lập tức. Em chưa có kinh nghiệm nên mới cần share, em tự nhận không thông minh, nhưng em có thời gian,em chăm chỉ và em thực sự cần tiền >10h 1 ngày sau 2 tuần không được như thế thì các bác còn ngu hơn em, không nên chơi mmo nữa cho tốn thời gian.

---------- Post added at 03:44 PM ---------- Previous post was at 03:42 PM ----------

Giờ bạn đánh captcha mình thấy kiếm được nhiều tiền hơn ptu đấy. Ptu giờ có nhiều "superman" spam loãng hết forum rồi, giờ bạn vào thì chỉ có húp cháo thôi:binhsua52:
Cám ơn anh, em cũng đang định capt mà pix giờ nó không cho reg rồi, mà mua id thì :(

---------- Post added at 03:48 PM ---------- Previous post was at 03:44 PM ----------

PTU sau 3 tháng mà chưa đạt đc 5$/day thì lời khuyên chân thành là nộp đơn xin việc đi làm bảo vệ cho nó có công việc ổn định.
=)) Em đang là sinh viên, sáng đi học, tối đi trông xe ở quán cafe đây, có bác nào biết quàn Cuối Ngõ ở Cầu Giấy không, em đang làm ở đấy :)

Em hứa sau "2 tuần" chứ không phải ngay lập tức. Em chưa có kinh nghiệm nên mới cần share, em tự nhận không thông minh, nhưng em có thời gian,em chăm chỉ và em thực sự cần tiền >10h 1 ngày sau 2 tuần không được như thế thì các bác còn ngu hơn em, không nên chơi mmo nữa cho tốn thời gian.

---------- Post added at 03:44 PM ---------- Previous post was at 03:42 PM ----------

10h 1 ngày , sáng đi học , tối trông xe , bạn làm 10h đó vào lúc nào ?

:binhsua39:

Cám ơn anh, em cũng đang định capt mà pix giờ nó không cho reg rồi, mà mua id thì :(

---------- Post added at 03:48 PM ---------- Previous post was at 03:44 PM ----------

=)) Em đang là sinh viên, sáng đi học, tối đi trông xe ở quán cafe đây, có bác nào biết quàn Cuối Ngõ ở Cầu Giấy không, em đang làm ở đấy :)

sáng đi học , tối trông xe , 10h làm việc vào lúc nào :binhsua39:

H chắc chả ai share đâu bạn à, tự tìm kiếm mò mẫm thôi, đấy cũng là 1 cách tự học đấy, nhờ vả làm j trong khi mình lại bị coi thường. Tốt nhất là tự lớn =))

Mình thấy cái hướng đi này tương đối đúng với nhiều trường hợp:
Newbie lên 4rum xin share exp chiến => bị ăn gạch + khuyên (bắt) tự tìm hiểu => về tìm hiểu thì hướng nhanh nhất là spam càng nhiều càng tốt =)) => bị band IP => sau đó mấy ông kêu tự tìm hiểu lại than vãn là chúng mày làm bị band IP, ko kiếm ăn đc=)) => kêu gọi newbie tìm con đường khác (khổ cái là càng đuổi lại càng vào :)) ) => lại bắt đầu .....

Last edited by a moderator:
móa nọ vào cái trang rank cũng cao mà đến page thứ 501 mới ghi yesterday thì đủ bik rồi đấy

---------- Post added at 05:15 PM ---------- Previous post was at 05:13 PM ----------

Giờ ở đời có nhiều người ki bo và ích kỷ như thế này thì ko biết sau này ra ngoài làm ăn thì thế nào nhỉ ?
người ta nói đúng đấy chứ

Giờ ở đời có nhiều người ki bo và ích kỷ như thế này thì ko biết sau này ra ngoài làm ăn thì thế nào nhỉ ?

Dạ vâng.
Thế có ai dâng 2 tay cho người khác bát cơm cuối cùng của mình ko bạn.
Bạn phải hiểu làm gì cũng phải tự lực cánh sinh thôi

giờ cảm tưởng cứ mỗi 1 topic mới ở box ptu là sớm hay muộn cũng sẽ biến thành chỗ chém gió , đáp ghạch thậm chí là cả cãi nhau :D

newbie lập topic xin exp, mấy ông cho thì tốt không cho thì thôi, quăng gạch làm gì ? Nếu đụng đến bát cơm, chén cháo của người khác thì đừng bảo họ ki bo ích kỷ ( ngay cả khi không đụng đến bát cơm ) vì khi đã đi xin, họ cho thì họ tốt bụng, không cho thì họ chỉ bình thường như bao người khác. Không cho thì lại bảo ích kỷ là sao.(nên nhớ là đang đi xin).Nói chung , bên newbie không nên chửi bên pro ky bo, ích kỷ và bên pro đừng có quăng gạch vào newbie, không thích share kinh nghiệm thì tìm topic khác spam. Ý kiến có vậy thui, anh em đừng có mở thế vận hội ném gạch nữa ....

3$/ngay. quá ngon còn j. ước j mik đc như a í :-s
Người ta nói sẽ chăm chỉ đạt đc 3$/day sau 2 tuần nếu nhận đc sư phụ bạn à. Chém ng ta vừa thôi. Chân thành nhờ giúp đỡ nhưng đáp lại bằng xe gạch or bê tông đó là tình trạng của newbie PTU, nghỉ PTU theo mình *** đi bạn ơi^^!

các pác nói nghe sướng quá,mình chơi dc một tháng rồi,nhưng ngày kiếm được 0,1$.
ngày làm việc 10 tiếng.tuy không có tiền nhưng mình hok bỏ cuộc
mong các pro chỉ dạy cho mình,mình xin đi theo
nick yahoo : uah.skyblue

các pác nói nghe sướng quá,mình chơi dc một tháng rồi,nhưng ngày kiếm được 0,1$.
ngày làm việc 10 tiếng.tuy không có tiền nhưng mình hok bỏ cuộc
mong các pro chỉ dạy cho mình,mình xin đi theo
nick yahoo : uah.skyblue
ngày làm 10 tiếng dc 0.1$ tức là tầm 2000 vnd, chia ra 1 tiếng được 200 đồng, vậy mà bạn cũng làm, mình nghĩ bạn nên dành 10 tiếng đấy cho việc khác thì có ích hơn đấy.

Người ta nói sẽ chăm chỉ đạt đc 3$/day sau 2 tuần nếu nhận đc sư phụ bạn à. Chém ng ta vừa thôi. Chân thành nhờ giúp đỡ nhưng đáp lại bằng xe gạch or bê tông đó là tình trạng của newbie PTU, nghỉ PTU theo mình *** đi bạn ơi^^!
Có chu trình của nó hết rồi :binhsua06:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,031
Latest member
autochevroletnet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week