• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mọi người vào thảo luận nha

Dạo này toàn thanh niên nối gót Bill Gates, Steve Jobs nhiều quá. Dự là 1 tương lại VN toàn triệu phú, tỷ phú đô la sẽ ko còn xa - feeling excited :rolleyes::rolleyes::rolleyes::oops::oops::oops:

Dạo này toàn thanh niên nối gót Bill Gates, Steve Jobs nhiều quá. Dự là 1 tương lại VN toàn triệu phú, tỷ phú đô la sẽ ko còn xa - feeling excited :rolleyes::rolleyes::rolleyes::oops::oops::oops:
:)) các bác trong đây chắc có bác vài k vài chục k vài tăm k 1 ngày có lẽ có đó :p:p:cool::cool::cool::oops:

Cố kiếm đc cái bằng tốt nghiệp rồi làm mmo :)

@fujisan2000,@Trung_Peter Mong 2 bác đổi tiêu đề "Thảo luận:đi học rồi kiếm tiền hay mmo

Đam mê công nghệ (+game ) em bỏ học năm 11 ( hsg nha ) giờ kiếm yt cũng kha khá 1 kênh yt kiếm có thể đươcj 300-600/ngày giờ ba mẹ muốn bắt đi học lại, mà đi học lại bắt vô nội trú ===> khỏi kiếm mmo tiếp.không biết nên tiếp tục mmo hay đi học lại đây.
Thích thì nghĩ không thích thì thôi ! anh kiếm vậy là pro rồi học ra thât nghiệp cũng vậy em năm nay 17t học lớp 11 muốn nghĩ muốn chết cũng đang tập tành YTB này ! theo em anh tài vậy thì nên nghĩ y ! hân hạnh được quen biết anh [email protected],có số vốn lớn ra ngoài kiếm sống đâu phải học hành là tất cả đâu anh
Em ghiền MMO này điểm học thấp cực kì ! Nhưng em không hối hận anh ạ
Em không có gì hơn biếu anh cái clips này ráng kiếm thật nhiều anh nhá

@@ chẳng muốn học lại nữa@
Phải nghĩ xa xa 1 chút, mmo có thể kiếm được nhiều nhưng nó không phải 1 công việc ổn định, lúc được lúc ko. Anh chơi mmo tháng hơn 100 củ nhưng vẫn phải cố tốt nghiệp đại học đây, tuy học muốn 1 năm nhưng ko thể bỏ được vì về lâu về dài sẽ cần đến nó.

Để ý thấy từ ngày Youtube cho dân tình kiếm tiền tỉ lệ bỏ học tăng mạnh :oops:
Vãi cả thánh <<<<<<<>>>>>> suy nghĩ của giới trẻ mà anh :(:(! học ra nghĩ lại thất nghiệp :(:(:( hối hận thời gian đã trôi qua mỗi người môi tâm trạng :(:(Nơi em học ra toàn làm công nhân không nè

theo cá nhân em nghĩ bác nên đi học lại cố gắng ít nhất là có bằng cấp 3. Bác hãy nghĩ cho bố mẹ bác nữa , nuôi con 11 năm ăn học rồi mà con không có bằng cấp 3... Em chả biết bác kiếm nhiều tiền cỡ nào, nhưng như em nhận thấy nếu môt ngày nào đó bác có họp lớp hay gia đình bác học mặt đông đủ thì họ sẽ lôi chuyện con cái họ ra để khoe khoang .. abc. Có thể bác sẽ không nghĩ gì nhưng 100% bố mẹ bác sẽ buồn và hơn nữa bác vẫn đang còn trẻ ... Muốn nói nhiều lắm nhưng chốt lại là bác hãy nghĩ cho bố mẹ mình nữa ( đây chỉ là cảm xúc của e thôi) :(.

P/S: Đôi khi phải biết hi sinh bác ạ :).

Vãi cả thánh <<<<<<<>>>>>> suy nghĩ của giới trẻ mà anh :(:(! học ra nghĩ lại thất nghiệp :(:(:( hối hận thời gian đã trôi qua mỗi người môi tâm trạng :(:(Nơi em học ra toàn làm công nhân không nè
mấy duă bạn mình ,đứa thì học xong hết,đứa thì ko học xong cũng đi lam công nhân,nhưng trong đầu đứa nào cũng ko nghĩ đến chuyện học hết khi lúc đi học hhặc đã nghĩ,vài đứa công ty của nó cũng bị dẹp tiệm rồi,nó cũng hay nói rằng xông xáo ra đời thì cần gì học,đa số lên đời xe ga hết rồi,còn mình thì đi xe số,dù mình trước đó cũng đi làm đủ việc,nhưng thử nghĩ xem,làm công nhân suốt đời thì sau này láy tiền đâu cho con bạn học này học kia,rồi tương lai nó cũng sẽ tiếp bước theo mình???biết là học hay ko mục đích cũng chỉ là kiếm tiền,nhưng mà kiếm tiền theo kiểu nào để mình tự tin vững hơn vào tương lai,chứ ko phải ngày nào cũng nơm nớp ngày hôm nay cái này sụp,ngày hôm kia cái kia sụp,thì chỉ có đường bị chôn :)

Công ty thi cung nôm nốp lo sợ thôi bác à chỗ em là kcn pm 1 vẫn nhiều người thất nghiệp blu bla rồi đủ thứ tệ nạn xảy ra

Có mục tiêu rõ ràng thì cứ làm đi thôi, chúc thớt mai mắn. :D À mà gấu thớt đi học gửi đứa khác chăm sóc dùm à, chúc gấu thớt mai mắn luôn :eek::eek::eek::D

Có mục tiêu rõ ràng thì cứ làm đi thôi, chúc thớt mai mắn. :D À mà gấu thớt đi học gửi đứa khác chăm sóc dùm à, chúc gấu thớt mai mắn luôn :eek::eek::eek::D
:(

Mình không biết chứ hồi kia nếu bạn HSG bạn có bỏ học không ghi vào theard HSG bỏ học vì mê MMO quá nhảm ý @@. Dốt thì dốt chứ ngại gì vậy @@
Bạn nghĩ gì mình hoc 11á nguyễn khuyến dốt mà vào đuọc đó à :(

Bạn nghĩ gì mình hoc 11á nguyễn khuyến dốt mà vào đuọc đó à :(
=)))))) giờ mình nói mình học Havard bạn làm gì được =)))))))) . THôi cố mà học =))))))) không móm cả đời . ĐÚNG LÀ PHÚT NÔNG CẠN CỦA THANH NIÊN

Nghĩ học thì xác định gửi gấu cho thằng nào đó trên thành phố nó ăn ốc móc cua hộ =]]

=)))))) giờ mình nói mình học Havard bạn làm gì được =)))))))) . THôi cố mà học =))))))) không móm cả đời . ĐÚNG LÀ PHÚT NÔNG CẠN CỦA THANH NIÊN
Nghĩ học thì xác định gửi gấu cho thằng nào đó trên thành phố nó ăn ốc móc cua hộ =]]
sặc 2 anh trước em học tp zk vânz ở quê t7 cn là đi xxx@@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back